Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Peace96
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T.O.P Big Bang và Im Siwan là oppa tốt nhất trong lòng Kim Yoo Jung

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 24-12-2013 19:02:27 | Chỉ xem của tác giả
hớ hớ, đọc news này ngồi cười tít cả mắt.
Có e gái như  này k cưng mới lạ, nhưng có 1 ông anh trai có 1 sự quan tâm k hề bình thường với e đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 24-12-2013 19:23:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy  bé này thật sự rất có tài
Còn nhỏ mà đã có hơn mấy chục vai diễn
Vai nào cũng gây ấn tượng mạnh mẽ,
Mong là bé mau nhớn để đóng phim tình yêu
và ai biết đâu được lại có cơ hội đóng couple với Top oppa thì sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 24-12-2013 19:30:44 | Chỉ xem của tác giả
hihi Đọc tới đoạn lão TOP cứ cười toét cả miệng! Dễ thương gì đâu àh, sao trước nay chưa bao giờ thấy TOP đối với ai mà "ấm áp" vậy hết đó em YJ ơi, em là đặc biệt đó em! "Anh trai" TOP hơi không giống anh trai nhoa, hơn cả anh trai đấy Yoo Jung à! Hay nhỉ, 2ae có số điện thoại của nhau kia! Vâng, TOP ạ, cứ giữ em nó như thế, như thế...

Siwan thì hiền là đúng rồi! Siwan thì đúng như anh trai Yoo Jung, cứ nhớ Huh Văn Học mãi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 24-12-2013 20:29:29 | Chỉ xem của tác giả
Bé Yoo càng lớn càng xin ah nha
mấy ông anh lo mà giữ em đi nhé, thích TOP và bé Yoo đóng phim chung ghê
2 anh em nhìn chất ghê, lại còn rất thân nhau nữa chứ
thanks thớt ạh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 24-12-2013 20:49:06 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung hiền lành dễ thương như thiên thần thế này thì làm sao mà mấy oppa k chăm sóc tận tình cho được
TOP không có em gái nên nhất mực yêu thương Yoo Jung luôn í
Hôm bữa phỏng vấn TOP cũng nói là nếu mà có em gái như Yoo Jung chắc chả dám cho ra ngoài đường lun còn gì
Có khi mắc bệnh cuồng em gái rồi nên chả dám cho đi đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 24-12-2013 22:05:11 | Chỉ xem của tác giả
Ah, Siwan và Yoo Jung đóng cùng Moon Sun đây mà
Càng ngày càng khoái Yoo Jung vừa xinh đẹp lại còn có cách trả lời rất thông minh nhưng cũng không kém phần hóm hỉnh nha. . .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 24-12-2013 22:44:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chỉ vì bé Jung mà mình đọc loạt bài liên quan đến đợt quảng bá phim Commitment của anh em nhà bạn rồi thấy cute không chịu nổi để rồi mình phải đi tìm hiểu về bạn T.O.P. Mình theo dõi phim Hàn từ thời Trái Tim Mùa Thu đến giờ nhưng chưa bao giờ có hứng thú với Kpop, cùng lắm chỉ nghe nhạc phim, thế mà giờ mình lại tìm hiểu về T.O.P và Bigbang. Anh em nhà này đúng là dễ thương vô cùng, mà chưa có ai nói sợ có em gái như YJ, bạn T.O.P nói thế làm con bé phải ngạc nhiên và hỏi lại, đúng là cách suy nghĩ của T.O.P rất đặc biệt. Không ngờ bé Jung dám nói trên đài chuyện T.O.P nhắn tin cho con bé, dính vào mấy idol thế này dễ có nhiều antifan lắm. Hi vọng con bé đủ mạnh mẽ để bỏ ngoài tai antifan,đừng để bị tổn thương như đợt bé chia sẻ trên Strong heart.
Tình hình là con bé càng lớn càng đóng nhiều phim lại càng gặp nhiều người yêu quý con bé, anh T.O.P cứ cẩn thận đi mà cái tin T.O.P chụp màn hình rồi nhắn tin cho con bé chắc là vụ gần đây con bé được chọn là em gái quốc dân thế hệ tiếp theo rồi, từ hồi quảng bá phim bạn T.O.P đã dự đoán được cái này chính xác rồi, tương lai con bé trở thành diễn viên quốc dân chắc cũng sớm thành hiện thực thôi.

Bình luận

Bình luận của bạn nói đúng điều mình suy nghĩ. Mình cũng chỉ vì bé Jung mà tìm hiểu về Top mặc dù chưa bao giờ mình nghe nhạc Kpop. Cứ như kiểu bảo vệ em Jung ý   Đăng lúc 25-12-2013 08:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-12-2013 22:50:13 | Chỉ xem của tác giả
Nhất em Yoo Jung rồi, người làm cho Choi Seung Hyun mò lên internet đọc báo rồi chụp màn hình rồi gửi tin nhắn thăm hỏi thì ko phải là người thường đâu

Nhìn Yoo Jung chụp ảnh với Siwan thế kia lại nhớ Moon Sun quá, Lửa nhỏ và Mưa nhỏ ! 2 người đúng là có dáng anh em, nhìn gương mặt và nụ cười hiền giống nhau!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-12-2013 22:58:30 | Chỉ xem của tác giả
dồi ôi, Siwan với TOP, toàn là zai đẹp đủng đỉnh )
bé Yoo Jung làm việc với bao nhiêu là trai đẹp và tài giỏi, bản thấn bé cũng rất xinh đẹp và tài năng nữa
bé ơi cứ giữ mối quan hệ tốt đẹp với mấy oppa đẹp trai và ngày càng tiến xa, làm việc với nhiều trai đẹp nữa em nha )
rồi người ta thấy em làm việc với từng ấy trai đẹp sẽ hỏi có phỉa kiếp trước em đã cứu tổ quốc ko đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 24-12-2013 23:24:43 | Chỉ xem của tác giả
2 oppa oppa nào cũng tốt hết mình cũng muốn như YJ ghê

hồi đó coi TMoon khoái IM Siwan quá chừng tự hỏi sao mà có người đẹp trai như vậy

YJ ngày càng xinh mà đóng phim cũng hay nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách