Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: victor.nguyen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Supernatural - End SS1 completed!

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 1-7-2013 09:11:08 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng xem xong ss1,xem trước ss2 và 3 bây h mới xem xong ss1,
Mặc dù xem nhảy cóc vẫn thấy hay và cốt truyện không quá rắc rối
Phim hay quá kéo tiếp ss4 về xem thôi

P/S: thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 26-8-2013 11:25:51 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim đã mắt, giải trí được vì ko có gì quá rắc rối, nhưng mà đúng kiểu trường phái phim kinh dị nhẹ, diễn viên đẹp nên bõ công bỏ thời gian.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 3-9-2013 02:20:38 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này chưa có Revenge, TVD, Nikita và PLL đang ngưng chiếu nên tìm một serie nào đó để xem. Trước giờ chưa coi giới thiệu serie này luôn, mở ra một cái thấy anh Alec trong Dark Angel là lao đầu vào xem luôn, không cần biết nội dung ra sao :">
Nói thật là thấy phim cũng rợn rợn khi mà coi vào nửa đêm và mình sống có một mình :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 12-9-2013 14:25:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mới coi thì thấy hấp dẫn nhưng sao nhiều tập cứ thấy từa tựa nhau hay sao ấy. Duy có tài nhát ma thì hơi bị hay, làm cho mình hết hồn không biết bao nhiêu lần. Mà  thực ra mình cũng không thấy có tình tiết gì thắt mở đáng sơ cả, chỉ là nhát ma thiên hạ thôi. Coi giải trí cho vui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 30-11-2013 21:39:47 | Chỉ xem của tác giả

Phim này bên Mỹ được y thích rầm rộ mà hình như nhà mình ko chuộng lắm thì phải.
Dù sao cũng rất ủng hộ subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 27-12-2013 16:13:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này bên Mỹ được y thích rầm rộ mà hình như nhà mình ko chuộng lắm thì phải.
Dù sao cũng rất ủng hộ subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 6-1-2014 11:47:22 | Chỉ xem của tác giả
phim ra đến phần 10 rồi mà sao ở đây là ss1 nhỉ . Mình theo dõi phim này từ đầu, thì thấy phần 1 có vẻ là hay nhất vs sợ nhất luôn. Càng về sau thì nói về angel vs cả demon thấy cứ nhàm nhàm sao. Phần 1 có cái tập bloody mary vs cái tập mà có con bé bế búp bê lết từ trong tranh ra.. ack ack.. k dám xem tiếng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 26-1-2014 22:15:20 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng, cũng đã tìm thấy bộ phim khi ta còn bé đã xem hàng ngày mỗi buổi sớm mai lúc 6h30 trước khi đi học. Dù mỗi sáng (cách đây chừng chục năm) chỉ xem được mươi mười lăm phút, ta vẫn ngấu nghiến xem, và không hề thấy chút sợ hãi nào vì biết rằng thế nào 2 anh đẹp trai cũng bắt được con ma đó vào cuối tập phim. Xem riết thành thói quen, sáng nào cũng phải xem cho được. Đây là bộ phim ma duy nhất mà mình rất muốn xem lại . 2 anh em đại diện cho ý chí con người chắc chắn có thể trừ diệt tà ma. Từ đó, mà mình cũng hết sợ ma.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 26-1-2014 22:16:43 | Chỉ xem của tác giả
vinci gửi lúc 26-8-2013 11:25 AM
Xem phim đã mắt, giải trí được vì ko có gì quá rắc rối, nhưng mà đúng kiểu trườ ...

Bạn suy nghĩ y chang mình, phim ma nhưng rất có tính chất giải trí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 1-2-2014 00:13:22 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mới coi cứ tưởng hai anh em là siêu nhân gì đó rất lợi hại *vì coi trailer nên bị lừa tình*, coi xong mới biet hai anh em này là người đi săn mấy con supernatural, đúng là ngưỡng mộ mà. Nhắc tới nhà Winchester là bọn demon đều thấy chán ngay. Haha. Trong phim thích anh Sam vì sự thông minh của anh. còn Dean thì chỉ toàn nghĩ tới quán bar tìm gái đẹp không thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách