Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16+][TV Tokyo 2013] LIMIT - リミット | Sakuraba Nanami, Tsuchiya Tao (Vietsub Ep11, 12 END)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 12-10-2013 11:39:31 | Chỉ xem của tác giả
không hiểu sao mình coi mấy phim nhật nó cứ giống y chang nhau.
Con gái kiểu cứ quằn quại ... rồi nói cứ phải gật lên gật xuống.

Phim này xem vẫn không thể hay bằng Battle Royal ngày trước được ... awesome
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 12-10-2013 17:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình coi phim này vì nghe đcgiới thiệu dữ dội lắm... nội dung cũng đc, nhưng mà cái cốt truyện nó cứ bất hợp lí thế nào ấy. Ý mình là, dù tụi này là hs nhưng mà sao thiếu kiến thức và ngây thơ quá vậy {:279:}

Bình luận

vì là học sinh nên mới thiếu kiến thức ấy, dù sao thì cũng mới cấp 3 mà  Đăng lúc 14-10-2013 06:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 13-10-2013 14:39:24 | Chỉ xem của tác giả
coi xong tập 3 thì có phải là còn thêm người sống sót nữa không
biết là có truyện rồi nhưng mà chả muốn đọc, xem phim lại mất hết hồi hộp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 14-10-2013 01:54:30 | Chỉ xem của tác giả
mitsuru gửi lúc 28-9-2013 21:29
Sis Adam bữa nay ko chơi x nữa mà bỏ hẳn y nhảy xuống tên phim toàn z luôn :)
Nọi dung p ...

[TV Tokyo 2013] LIMIT là phim kinh dị mà lại không kinh dị có hơi sợ một chút nhưng không có ma và phải nói la phim hay.Phim ý nghĩa và cảm động với một kết thúc có hậu
Đây là một bộ phim nói về tình bạn đầy khó khăn ,mới đầu có vẻ chỉ có ghanh ghét ,đố kị nhưng đến cuối phim thì thật cảm động...tình bạn sống chết có nhau.

Bình luận

uh mình cũng coi đc đến tập 3 rồi. Mình thấy là phim về tâm lý thì đúng hơn  Đăng lúc 14-10-2013 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 14-10-2013 13:02:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình là fans cuồng của manga nhưng lại ít khi vào đây, cũng ít khi coi film Nhật
Dạo trước nghe con bạn nó quảng cáo film Nhật quá trời nên hôm nay vào đây coi thử
Film kinh dị mình cũng thích, down về xem thử thế nào đã
Poster nhìn khá là ấn tượng, nhưng nội dung toàn thấy nữ ko hơi hơi phí nhỉ {:438:}, có nam vô cho đỡ buồn

Bình luận

Còn 1 nv nam nữa, bạn ấy sắp xuất hiện rồi.  Đăng lúc 14-10-2013 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 14-10-2013 14:59:34 | Chỉ xem của tác giả
Có dồi có dồi *tung hoa* *tim tung tóe* {:295:}
Thanks ST rất rất nhiều vì đã làm sub {:306:}
Nếu như không nhầm thì tập này Hinata sẽ xuất hiện phải không nhỉ :3 {:440:}
Down và xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 14-10-2013 21:43:23 | Chỉ xem của tác giả
Thể loại phim Nhật không hấp dẫn mình cho lắm. Xem 2 tập đầu thấy ngán ngán. Nói chung mình không thích học sinh mà giết chóc lẫn nhau. Với lại phim Nhật nó lạ lạ ở chỗ giọng nói. Giống phim Thái ấy. Diễn viên nói chuyện cứ gật gật sao ấy, thấy cũng buồn cười.
Mà theo cái nhìn chủ quan, thì mình thấy phim Nhật dàn diễn viên không được trau chuốt ngoại hình cho lắm thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 14-10-2013 22:13:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay thật
Mình coi 1 lèo 4 tập mà ko thấy mãn nhãn gì, muốn coi tập tiếp theo ghê
Hóng tập 5, ko hối sub đâu nhá
Nhưng lâu lâu coi film Nhật thấy hay ghê
Nội dung ngày càng hấp dẫn và logic hơn đó chứ
Có điều thấy suy nghĩ của những người đi làm, lại là giáo viên sao mà đáng sợ quá
Bao nhiêu sinh mạng con người mà coi như ko vậy, ai cũng sợ chịu trách nhiệm nên cứ qua loa nên thành ra mới thế này. Đến cả ông già già ko biết phải hiệu trưởng ko mà ko lo tính mạng người khác chỉ lo sợ người ta nói này nói nọ. ổng ko chịu nghĩ để 4 ngày mà người thân của học sinh ko thấy con họ trở về t hì còn lón chuyện hơn. Lúc đó, cả đám đi tù hết chứ nói gì danh dự trường với chả lớp
Phim này mấy nữ diễn viên xinh ghê, mỗi người mỗi nét mình rất thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 15-10-2013 06:28:00 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mới thấy cuộc sống ở học đường như một cái xã hội thu nhỏ, có kẻ tốt người xấu. Có kẻ đi bắt nạt, có người bị bắt nạt. Đang được thời thì cứu việc nghênh nganh, nhưng khi những kẻ yếu thế nắm lưỡi liềm trong tay, sự phẫn nộ của họ không thể lường trước được. Với cái xã hội rối ren nay, làm sao để không vưỡng vào dòng nước? Làm sao để được yên bình sống qua ngày đây? Haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 15-10-2013 10:41:06 | Chỉ xem của tác giả
mỗi người đều có 1 điều gút mắc mà nhờ tai nạn này mới bộc lộ hết ra. Đoạn cuối có chiếc giày của Usui trên đá k biết là có chuyện gì xra k nhỉ
tập sau thêm nguời nữa thoát chết. Càng ngày càng mê fim này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách