Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011-2012] GLEE - SeaSon 3 - Vietsub Ep22 - Season 3 completed

[Lấy địa chỉ]
801#
Đăng lúc 8-6-2012 19:55:23 | Chỉ xem của tác giả
Tình cờ thấy clip này trên Youtube, hình như cách hát của các diễn viên Broadway rất giống nhau thì phải, cả biểu cảm khuôn mặt nữa??? Nghe đoạn đầu mình không phân biệt được với giọng của Lea luôn, nghe đến khúc sau mới thấy khác, có điều thích giọng chị này hơn ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

802#
Đăng lúc 9-6-2012 07:17:58 | Chỉ xem của tác giả
Trời đất ơi!!! Lên wiki glee thấy ngay cái thông tin chỉ có mình Rachel đóng cả 22ep ss4

mà nản :((

Mấy ông biên kịch này hết nhân vật khai thác rồi sao,... đến bỏ Glee quá T_T

Bình luận

tại sao mọi ng gét Rachel thế ?  Đăng lúc 3-8-2012 10:58 AM
thêm lô lốc diễn viên ... loãng hết phim :P  Đăng lúc 14-6-2012 06:58 PM
Thì đó, còn có thêm 3 nv mới, em trai Puck, 1 nam và 1 nữ nữa. Chuyển sang mong chờ Glee Project 2 thôi, có Naya tập Sexuality <3  Đăng lúc 9-6-2012 12:40 PM
RIP G-lea :P  Đăng lúc 9-6-2012 09:00 AM
cả 22ep luôn sao???hic, còn những người khác thì sao???Rachel đã ám Glee cả 3 season rồi mà đến giờ vẫn chưa chịu buông tha nữa >"<  Đăng lúc 9-6-2012 08:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

803#
Đăng lúc 9-6-2012 10:37:54 | Chỉ xem của tác giả
Women's Influencer Network Launches

http://www.prnewswire.com/news-r ... ches-157226535.html

proud of Dianna <3 {:301:}

The nao mi pac BK cha co gang nhet chi ay vao may tap trong season 4 de cau view {:294:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

804#
Đăng lúc 9-6-2012 11:39:27 | Chỉ xem của tác giả
Hi, cả nhà Glee!

Từ bữa xong season 3 tới giờ bận quá nên chưa kịp nói gì với mọi người.

Subteam biết ST làm season 3 này không được tốt, còn thiếu sót nhiều nhưng mọi người không kêu ca phàn nàn gì hết mà vẫn ủng hộ bọn mình, bọn mình vui lắm. Bọn mình sẽ cố gắng hơn ở những PJ sau nhé.

Cảm ơn và mong mọi người tiếp tục ủng hộ chúng mình nhé ^^.

Bình luận

Oài! Các bạn đã bỏ công sức ra nhiều rồi, sai sót nhỏ ai lại ko mắc phải. Tụi mình cám ơn còn ko hết nữa là ... :D - Cám ơn các sub nhiều nhé ^^  Đăng lúc 10-6-2012 01:10 PM
Subteam luôn nhiệt tình như thế này còn kêu ca gì được nữa ^^  Đăng lúc 9-6-2012 08:31 PM
các bạn bỏ công sức ra làm mà cũng đâu có kêu ca khổ sở gì đâu, bọn mình cảm ơn còn không hết nữa là  Đăng lúc 9-6-2012 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

805#
Đăng lúc 10-6-2012 03:32:09 | Chỉ xem của tác giả
vừa coi xong first kiss đầu tiên của kurt vs blain
phải nói là cực kì lãng mạn
hơn đứt các cặp nam nữ
xúc động cực kì lun

ko bít season 4 sẽ ra sao vs cặp này đây

Bình luận

Xem đoạn đó bị thu hút bởi cái tay của Kurt, tại cái tay mới làm cho cảnh đó chân thật đến vậy. Mình là nữ còn mặt đỏ tim đập dù xem ko ít các cảnh kiss ^^   Đăng lúc 11-6-2012 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

806#
Đăng lúc 10-6-2012 11:33:33 | Chỉ xem của tác giả
http://ontd-glee.livejournal.com ... ;utm_medium=twitter

Sao Glee thời còn đi học - dc viết bởi mí bạn học cùng lớp ...
Ko ngạc nhiên lém bởi khi xưa như thế nào thì bi h vẫn như thế đó

Bình luận

Không bị mâm xôi là đỡ rồi, Di còn trẻ thanh tích chưa nhiều mà bị giải mâm xôi ám thì đen lắm.  Đăng lúc 14-6-2012 08:39 PM
Brit ngốc - Hemo thông minh. San bitch - Naya quiet =)) =)). Còn Quinn thì cũng giống Di, nhưng Di có vẻ hiền và dễ gần hơn nhiều.  Đăng lúc 12-6-2012 10:30 PM
Sis nỳ hợp với phim tâm lý hay tình cảm hơn :P ; tuy hơi thất vọng 1 tí nhưng đây là 1 trong số những phim dc down nhìu nhất trên torrent và ko dc đề cử mâm xôi vàng :D   Đăng lúc 12-6-2012 07:29 PM
Đã xem... phim này bị coi là thất bại thì phải :( Di đóng vai đó cũng ko đc nổi bật, do là 1 phim thể loại hành động, viễn tưởng nên diễn xuất nó hơi cứng   Đăng lúc 11-6-2012 08:30 PM
Có ai xem I'm number 4 chưa??? thấy nhiều người chê Di diễn chán lắm, chưa coi nên k biết thật k?  Đăng lúc 11-6-2012 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

807#
Đăng lúc 14-6-2012 19:04:35 | Chỉ xem của tác giả
dạo quanh twitter 1 vòng:

1. Fan của Finchel/Monchele chửi bới Dianna chỉ vì sis twitt chúc mừng sinh nhật Cory ... bạn bè cũng ko dc chúc mừng nhau sao , quá quắt

- chơi ko đẹp tí nào cả

và hôm qua lúc Monchele bị ném đá họ lại twitt yêu cầu mọi người tôn trọng họ  

Thông điệp về tính ích kỉ và sự thiếu tôn trọng người khác có phải là thứ muh Glee muốn gởi gắm tới khán giả ko nhỉ ??? vì mình có cảm giác là mí pạn fan twitt mí câu như thế chỉ học dc điều đó

2. Naya đã thu sắp xong album mới rùi , hy vọng sis sẽ thành công - cái nỳ Di twitt

Bình luận

Kệ họ đi, quan tâm chi cho mệt! Đây gọi là nhiễm tính nhân vật =)) Thấy hồi trước bảo album của Naya tháng 7 release mà bh mới thu âm sắp xong là sao nhỉ @@  Đăng lúc 14-6-2012 11:17 PM
Không xài twitter nên k biết gì hết. Naya ra album ngày mấy bạn? Sao nào chẳng có vài fan hâm hâm, bỏ qua thôi ^^  Đăng lúc 14-6-2012 08:36 PM
chú ý cmt một chút bạn nhớ! Nếu ở khu vực nhậy cảm có thể gây war rồi đó :) tránh bash fan cũng như idol!  Đăng lúc 14-6-2012 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

808#
Đăng lúc 22-6-2012 19:45:52 | Chỉ xem của tác giả
ngồi coi lại phần 1 ... công nhận phần 1 hay nhứt

thix khúc Mercedes tự ti về ngoại hình của mình và nhận dc sự giúp đỡ bất ngờ từ 1 người cô ko hề nghĩ tới ... thix khúc Quinn khăng khăng mặc bộ đồ cheerleader muh ko chịu gỡ ra để các bác sĩ dễ làm việc - cả 2 người đều tự ti nhưng cách thể hiện lại khác nhau ; 1 hot girl và 1 underdog - sự tự ti ko chừa bất cứ ai và Glee đã thể hiện rất hay điều đó   - bravo

thix khúc Quinn với Puck làm bánh và sau đó dùng trứng và bột "chiến" với nhau - ai nói lãng mạn là cần phải ôm ấp và hôn hít , đôi khi sự lãng mạn đến từ những hành động có vẻ khá trẻ con và hài hước - Puck ko mua tặng Quinn 1 ngôi sao trên trời như Finn với Rachel hay nhớ coffee order của cô như Blain làm với Kurt ... thay vào đó Puck "trợ cấp" cho Quinn $18 kiếm dc từ việc dọn bể bơi , lúi húi làm bánh để kiếm tiền mua tã cho đứa trẻ sắp chào đời hay chôm sách hướng dẫn làm mẹ trong thư viện để tặng cho Quinn  

thix khúc Finn ngăn ko cho mẹ mình bước thêm bước nữa ... thix khúc thầy Will bật khóc khi biết mình sắp làm cha ; thix khúc Finn hôn lên tay Quinn sau khi biết kết quả siêu âm và lấy cái khăn hồi nhỏ của mình tặng cho Quinn ;  thix khúc Finn hát "I'll stand by u" cho hình siêu âm của đứa con gái

thix khúc thầy Will động viên các học trò của mình ... thix khúc cả club hát "To sir with love" tặng thầy Will

tình bạn , tình yêu , tình gia đình và tình thầy trò dc đề cập 1 cách nhẹ nhàng , gần gũi và vô cùng chân thực- điều đã làm nên thành công của Glee S1 ; ko phải nhờ các diễn viên ngôi sao ; ko phải nhờ cảnh shock cũng ko phải nhờ 1 anh chàng Warbler nào cả ...

Glee đã hút khán giả bởi chính cái tinh thần Gleeful muh nó thể hiện ; các nhân vật nửa trẻ con , nửa người lớn nhưng vẫn rất đáng yêu và đáng khâm phục : 1 chàng Finn ngây ngô nhưng cũng khá đáng yêu ( nhưng mí phần sau thành dở hơi ) ; 1 bad boy nhưng cũng rất biết cách quan tâm người khác như Puck ( mí phần sau nhân vật này nhạt nhách và chủ yếu để pha trò ); 1 diva đầy tài năng nhưng luôn mặc cảm về ngoại hình như Mercedes ( mí phần sau thành cái nền cho rachel ); 1 hot girl phức tạp - 1 nhân vật đa chiều như Quinn ( S2 và S3 , nhân vật này we' mature ... mất đi cái vẻ hồn nhiên của S1 ) và 1 thầy giáo tận tuỵ như Will (wa S2 và 3, mình có cảm giác đây chỉ là 1 nv phụ )

và sau 3 phần cá nhân mình vẫn chưa cảm dc nhân vật Rachel

Bình luận

đúng thật, mấy cặp gay tình cảm lâu bền thắm thiết chứ còn straight bác cứ cho thay người yêu như thay áo ấy, ngoại trừ Finchel.  Đăng lúc 26-6-2012 08:35 AM
nói chung là bác í ưu ái we' mức cho Finchel, cứ thấy cặp straight nào có tiềm năng wa mặt Finchel là bác í dập ko thương tiếc :P  Đăng lúc 25-6-2012 07:23 PM
nói chung là bác í ưu ái we' mức cho Finchel, cứ thấy cặp straight nào có tiềm năng wa mặt Finchel là bác í dập ko thương tiếc :P  Đăng lúc 25-6-2012 07:23 PM
Bác Ryan thí họ đẹp đôi we' nên cho Puck out , ko bít sau này vì sao muh Sam bị out luôn :P ... chắc tại mí bác í cần thêm gia vị cho Finchel nên tức tốc lôi Quinn và Jess v   Đăng lúc 25-6-2012 07:18 PM
Sam dc add vào làm bạn trai kurt nhưng lúc quay tập 1 , Chord cứ bám riết lấy Dianna ( đúng òi , ảnh đâu có gay :D - thấy gái đẹp cũng rung rinh chứ )  Đăng lúc 25-6-2012 07:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

809#
Đăng lúc 25-6-2012 22:50:22 | Chỉ xem của tác giả
gleekout gửi lúc 22-6-2012 19:45
ngồi coi lại phần 1 ... công nhận phần 1 hay nhứt

thix khúc Mercedes tự ti về ngo ...

Cái comment chuẩn không cần chỉnh luôn.
Xem lại GLEE mà thấy rầu dễ sợ.
Có nhiều cái mà các bác đạo diễn chỉ cho vào film để tăng rating hay tạo tính mới lạ, mà quên luôn mấy cái điểm ăn tiền của film => film nó lạt nhách, như đứt đoạn, chả hiểu cái gì vào cái gì cả.

Bình luận

Chuẩn men :))  Đăng lúc 26-6-2012 03:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

810#
Đăng lúc 26-6-2012 19:19:46 | Chỉ xem của tác giả
Emmy_Ial gửi lúc 25-6-2012 22:50
Cái comment chuẩn không cần chỉnh luôn.
Xem lại GLEE mà thấy rầu dễ sợ.
Có nhiều cá ...

Theo mình , việc duy nhất bác Ryan làm đúng trong s2 là bắt đầu sử dụng Santana
tuy nhiên , giống như Quinn , storyline của nhân vật này hay bị đứt đoạn và hơi nhanh ...

mối quan hệ giữa San và pà của cô nên dc khai thác kĩ hơn - đằng nỳ mí bác í cho vỏn vẹn 5'

nếu mình là 1 khán giả người lớn , mình sẽ thix xem cảnh "nội bộ" gia đình của 2 nhân vật là San và Quinn hơn là Blain và Rachel ( 2 cha con nhà Burt thì xuất sắc nên miễn comment ) ...

Thứ nhất , sorry mí bạn fan Blain trc nhá , anh của Blain chỉ là phương án chữa cháy cho rating chứ chẳng đóng góp j nhìu cho phim - 1 Warbler leader tự tin và luôn biết cách làm chủ sân khấu như Blain hoàn toàn ko phù hợp với storyline của 1 đứa trẻ phải sống dưới cái bóng của ông anh - sẽ hợp lí hơn nếu quăng chị của Quinn vào tập 15 và đổi tên thành "Big sister" ; Quinn luôn tự ti về bản thân mình và sẽ hay hơn nếu cho nguyên nhân của sự tự ti đó xuất hiện sau những j xảy ra ở tập 14

Thứ 2, xem pà của Santana phản ứng như thế nào khi biết cô nàng bị les sẽ thú vị hơn xem 2 ông bố Rachel làm trò khi biết con gái sắp lấy chồng ( kéo dài suốt 2 tập và chỉ để pha trò ) vì nó sẽ bật lên ý nghĩa thật sự của 1 gia đình :" là nơi con người sống đúng với chính mình" - San từng nói cô thần tượng pà mình và trớ trêu thay người duy nhất trong gia đình phủ nhận con người thật của cô lại chính là người cô luôn khâm phục . các vị phụ huynh sẽ dễ dàng tìm thấy mình trong nhân vật pà của San vì quả thật chẳng dễ j chấp nhận việc con , cháu mình khác biệt

Mặc dù biết việc cho mí diễn viên khách mời nổi tiếng là cần thiết để cứu rating ( và bán nhạc ) nhưng nếu mí bác BK chăm chút cái lõi của show thật cẩn thận từ sau thành công của S1 thì mí season sau đã ko cần nhọc công đánh bóng cái mã của bộ phim bằng những cái tên hot của showbiz

PS: chủ yếu là nhận xét về San và Quinn vì mình cực kết 2 sis nỳ {:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách