Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Prison Break -(Vietsub Completed All Seasons)

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 17-6-2013 10:13:06 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay của hay, mấy ông ở trong nhà tù không khéo học tập rùi để mà vượt ngục, hehehe; mê anh Michael thế, đẹp giai, giỏi, mắt đẹp; về sau đóng Resident phần IV chả thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 19-6-2013 17:59:31 | Chỉ xem của tác giả
ôi hồi xưa mình xem phim này cứ gọi là mê mẩn, kiểu như có thể thức luôn cả mấy ngày để xem hết luôn í. hấp dẫn
Nhưng thật tiếc là anh Scofiel anh í ngoài đời lại bị Gay, thấy vọng ghê gớm, hix hix, nhìn manly đẹp troai thế cơ mà :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 24-6-2013 16:01:43 | Chỉ xem của tác giả
cái này phát từ hè năm kia, đúng lúc đi sài gòn nên đêm hôm không thể xem được :(
từ hồi đó đến giờ cứ phải ngồi ngoài cuộc nghe người ta bàn tán về cái phim này mà khó chiu khôg tả nổi, rồi thì khen anh M đẹp zai này nọ kia O.o
cảm ơn subteam vì đã làm sub cả bộ TT______TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 26-6-2013 22:09:27 | Chỉ xem của tác giả
Chật vật mãi cuối cùng cũng đã kéo xong cả 4 season kèm theo tập Final Break :D

Hè rảnh rỗi nên down về nghiền ngẫm. Xem bộ này từ thời chiếu vào lúc hơn 10h tối trên VTV3, cụ thể xem kĩ nhất là season 1. Rồi sáng hôm sau đến lớp bàn tán với mấy đứa bạn thân. Có điều hơi tiếc vì đoạn kết thúc. Xem xong thấy thấm thía giá trị của sự tự do.

Cảm ơn subteam vì đã làm cả bộ nhé ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 27-6-2013 19:54:34 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này vô cùng ấn tượng với vai của anh M. Hồi xưa mình cũng chịu khó xem trên truyền hình nhưng buổi tối đi ngủ muộn nên lại lười, down về xem lại càng lười nên lại thôi. Nhưng nghe nói phần movie thì anh M chết :(( thật chả muốn tí nào :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 1-7-2013 20:13:06 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này trên vtv3 có lòng tiếng vô mất cả chất hay
Thể loại này mới đầu mình nghe nói có 4 season tưởng tượng là muốn ngán rồi , ai ngờ coi 1 tập là không thể cưỡng lại được , cứ thế mà tiếp tiếp cho nó hết luôn , hình như kỉ lục của mình là coi 1 tuần xong cả 4 season {:435:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 6-7-2013 19:12:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim siêu hay huhu :(( Đây là lần thứ 2 xem lại rồi mà vẫn hay kinh khủng
Chẳn hiểu có ai như mình không nhỉ : Xem đọan cuối phần 4  là khóc luôn :( Biên kịch chán qá, không để Michael sống happy ending :( Có con có vợ xinh xắn như thế mà.. Khổ thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 20-7-2013 02:04:20 | Chỉ xem của tác giả
Trời mình thích bộ này kinh dị luôn {:143:}
Dạo trước ngồi cày bộ này đêm ngày quên ăn quên ngủ lun
Đang tính kiếm bộ này về coi lại thì thấy topic này, thật là quá đã {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 3-8-2013 23:25:39 | Chỉ xem của tác giả
Các đồng chí ơi, cho tớ hỏi với
phần final break down về chỉ có mỗi 1 tập thôi nhỉ?
không biết các bạn đã xem hết chưa? không biết là chỉ có mỗi 1 tập hay còn thiếu nhỉ,
nếu ai biết ở đâu có link down bảo mình với nhé
Thank các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 10-8-2013 22:23:03 | Chỉ xem của tác giả
@kuhan13161: Phần final break vốn là 2 tập bổ sung nhưng lúc sau đã được gom lại thành còn 1 tập bạn nhé :D.

Vẫn đang xem ss2. Có lẽ là vì bị spoil tứ tung trước khi xem nên cảm giác thích thú bị giảm dần chứ quả thật ss1 coi bị nghiện ấy. Ngay từ tập 1 là mình đã biết bị "dính" rồi, coi liền tù tì không dừng lại được luôn ấy :'(.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách