Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Peace96
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T.O.P Big Bang và Im Siwan là oppa tốt nhất trong lòng Kim Yoo Jung

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 24-12-2013 14:59:30 | Chỉ xem của tác giả
con bé Kim Yoo Jung đúng là đẹp từ nhỏ mà T___T

hồi bé nhìn yêu yêu cute mà càng lớn càng ra dáng r đó

mình là mình ghen tị vs 2 anh TOP vs Siwan thôi chứ ko gato gì vs bé đấy cả

cơ mà trông mặt SiWan đã thấy hiền r, ai ngờ tính cũng hiền

mình cũng thích những ng hiền hihiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 24-12-2013 15:13:49 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hình ảnh Siwan với Jo Jung lại nhớ tới Huh Yeom đẹp hơn hoa. Thiệt là hồi trước xem Moon Sun cứ tua đi tua tới khúc ông anh siêu đẹp dạy em gái học bài. Hix, vẻ đẹp công tử, sáng sủa của Huh Yeom thiệt làm tui điên đảo. Ngoài đời họ cũng thật là thân thiết, Siwan đích thân tới cổ vũ "em gái" chứng tỏ mối quan hệ của họ cũng rất sâu sắc mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 24-12-2013 15:43:53 | Chỉ xem của tác giả
Bé Kim Yoo Jung này càng lớn càng xinh, diễn xuất thì ngày càng hay và đa dạng.
Xem nhiều phim của em hồi còn nhỏ thấy em đóng rất tốt, bi giờ phim nào em đóng vai thời nhỏ của nhân vật chính thì nội dung phim cũng đều rất hay, giờ thì em đã có khả năng chọn kịch bản tốt rồi, chắc sau này em sẽ càng gặt hái nhiều thành công hơn nữa.
Im Siwan dễ thương thế, được bé khen ngợi hết lời luôn, "oppa hiền nhất quả đất"
TOP thì trong RM cũng đã thấy phần nào lời của bé rồi, quan tâm và lo cho Yoo Jung nhiều, nhìn vẻ ngoài lạnh lùng thế thôi chứ TOP vui tính và tốt bụng lắm.
Thanks bạn đã dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 24-12-2013 16:04:45 | Chỉ xem của tác giả
Lão TOP thế mà cũng biết dùng những hành động sến sến thế ah, gì mà "Ai thế này" "Càng lớn càng dễ thương" Trẻ k tha già k thương đây mà
Siwan công nhận hiền thật, hiền dã man luôn, có lần nào mình đọc 1 bài new và cả cmt của netizen dành cho Siwan nữa, đều phải nói 1 điều là Siwan rất hiền. Nhìn mặt bạn ấy cũng cảm thấy nét ấy bộc lộ ra hết cả khuôn mặt rồi
Yoo Jung cũng thế, nhìn phát thấy yêu rồi, bé ấy chắc hẳn rất ngoan nên rất đc lòng các oppa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 24-12-2013 16:27:02 | Chỉ xem của tác giả
cô bé càng ngày càng đẹp. Rồi sẽ được dân Hàn cưng như trứng mất thôi.
Vừa đẹp vừa diễn tốt, mà bé mới 14 tuổi, tương lai sáng lạng.
Kiểu này khi 18 thì khối người mơ lắm nè.
Mà T.O.P đúng là tuy lạnh bên ngoài nhưng rất ấm áp nha. Chăm sóc em cũng rất chu đáo nữa.
Thích bé Yoo Jung lắm.
Tuy hợp tác nhiều người nhưng SiWan và TOP là hai người đóng phim chung nên em có nhiều thời gian gặp mặt và có tình cảm tốt. Chứ mấy mén kia toàn CF ko à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-12-2013 16:28:07 | Chỉ xem của tác giả
nhìn Si Wan với Yoo Jung như hai anh em ruột vậy, có khá nhiều nét giống nhau, họ vừa là anh em tốt trong phim vừa là anh em tốt ngoài đời, dễ thương thật , còn TOP cưng con bé là chuyện quá rõ rồi, coi họ chơi trong running man thấy ăn ý nhau khỏi nói luôn. Yoo Jung thật hạnh phúc khi có những người anh tốt như vậy ở bên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 24-12-2013 16:33:00 | Chỉ xem của tác giả
dễ thương quá, bé yoo jung này đóng phim vừa hay, ngoài đời lại rất đáng yêu bảo sao mà ai không thích, không chỉ TOP và si wan mà chắc là rất nhiều oppa thích và chăm sóc bé yoo jung rồi
nhìn hai anh em si wan và yoo jung mình cứ cười tít mắt lại nhớ đến trời trăng rồi,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 24-12-2013 18:29:14 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, hóa ra ông Thộn biết dùng điện thoại để nhắn tin, chụp màn hình, đọc tin tức, nhắn tin cho con bé như vậy cơ mà, sao ông k xuất hiện mà cứ tu trên núi suốt thế

ông nhắn tin cho con bé dễ thương như thế là có ý đồ gì với con bé đây, em nó còn nhỏ nhá , nhớ hồi phỏng vấn ông cứ đòi con bé phải trả lời câu hỏi mai sau muốn đóng dạng vai gì với ông ý, ông có ý định nung nấu đóng cp với em nó đúng k )), ng đâu mà nguy hiểm ngầm

Yoo Jung cũng dễ thương thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 24-12-2013 18:37:37 | Chỉ xem của tác giả
những lời động viên: “Ai đây, càng lớn càng dễ thương”, “Fighting”… Haha, cụt ngủn vậy à, nhưng làm em thấy bất ngờ, dễ thương và vui nữa, thật sự biết ơn TOP oppa rất nhiều

Tin nhắn mang đậm tính cách của ông TOP, ngắn gọn nhưng chứa đựng tình cảm Mà kiểu tin nhắn ngắn thế này lại nhớ đến cặp HyungDon-GD
Dạo này càng bấn bé Yoo Jung hơn qua Golden Rainbow!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 24-12-2013 18:37:58 | Chỉ xem của tác giả
lúc xem RM quả thật là rất thích bé này với TOP. Nhìn như anh trai và em gái thật sự ấy

từ bé đến giờ đã đóng nhiều vai diễn thời niên thiếu của các diễn viên nổi tiếng rồi. Hy vọng bé cũng sẽ thành công như vậy với những vai chính của riêng mình

tks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách