Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Mối Tình Đầu / A Little Thing Called Love - Mario Maurer, Pimchanok Lerwisetpibol ~ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 11-8-2012 23:02:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim Thái  nhẹ nhàng mà diễn viên lại xinh đẹp nữa. trong phim Thái lúc nào TC GĐ cũng ưu tiên hàng đầu nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 12-8-2012 21:34:20 | Chỉ xem của tác giả
hum nay là kỉ niệm 2 năm First Love ra mắt nè mọi người :">
Baifern và Mario đều tweet về ngày hum nay :x
Clip do FC Fern làm :x

http://www.youtube.com/watch?v=diLmp5uABWU&feature=g-all-u

Bình luận

Bạn còn giữ film này trong máy ko, có thể reup đc ko, link trên page 1 mình ko down đc nữa rồi, cảm ơn bạn trc :P  Đăng lúc 25-11-2012 10:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 22-9-2012 00:50:08 | Chỉ xem của tác giả
hi coi xong phim này mình càng tin vào mấy chuyện tình yêu lãng mạn quá...dù mình gần bước qua hết cái tuổi mộng mơ học sinh ngây thơ như vậy oài... thix quá...cảm đọng nhất lúc anh ấy ngồi xem nhật ký....mún khóc ghê..hihi tình yêu đẹp:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 11-11-2012 10:59:24 | Chỉ xem của tác giả
thích phim này rồi nhé
dạo này bị cuốn hút bới phim Thái rồi
kết chàng Mario ghê luôn
tks ST {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 6-12-2012 17:26:23 | Chỉ xem của tác giả
Ai coi phim này cũng kết Mario hết mà mình thì kết em Fern à >o< Ui cái khúc mặc đồng phục tập thảy gậy á, xinh gì đâu luôn ;_____;

Bà cô giáo đúng là hài từ đầu chí cuối, cuối cùng cũng hớt được ông thầy thể dục nhìn cũng bảnh nhưng có sở thích ko được bình thường lắm nhỉ =))

Khúc đầu hóa trang hay nhỉ, nhìn em Nam xấu ơi là xấu o.0 Nhìn lúc đầu với lúc sau ai mà nghĩ được là cùng 1 người chứ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 13-12-2012 10:28:01 | Chỉ xem của tác giả
thich phim này lắm lắm...
<3.........................
Càng ngày càng thích phim Thái đáng yêu quá trời ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 13-12-2012 18:58:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình lên mạng tìm phim xem, tình cờ tìm được phim này.Nghe tiếng Thái ko quen, nhưng mà phim thì cực kỳ dễ thương.
Biết là trước sau Shone cũng yêu Nam, nhưng mà khi Shone giở từng trang ảnh của Nam ra vẫn thấy cảm động. ko ngờ tình cảm Shone dành cho nam sâu đậm như vậy, từng hình ảnh, từng cử chỉ của Nam, SHone đều nhớ rất rõ, mình ấn tượng nhất là câu: " Em đã thành công ngay từ khi bắt đầu", nghĩa là dù Nam có là cô bé xấu xí, da ngâm đen, đeo kính, ko có gì nổi bật thì Shone cũng đã yêu Nam rồi.
Shone chưa muốn nói với Nam tình cảm của mình vì Shone muốn cô bé trưởng thành hơn, và tự tin hơn. Nhưng khi nam đã đạt được thành công, thì người bạn thân của Shone lại yêu cô bé, vì lời hứa với bạn nên dù có yêu Nam thế nào cũng ko thể đến với Nam được. Hẳn lúc được Nam tỏ tình, cậu đã rất vui, Shone cũng muốn bày tỏ những nỗi lòng mà bấy lâu cậu giấu kín :" Anh cũng muốn em là bạn gái của anh", nhưng ko thể nói được.

Tình cảm của hai người tuy là tình cảm tuổi học trò nhưng là mối tình sâu đậm, có vậy sau 9 năm, tình cảm của hai người vẫn còn dành cho nhau. Chỉ cần nhìn thấy những bức ảnh của SHone sau 9 năm, vẫn là ánh mắt của Nam, vẫn là hình ảnh của NAm , và cả chiếc cúc áo đến 9 năm sau Shone vẫn giữ cũng đủ biết SHone vẫn ko đổi, và đặc biệt là câu: " Anh đang đợi một người từ Mỹ về", một nụ cười hạnh phúc và ko giấu nổi xúc động, Nam biết rằng lần này hai người sẽ ko bao giờ xa nhau nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 13-12-2012 19:33:41 | Chỉ xem của tác giả
hjhjhj đọc tóm tắt phim thấy hấp dẫn quá
lại thêm anh Mario đẹp trai nữa, vào đặt gạch chém thui
càng lúc mình càng cuồng phim Thái, hazz đặt gạch từ phim bộ đến phim lẻ, chắc khỏi học hành gì lun quá>"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 14-12-2012 08:31:13 | Chỉ xem của tác giả
Dù đã xem phim này lâu rồi nhưng mà giờ xem lại vẫn thấy cảm động rớt nược mắt :((
Diễn viên cũng đẹp nữa ~.~ nhất là Mario :X :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 26-12-2012 23:20:39 | Chỉ xem của tác giả
SơnBin89 gửi lúc 1-9-2011 01:03
...

nhờ mọi ng fix link MS cho em với đc ko ạ . em bị mất rồi  mà giờ ko biết tìm sao cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách