Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thành viên KSHFC tự giới thiệu | Các thành viên nhà Ngố bổ sung ngày sinh nhật gấp gấp đê!!!

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 28-3-2013 22:07:08 | Chỉ xem của tác giả
CHào cả nhà. Mình là mem mới, rất vui đc gia nhập nhà Ngố và làm quen vs tất cả mọi người
Profile: ( giới thiệu tý cho biết ta biết người)
Tên: Cải
Sn :16/11/1992
Hiện tại ở: Hà Nội
- Là Fan của Korean Entertainment, là một người ham ăn, ham ngủ, ham nướng phim  hay lượn trên Net, đặc biệt ham TRAI XINH GÁI ĐẸP
- Nickname của mình đó: Ngố vs Ki (Song Joong Ki)- 2 tềnh yêu lớn, thực ra cũng có vài tềnh yêu sắp lớn rầu, vì nhiều zải xanh quá trời..hehe... Nhưng mà rất chi là chung tình nhé, chỉ 1 tềnh yêu dành chó Trai Xinh Gái Đẹp thâu {:156:}{:156:}{:156:}
- Mình thích Kim Soo Hyun từ đợt Dream High (hồi đó chỉ biết đến Song Sam DOng) rầu, từ đó mà bấn đến giờ, đợt coi Drama Trăng ôm Trời càng bấn hơn nữa, diễn xuất của Ngố phải nói là quá đỉnh, đặc biệt, sao Ngố khóc giỏi thế chứ, mềnh rất chi là Kết tất cả các cảnh rơi nước mắt ấy nhá, sao tài vậy cứ chảy ròng, mà cảm động chết đi được. Nhưng lại luôn muốn Ngố cười, vì ổng cười duyên, cười xinh, cười đẹp. CÒn nữa, rất chi là thích biểu cảm của ánh mắt và đôi môi.
- Giọng hát Ngố, hồi Dream high bái Ngố hát đó, ôi trời, hay zữ. Toẹt vời
Thích từ khuôn mặt đến dáng của Ngố, ánh mắt mê hồn, cái miệng xinh xinh, cười làm ngất ngất ngây ngây luôn.

Bình luận

Ô, e vừa xem lại Dream high 2 lượt xong, vấn bấn như ngày nào Phê quá trời  Đăng lúc 1-4-2013 11:59 AM
Chào em ^^ Nhà đang làm lại DH full HD đó, em đã xem chưa? ^o^  Đăng lúc 30-3-2013 09:09 PM
^^! thường zô nhà Ngố chơi nhé :)))  Đăng lúc 30-3-2013 08:35 PM
Nhà Ngố ở Hà Nội cũng có kha khá người. Có thời gian thì thi thoảng đi ọp với mọi người nhé ^^.  Đăng lúc 29-3-2013 07:46 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +4 Thu lại Lý do
misshan15 + 2 Queo cơm!!! :xxxxx
JustWendy + 2 Chào em ^^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 30-3-2013 20:53:06 | Chỉ xem của tác giả

Mình xin phép tự giới thiệu đôi chút về bản thân nha!

Xin chào tất cả các bạn, mình là Fan của oppa Ngố nhà ta
Mình ấn tượng với Oppa Ngố từ khi xem Dream high. Mình mê tít lun từ điệu cười,dáng đi và kể cả là khi khóc nữa. đáng iu vô cùng!
Mình tên Thùy Linh{:171:}
Sinh ngày 19/11/1991
Nickname mà mọi người thường gọi mình là Linh Xinh Tinh Nghịch
Hiện tại mình đang sống ở quận Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
Sở thích: đi du lịch bụi, ăn vặt,chụp hình, truyện tranh, xem các show thực tế và xem phim {:168:}
Nam diên viên yêu thich: Kim Soo Hyun, Lee Seung Gi, Lee Chun Hee, Song Joong Ki
Nữ diễn viên yeeu thích: Song Hye Kyo, Park Je Yin, HAn Ga In, Han Ji Won
cũng như bao ban gái khác mình cũng yêu Oppa Hyun vì nụ cười tỏa nắng và ngọt ngào đó..
Rất vui vì được làm quên với các bạn trong nhóm mình nghen!
Cho mình gửi lời chào và lời chúc may mắn đên tất cả các ban của nhóm. Vì là thành viên mới nên mong mọi người giúp đõ mình ngen!!!!!{:159:}

Mình là người tóc dài nha các bạn

đây là hình mình chụp tại Đà Lạt

tại đám cuới đứa bạn thân nè!!!!!!

các bạn đã đc thăm đất Mộc Châu - Sơn La chưa? Nơi có những cánh đồng hoa cải trăng trải dài chạy theo suờn đồi núi

Những ngôi nhà của ng dân tọc H'Mông nằm trải dài bên suờn núi

hum đó mình đi du lịch bụi bằnng xe honda từ Hà Nội lên Mộc Châu cùng với  lũ bạn và gặp những e bé dân tộc H'Mông đi chơi Tết Độc Lập (tức ngày 2/9).các e rất hiền và dễ thuơng

và món KimPac do mấy chị e nhà tớ làm khi ngồi xem fim The Moon embracing the sun nữa nha!!!!!!

Sinh nhật Linh và đi karaok với lũ bạn thân cấp 2 nè!!!!!!!!!

đẹp đôi k?????hjhj

đây là đội hình lũ giặc của lớp tớ.ngày xưa học thì ít mà tụ tập ăn chơi nhảy múa là nhìu

E gái tớ đó

Vi vu hồ Hòan Kiếm

Đám cuới chị gái

Bình luận

cute quá, trông ss rất hiền nhes~~  Đăng lúc 6-8-2013 09:57 PM
thank Khahi, themoon032, misshan15, hoathuytinh309 nha  Đăng lúc 25-6-2013 09:14 PM
oa, ss xinh thật đó  Đăng lúc 25-6-2013 03:35 PM
ui za bạn mới update thêm hình đó hả =)))) giờ mới thấy ;) đẹp quá!! :))  Đăng lúc 25-6-2013 01:46 PM
lâu rùi k zô 8 với cả nhà.hjhj.nhớ cả nhà ghê lun đó!!!!!!!!!!!!!!!tối nay sẽ lên 8 với cả nhà ngennnnnnnn  Đăng lúc 13-4-2013 04:52 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
misshan15 + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 25-6-2013 09:02:25 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 5-8-2012 17:50
hoangminh_412:

Hì hì^_^

Mình là mình vẫn chưa hiểu cho lắm :(. Thôi đành cứ thử liều giới thiệu vậy, nếu có sai quy định thì bị mode remove hộ :">.
Therose2006:

Annyeong *cúi đầu*. Hôm nay mát trời quá cả nhà nhỉ, chọn mãi ngày đẹp để tham gia với gia đình mình, hy vọng mọi người chiếu cố và cho tớ cơ hội trở thành thành viên trong nhà. Sau đây sẽ là bản sơ yếu lí lịch của mình, mọi người cùng làm quen nha.
Họ và tên: Nguyễn Thị Hà Thương
Ngày sinh: 28/08/1991
Quê quán: Bắc Giang, nhưng hiện tại đang học tập và làm việc tại Hà Nội :D
Tính cách: Thân thiện, hay cười nhưng hơi ít nói khi ở chỗ lạ còn nói rất nhiều khi đã thân quen và cũng có lúc hâm hâm tự kỷ :">
Phim: Phim Hàn và movie Mỹ :D (Thích phim tình cảm Hàn, hành động và hoạt hình của Mỹ)
Diễn viên nam: Cứ ai đẹp trai, đóng hay là thích điên đảo, nhưng chỉ được 1 thời gian là quên, chỉ có 5 tên là khiến mình chẳng thể nào quên được (kể theo thứ tự từ lớn đến bé): Park Shi Hoo, Yoon Shi Yoon, Moon Joo Won, Kim Soo Hyun (chính là tên Ngố này) và Yoo Seung Ho :)).
Diễn viên nữ: Cũng thích nhiều người lắm, thích điên đảo ý, nhưng ấn tượng sâu sắc nhất chỉ có những người sau đây (cũng kể theo thứ tự từ lớn đến bé): Song Hye Kyo, Nam Kyu Ri, Moon Chae Won, Park Bo Yong.
Thực ra thì mình thích các anh chị diễn viên hơn là các bạn trẻ ca sỹ :">, chẳng hiểu vì sao nữa. Híhí. Thôi chẳng biết phải nói gì nữa, câu kết: Rất vui được làm quen với các bạn *cúi chào*

Bình luận

gu xem phim của e với ss giống nhau nè!!! ^^  Đăng lúc 12-8-2013 11:37 AM
chào ss ạ ^^!  Đăng lúc 25-6-2013 03:37 PM
Chúng ta hợp nhao quớ :"> :v  Đăng lúc 25-6-2013 03:12 PM
hehe bằng tuổi mình nè ;)))  Đăng lúc 25-6-2013 01:51 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +5 Thu lại Lý do
misshan15 + 3 Ủng hộ 1 cái! ;)
JustWendy + 2 Chào em ^^!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 3-8-2013 23:37:37 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, em xin tự giới thiệu về bản thân
Nick kites: Harper
Tên: Phương Hà, tên thân mật thường gọi là mập
DOB: 13/11/1991
Quê quán: Đất tổ vua Hùng nè =))
My Favourite: ăn, ngủ, xem phim, nghe nhạc
Singer: em hâm mộ nhà YG, lee jun ki và cũng rất thích bạn ngố nhà mềnh (đặc biệt là bài the one and only you)
lý do tham gia nhà: em cũng thỉnh thoảng có vào nhà đọc tin tức, định chỉ ra vào yên ắng mình ta với ta thôi nhg mà sau khi chơi xong Game của ss HT em đã có thêm động lực ghi danh vào nhà để còn tiếp tục sát cánh cùng mọi người trên con đường tiếp theo =)). em xin hứa sẽ là 1 thành viên tích cực của nhà. Mong nhà Ngố sẽ luôn vui vẻ, ấm cúng và ngày càng phát triển!

Bình luận

Siêu cute............. *Giả bộ không wen biết* Welcome ss vào nhà!!!!  Đăng lúc 4-8-2013 08:34 PM
ta ko phải nhỏ nhắn đâu mà là nhỏ quá mới đúg :v =)))))))))) , rảnh thì zô trà quán tám hén :)  Đăng lúc 4-8-2013 04:17 PM
okie :)))  Đăng lúc 4-8-2013 12:38 PM
nàng hơn ta 1 tuổi nhưng vẫn xưng hô ta - nàng nhé :D  Đăng lúc 4-8-2013 12:18 PM
hi tớ đc mỗi cái mặt tiền thui, người mập lắm, ko đc như bạn đâu người nhỏ nhắn mặc váy nhìn đẹp thía làm mình cũng ước ao  Đăng lúc 4-8-2013 11:02 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
JustWendy + 3 Chào em ^^!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 4-8-2013 14:08:47 | Chỉ xem của tác giả
em cũng xin tham gia
em tên là: diệu thúy
sinh ngày 09/11/2000
hiện đang ở: nam định
sở thích: nghe nhạc, xem phim, đọc sách, du lịch, vân vân và vân vân
diễn viên yêu thích: kim soo hyun, đường yên, lưu thi thi, hoắc kiến hoa, hồ ca, han ga in, dương mịch,..
em mới gia nhập, mong mọi người giúp đỡ nhìu nha

Bình luận

trùi,nhà mềnh nay có mem 2000 nữa hẻ?...hế-nhô em nha! Ngoài đời chắc e phải kêu ss bằng "cô, dì" gì đó rầu,cơ mà ở đây thì cứ ss-e thôi cho ss thấy mình còn trẻ he!   Đăng lúc 12-8-2013 11:39 AM
trẻ quá, sinh năm 2000 lun, chào mừng đến ngôi nhà thân yêu của Ngố:">  Đăng lúc 6-8-2013 09:56 PM
vâng, em sẽ qua ngay ạ  Đăng lúc 4-8-2013 04:29 PM
hí hí, chuẩn....girl  Đăng lúc 4-8-2013 04:24 PM
đa số e thích dv trung ko hén, lọt cặp Soo Hyun với Ga In zô, chắc fans Trăng trời hả :)) ^^  Đăng lúc 4-8-2013 04:15 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
misshan15 + 4 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 17-8-2013 17:32:34 | Chỉ xem của tác giả
* cộc cộc * Có ai ở nhà không???. Em là mem mới nè, mong các chị em giúp đỡ nhiều nhé
Sau đây là 1 vài dòng lý lịch trích chéo của mình:
- Tên : Phạm Thị Ngọc Diệp
-DOB : 7/1/1994
- Quê quán : Quảng Ninh ( hiện đang học ở HN )
- Tự nhận thấy mình là 1 Ma Kết điển hình,trạch nữ chính hiệu hiện đang rơi xuống hố ngôn tình không đáy.
- Sở thích :  
+yêu phim Hàn (đặc biệt là giai hàn,cứ giai đẹp là theo ), biết đến Ngố kể từ DH (lúc đấy bấn loạn luôn đấy,chậc chậc, tình yêu đối với Ngố lên level vèo vèo sau khi xem Mặt trăng ôm mặt trời => Ẩn thân )
+ yêu SJ, không dám nhận mình là ELF nhưng đúng là  SJ's fan. {:418:}
+ Ngoài phim Hàn thì mình hay xem cả phim Nhật,Trung,Mỹ nữa
+ 1 số tác giả NT yêu thích : Đường Thất Công Tử, Đồng Hoa, Đinh Mặc, Phỉ Ngã Tư Tồn, Minh Hiểu Khê...
Tạm thời thế đã, rất vui được làm quen với mọi người {:440:}

Bình luận

mình cũng thích mê chị Bảy :x Nghiền đi nghiền lại Tam sinh tam thế của chị í. Hóng mãi film mà chưa thấy gì :(  Đăng lúc 30-12-2013 10:35 PM
em vừa qua, không thấy có bài mới, chắc ko có ai onl.chậc, tối mai em vào 888 vs mn vậy  Đăng lúc 17-8-2013 11:18 PM
dạ đúng rồi ạ.hihi.em qua liền đây.:))  Đăng lúc 17-8-2013 10:59 PM
nếu muốn tám chuyện thì e qua trà quán dép mọi người làm quen cho zui hén :xxxx  Đăng lúc 17-8-2013 10:51 PM
ss nhớ e nè, e đã post bài bên thớt phim SG rồi đúng hok :xx rất vui vì e đã vào nhà Ngố chơi :)))  Đăng lúc 17-8-2013 10:51 PM

Rate

gemangel + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 23-12-2013 15:40:00 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thiệt có lỗi với bản thân vì giờ này mới mò vô đây khai báo danh tánh
Mình là một Fan bự của Ngố đây, đến giờ mới mò vô muộn nên mong cả nhà chiếu cố cho    
Tên : Nguyễn Thị Bích Tuy
-DOB : 18/10/1992
- Quê quán : Trà Vinh ( hiện đang học ở SG )
Biệt danh : Bún Bò
P/S rất cuồng Ngố nhà ta nên phim nào có Ngố thì hai mắt sáng như bóng đèn, gần đây do quá cuồng phim nên phải vào ghi danh gấp
Chúc cho nhà ta luôn vui vẻ và hạnh phúc

Bình luận

mỏi gãy tay rồi ss ơi ><  Đăng lúc 31-12-2013 10:35 PM
^^ cố thì cũng có thâu em à ! cố lên đi cày bài nhiều vô =)))))))))  Đăng lúc 31-12-2013 08:59 PM
những người có quần áo, đừng làm em buồn vì ở truồng....  Đăng lúc 31-12-2013 06:47 PM
rảnh thì qua bên chỗ thớt tám tám nha nhỏ =)))) ko thì zô thớt phim chơi :3 =))))  Đăng lúc 30-12-2013 06:20 PM
từ từ rồi cũng có thâu em à, ss cũng cố cày để trưng hình zai đẹp đó* cười gian *  Đăng lúc 30-12-2013 03:13 PM

Rate

gemangel + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 30-12-2013 11:49:43 | Chỉ xem của tác giả
hầu hâu hấu, Me rì cờ rít mát en hép pi niu zia cả động Bàn Tơ )

Em hôm nay mới chính thức sụt lún vào cái động này, nhưng không phải vì vậy mà tình yêu thương với bạn Ngố bớt dạt dào :">
Bố mẹ em đặt cho em một cái tên vô cùng mý miều là Phạm Thu Phương. Sau này số tuổi càng lớn thì độ to của cái mồm cũng tỉ lệ thuận theo, nên bạn bè yêu quí chúng nó thống nhất gọi em là Lòa, tức Phương Lòa (Loa Phường)
Em cầm tinh con lợn, cung Xử Nữ, sưn ngày 10/09/1995. Dần dà trong quá trình trưởng thành em nhận ra, em giống Xử Nữ thì ít mà giống Lợn thì nhiều.
Em ở Hà Nội, học ở trường Nhân Văn khoa Báo chí, thích hóng hớt nên đi theo cái nghiệp này :">

Sở thích của em là nghe nhạc, xem variety show, xem phim :"> variety thì chỉ thích xem những chương trình có chú Yoo, ví dụ RM vs IC; nhạc nhẽo thì là YGLovers cũng như là thích một vài ca sĩ US-UK: Bruno Mars, Xtina, má Dậu...; cơ mà từ trước tới giờ không hay xem phim Hàn lắm, kể cả drama lẫn movie. Nhưng đúng là định mệnh đã đưa em đến với YCFTS để gặp được Ngố, gặp được Động Bàn Tơ nhà mừn :">

Trên đây là đôi dòng ngắn ngủi về em - 18t, tên Lòa, còn ảnh thì ở ava em, con chu mỏ = Mong mọi người giúp đỡ, chỉnh đốn nhiệt tình để đạt được cảnh giới như các chị trong Động
Yêu thương

P/s: mà cái thank nó ở đâu ai chỉ cho em thank với còn nhìn mặt các chị trong Động ><

Bình luận

ss Hoa :"> em là Lòa đó  Đăng lúc 31-12-2013 07:19 AM
hí hí thì Bún đó ss à ^^  Đăng lúc 30-12-2013 08:58 PM
gọi ss là hoa nhóe, thế gọi cô là gì bây giờ * chớp chớp mắt *=)))))))))0  Đăng lúc 30-12-2013 08:46 PM
vô đi ss đang có cái dép bên ấy đấy  Đăng lúc 30-12-2013 06:49 PM
đây đây ss sang với em :)) giờ này mọi người ăn cơm hết chả ai tám vs em  Đăng lúc 30-12-2013 06:48 PM

Rate

misshan15 + 3 Chào e :xxx
JustWendy + 2 Chào em!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 30-12-2013 20:01:31 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà Kim Soo Hyun FC.. mình là mem mới, bị bùa choáng của Cụ giáo ngoài hành tinh mà bon chen vào đây.. thật tình đã phải lòng Soo Hyun từ Dream High cơ..nhưng do gió dạt sóng dìu đến vài oppa khác nên h mới quay trở lại vs Ngố đc :3 .Nói chug mình đang chết đứ đừ vẻ đẹp lãng tử của Cụ giáo,càng xem càng bấn loạn Trời ơi~~~ xao mà cụ đẹp choai+lạnh lùng+đáng iêu dữ vại``
mà thôi,để cảm thán về cụ chắc đến đêm cũng ko hết, vào chủ đề chính luôn

Tên: Vũ Phương HÀ
Date:28/9/1996
Tên mng hay gọi: Dẹo (ko phải vì mình dẹo mà mng gọi vậy đâu nhé )
Nick fb:https://www.facebook.com/phuongha.vu.39?ref=tn_tnmn (mng kết bạn với mình nhé)
Sở thích: xem phim hàn xẻng + đọc truyện thiếu nhi + học vật lí
Idols:Kim Soo Hyun (tất nhiên ^^) trc kia có thích vài người nhưng h lại bình thưởng rồi (tại nếu mình hâm mộ ai đó thì chỉ 1 mình ng đó thôi)
Tật xấu: mê giai ( bệnh này là nặng nhất ) ngoài ra còn hơi hâm hấp,nhiều khi bị tự kỉ và phát ngôn ra những câu hơi bệnh hoạn ạ )

Bình luận

NHưng mng có hay lên kites 8 ko???? tui hay lên cơ mà cũng gặp có vài ngừi à :)))))))))  Đăng lúc 2-1-2014 06:00 PM
Chịu khó lội thớt này đê ~~  Đăng lúc 2-1-2014 01:55 PM
ai??? ai vại???? *ngó quanh*  Đăng lúc 2-1-2014 12:27 PM
:3 Có. Cũng nhiều lắm á ^^  Đăng lúc 2-1-2014 10:40 AM
à,nhà mềnh có ai kém tuổi hơn chúng ta hơm???????? chẳng nhẽ chúng ta là út ít roài à?????  Đăng lúc 1-1-2014 08:07 PM

Rate

misshan15 + 3 Hé lu bé bi =)))
JustWendy + 2 Chào em!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 30-12-2013 22:31:48 | Chỉ xem của tác giả
chào cả nhà. Mình mới tham gia Kites cũng như mới tham gia vào FC a Soo Hyun :">
Mọi người cứ gọi mình là Mít
Hehe. Lâu lắm rồi, ngoài chị Mỹ Tâm và anh Bi Rain ra mình mới hâm mộ 1 ai cuồng nhiệt như a Soo Hyun. Lúc trước xem Dream High đã thích rồi nhưng chưa ngấm lắm. Đến khi xem Screatly Greatly thì chết vì a đóng hay quá. Rồi giờ có You came from star thì đổ cái rụp. Hiện đang luyện chưởng phim The moon embracing the sun. Hiện nay đã phát hiện được ổ phim + show của a thế này thì chỉ muốn chết chìm trong đây thôi ^0^ Yêu anh lắm! Luôn ủng hộ a

Bình luận

Em tên Tiên ss ợ. Cứ kiu em là Eat Ngố ^^  Đăng lúc 2-1-2014 10:46 AM
hihi chào ss :)))) em cũng là mem mới..hôm qua chắc ngày đẹp nên nhà mình lắm ng mới gia nhập nhỉ???? :))))  Đăng lúc 31-12-2013 06:37 PM
àn nhoong em :"> em tên gì thế @livetoeat9x  Đăng lúc 31-12-2013 05:39 PM
welcome ss ^^  Đăng lúc 31-12-2013 03:25 PM
hế lô ss mít, hình như em mới gặp ss bên nhà trời trăng thì phải =)))))))  Đăng lúc 31-12-2013 12:38 PM

Rate

JustWendy + 2 Chào em!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách