Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chich_bong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1986] TÂY DU KÝ 1986 - Lục Tiểu Linh Đồng, Mã Đức Hoa, Từ Thiếu Hoa, Diêm Hoài Lễ [Vietsub E22] - DROP

[Lấy địa chỉ]
771#
Đăng lúc 26-4-2015 18:35:33 | Chỉ xem của tác giả
subteam ơi đừng drop bộ này nghen :'( ngày nào cũng vào để hóng xem có tập mới không :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

772#
Đăng lúc 30-4-2015 07:28:40 | Chỉ xem của tác giả
Hồi hôm trước mình ngồi coi NA TRA TRUYỀN KỲ, vui quá tự nhiên nhớ đến Tôn Ngộ Không. Trời ơi, mới nhớ ra là mình từ nhỏ đến giờ chỉ coi phim cà trật cà duột, không thuộc phim cũng chẳng biết phim nó diễn biến ra sao. Chỉ thích coi phim có phụ đề nghe tiếng Ngộ KHông vui vui cái tai . Thôi thì bây giờ ngồi hóng hoặc coi thuyết minh cho nó đỡ ghiền. Cảm ơn team ha

Bình luận

https://www.youtube.com/playlist?list=PLWrO7vX5_UCCfHdlXMGF7zeVTW767tuMH thuyết minh VTV luôn nhé. mình đang cày lại đây  Đăng lúc 22-5-2015 07:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

773#
Đăng lúc 19-5-2015 09:49:02 | Chỉ xem của tác giả
Thôi xong, đem con bỏ chợ à, mất công chờ đến mấy cái mùa hè liền, ra đi không một lời chăng chối!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

774#
Đăng lúc 22-5-2015 19:11:05 | Chỉ xem của tác giả
nestea2011 gửi lúc 19-5-2015 09:49 AM
Thôi xong, đem con bỏ chợ à, mất công chờ đến mấy cái mùa hè liền, ra đi không một ...

mình cũng thích vietsub và rất dị ứng với lồng tiếng. cá nhân mình thích từ giọng nói đến điệu cười phải giữ nguyên chứ về Việt Nam mình lồng tiếng mà cười nghe thấy sợ. Kites đã drop thì chắc có lí dó, dù thật sự mình rất muốn lưu trữ bản này của kites trong ổ cứng
Thôi thì chuyển qua xem thuyết minh VTV cũng tạm được. xem cùng mình cho dzui

https://www.youtube.com/playlist ... dlXMGF7zeVTW767tuMH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

775#
Đăng lúc 24-5-2015 18:27:06 | Chỉ xem của tác giả
fboofboo gửi lúc 22-5-2015 07:11 PM
mình cũng thích vietsub và rất dị ứng với lồng tiếng. cá nhân mình thích từ giọng  ...

Từ xưa đến giờ mình cũng coi không được trọn vẹn, chờ kites ra trọn bộ rồi coi luôn thể. Giờ nghe kites drop bộ này mà buồn quá, đành coi nốt qua link của bạn. Cám ơn bạn đã dẫn link.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

776#
Đăng lúc 15-6-2015 22:24:02 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn kites đã đem tuổi thơ về với gái 8x này nhé *tung bông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

777#
Đăng lúc 11-8-2015 02:15:46 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ còn vài tập nữa thôi mà subteam lại nỡ lòng nào ko cho mọi người trở về với tuổi thơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

778#
Đăng lúc 30-8-2015 14:34:59 | Chỉ xem của tác giả
Bản cũ tuy không hiện đại không kĩ thuật cao nhưng coi vẩn thấy hay vẫn thấy thích, những bản sau này không thích hóa trang của nhân vật tôn ngộ không xíu nào. Nhỏ lớn coi không biết bao nhiêu lần film Tây Du Kí bản cũ rồi mà không bao giờ cảm thấy chán,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

779#
Đăng lúc 2-9-2015 22:37:35 | Chỉ xem của tác giả
đây mới gọi là bản đỉnh cao không thể vượt qua của Tây du kí. Sau này, dù kĩ xảo có hiện đại hơn, diễn viên có trẻ trung xinh xắn lung linh bắt hình ăn máy, rồi kĩ thuật make up có hợp gu với xu hướng hiện đại thì những bản remake sau này cũng không thể nào bằng một góc của TDK 1896. Và đúng là, như tinh thần của sub team, đây đúng là một cách để những đứa như mình- thế hệ 8x đời gần cuối, được có những dịp để hồi tưởng lại tuổi thơ.. Nhớ quá những ngày còn bé xíu xiu, mấy nhà tập trung lại 1 nhà có TV đo đỏ, mà hình lồi, ăn cơm thật nhanh để được xem film... Bây giờ, hình như đài TH địa phương cũng chiếu lại hàng năm, nhưng cũng chả có thời gian mà xem nữa (
Thanks ST nhiều nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

780#
Đăng lúc 5-9-2015 06:29:31 | Chỉ xem của tác giả
drop ư!? sao lại drop!? :'( đau lòng quá subteam ơi :'( đừng drop mà, bắt em chờ bao lâu cũng được, em không dám giục giã gì đâu, xin đừng drop bộ này ạ (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách