Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011-2012] GLEE - SeaSon 3 - Vietsub Ep22 - Season 3 completed

[Lấy địa chỉ]
811#
Đăng lúc 26-6-2012 22:16:38 | Chỉ xem của tác giả
gleekout gửi lúc 26-6-2012 19:19
Theo mình , việc duy nhất bác Ryan làm đúng trong s2 là bắt đầu sử dụng Santana {:501 ...

Mèn đét ơi! Chưa bao giờ cảm thấy thích 1 cái comment nào như thế này.
CHUẨN MEN QUÁ NGƯỜI ĐẸP ƠIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII!
Nói chug từng lời từng chữ của bạn thì mình đồng ý hoàn toàn. Cơ mà San chỉ mới đc giao story line đây thôi mà đã bị dân tình ném đá dữ tợn rồi, chứ đừng nói thêm. Dân Mỹ "..." thiệt tình, chả hiểu đâu vào đâu với mấy bộ film Mỹ nữa.
Thà mấy cái cảnh yêu đương nhăng nhít của Samcedes đổi thành một vài trò khác đi, thà chuyển qua con đường tìm kiếm danh vị Diva cho Mer đi còn đỡ, thế mà 2 ng này cứ lằng ằng nghe não cả ruột.
Còn vụ kết hôn của Finchel k phải chỉ kéo dài 2 tập, mà đến cả 4,5 tập lun í chứ. Tuy biết 2 ng này là nhân vật chính, nhưng cái mấu chốt của vấn đề nó ko mang tính khai thác bằng các nhân vật phụ. Mấy người khác có quá trời vấn đề mà chỉ đc phân cho 3,4' chứ chưa đc 5' nữa á. Thế là vấn đề được giải quyết xong. Còn 2 người đó + Blaine thì được giao hẳn nguyên cả tập hoặc hơn. Hài vật vã.
Mà thôi, cũg k fải ghét Finchel hay Blaine, có cái các bác đạo diễn quá thiên vị và bộ film bắt đầu thủng dần, vô lý.
Như Puck, từ đầu film thì có lằng ằng vs Shelby, rồi lặn lun, tập cuối cùng cho thêm việc k đc tốt nghiệp, mọi ng giúp, Quinn quan tâm (cắt hết các cảnh ra chưa đc 7' nữa) => huề vốn.
Còn Sam là nvật thấy vô duyên nhất lun á. Tự nhiên hồi ss2 yêu Quinn như điếu đổ, đùng cái cúi film hẹn hò vs Mer, thà làm rõ tính cách của nvật này đi, coi nguyên cái ss3 có mỗi việc a chàng này mê Mer như bị bỏ thuốc á. Chàng Sam lãng tử của ss2 mô rồi >.<
Còn Brit nữa, nvật này thì thực sự biến lun trong danh sách của Ryan rồi. Ai cũg có story line về vấn đề của mình, còn Brit thì chịu. Mỗi việc cô nàng ngu ngốc quá đỗi, hết. Ko hề biết về gia đình, ko hề biết về cảm xúc hay suy nghĩ của cô nàng, các vấn đề của cô nàng cũg chẳng biết phải giải quyết ntnào nữa. Mỗi lần mà GLEE mún gây cười, cứu rating và phang Brit vô làm chốt. Hài vật vã.
Artie qa ss3 cũng thấy mờ nhạt hẳn đi. Nổi lên nhờ tập làm biên kịch, MJ vs giúp Quinn. Còn chuyện riêng của a chàng này tự nhiên bị cho chug vô với bạn gì gì đồng đội trưởng vs San á, pó cẳng.
Tina + Mike: Mike mấy tập đầu, Tina đc mấy phân cảnh ở các tập cuối. Done.
Còn mấy bạn ở TGP phần 1, ko biết tương lai sẽ ntnào, thấy đó rồi mất.
Thôi. Đợi coi ss4. Lại có trò hề cứu rating, làm lại tập Britney S.Pierce.
Chả biết nói gì thêm về GLEE nữa.
Quinn mà out show này, chắc out lun qá.

Bình luận

đã nói là GLEE nó bị hâm mà =)) =)) thôi thì cứ bám mấy nvật mà mình thíc thôi, chứ bgiờ mà ngồi kể ra mấy cái vô lí thì 3,4 ngày cũg chưa hết đâu, nghe nhạc là ch   Đăng lúc 28-6-2012 10:40 AM
U,mẹ con nhà Ra đúng là khó hiểu, cứ tưởng Shelby về để hàn gắn mối quan hệ với Ra ai ngờ chỉ nói với nhau vài câu rồi lao vào chuyện yêu đương với Puck  Đăng lúc 28-6-2012 08:44 AM
2 mẹ con nhà này chỉ giống nhau cái mặt :D - nghe đồn là tại cô Idina ko thix làm việc chung với Lea  Đăng lúc 27-6-2012 11:56 PM
tuy nhiên lại rất hờ hững với con ruột của mình ; Rachel lúc biết tin shock về Puck và Shelby cũng chả thèm "shock" - Quinn thay Rachel đóng con của Shelby :P pó tay   Đăng lúc 27-6-2012 11:52 PM
1 nhân vật kì cục khác là mẹ Rachel :P : bác nỳ làm dùm việc nhắc nhở và khuyên bảo con thay cho mẹ Quinn ^^  Đăng lúc 27-6-2012 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

812#
Đăng lúc 27-6-2012 11:40:15 | Chỉ xem của tác giả
Emmy_Ial gửi lúc 26-6-2012 22:16
Mèn đét ơi! Chưa bao giờ cảm thấy thích 1 cái comment nào như thế này.
CHUẨN MEN QU ...

hehe , gleeks bi h phần lớn là mí nhox tween thui ... mình check cái profile của mí pạn í thì phần lớn là <16 {:431:} ( trong khi Starwold nhà mình thì khuyến cáo người xem phải trên 16 ^^ ) ; chứ teen hay overteen thì thấy ko nhìu ( lạc lõng ) ... có lẽ vì vậy nên bác BK ưu tiên cho mí nhox , ko dám thêm we' nhìu gia vị cho show

có mí bạn gleek overteen mình follow trên Twitter : đa số đều cảm thấy khó chịu với cách viết chưng hửng của mí bác BK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

813#
Đăng lúc 7-7-2012 17:34:40 | Chỉ xem của tác giả
Toàn bộ dàn diễn viên Glee sẽ quay trở lại phần 4 ?

Dianna Agron, Mark Salling và các diễn viên còn lại của Glee sẽ quay lại phần tiếp theo của show, điều này đã được xác nhận.

Fox cho biết mỗi thành viên dàn diễn viên Glee từ phần 3, bao gồm Diana, người đóng vai Quinn, và Mark (Puck), sẽ quay lại phần 4.

Sáng tác chương trình Ryan Murphy đã nói, anh ấy đã mời tất cả mọi người tham gia phần tiếp theo, có nghĩ là tất cả các ngôi sao của chương trình sẽ xuất hiện trên màn ảnh.

Matthew Morrison (Will), Jane Lynch (Sue) và Jayma Mays (Emma) cũng sẽ trở lại.

Họ sẽ tham gia cuộc sống thực sự của cặp đôi Lea Michele và Cory Monteith, họ lặp lại vai diễn của mình là Rachel Berry và vị hôn phu Finn Hudson.

Phần 4 được mong đợi bao gồm nhiều vai cameo từ các ngôi sao lớn, có thông tin rằng Cheryl Cole, Kate Hudson và Sarah Jessica Parker là một trong những người sẽ xuất hiện.

shropshirestar
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

814#
Đăng lúc 7-7-2012 19:26:44 | Chỉ xem của tác giả
Portkey gửi lúc 7-7-2012 17:34
Toàn bộ dàn diễn viên Glee sẽ quay trở lại phần 4 ?

hôm bữa mình có thấy trên Twitter nhưng mình nghĩ ngoại trừ Finchel ra thì mí diễn viên còn lại chỉ xuất hiện trong vài phân cảnh nhỏ hay vài tập thôi ( vd như đám cưới của thầy Will hay lúc cô Sue sinh em bé {:288:} )

bởi vì mình thấy Dianna rất hay né câu hỏi "will Quinn be a regular character ? " hoặc nói bóng gió về sự xuất hiện của nhân vật nỳ trong s4 , kiểu như : " i think its really dangerous to put all of your energy into one thing-especially when it's over , and its coming into an end really soon" ( Nylon Meg )

Theo mình thì Finchel ko lặp lại cặp đôi Lea và Cory, Lea và Cory đóng lại Finchel , trên 1 sân khấu lớn hơn

uh muh tiện thể t8m luôn : Heather Morris đã đính hôn rùi đó , Naya thì đang thu album ; tối nay 8h tập Punk'd có Dianna sẽ chiếu trên MTV {:308:} ; nghe đồn bác Ryan đang tuyển Quinn phiên bản mới - chắc mí bác í ko nỡ bỏ kiểu nhân vật nỳ

Bình luận

:D congrat HEMO <3  Đăng lúc 9-7-2012 11:33 AM
Hemo đã đính hôn sao :| Vui cho cô ấy :X  Đăng lúc 8-7-2012 09:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

815#
Đăng lúc 13-7-2012 22:17:14 | Chỉ xem của tác giả
gleekout gửi lúc 7-7-2012 19:26
hôm bữa mình có thấy trên Twitter nhưng mình nghĩ ngoại trừ Finchel ra thì mí diễn v ...

Xem cái tập Punk của Dianna mà thấy tội dễ sợ.
Mà phải công nhận Di quá dễ thương luôn á >.<
Đang hóng album của Naya đây.
Tại bà Di khen nức nở trên Twitter nên tò mò dễ sợ.
Còn cái vụ Hemo đã đính hôn thì k biết gì ráo luôn.
Tin tức ở đâu vậy bạn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

816#
Đăng lúc 15-7-2012 12:15:01 | Chỉ xem của tác giả
Emmy_Ial gửi lúc 13-7-2012 22:17
Xem cái tập Punk của Dianna mà thấy tội dễ sợ.
Mà phải công nhận Di quá dễ thương  ...

mình thí mí bữa thiên hạ um xùm trên twitter , thành trend luôn
coi Punk'd , công nhận Hayden nhìn vậy muh ác thiệt ... thấy mí ông bà đó đập bàn "boner boner boner" muh thấy tội cho người sắp bị "thịt "
uh mà Di cũng dễ thương thiệt .... cứ tưởng tượng gặp ông già dê muh vẫn ứng xử lịch sự dc vậy thì we' hay , mình là mình bỏ dép chạy té khói {:310:} - sau khi hét cho ổng 1 chàng

Naya thì đang thu âm album , mí tấm hình về S4 đã up lên - toàn Rachel , Di thì chuẩn bị quay phim mới , link nà

http://www.wetpaint.com/glee/art ... =CRM-Jul13Glee11-PM

{:298:}

Bình luận

account Twitter của bạn là j vậy ? :D  Đăng lúc 17-7-2012 11:28 AM
Ko có thì thôi =)) Lấy Naya đi ;)) lol~  Đăng lúc 16-7-2012 01:30 PM
ko ... tớ hỏi vụ Hemo đính hôn í :)) ... anh trai của Hemo đính chính là k có rồi mà ...  Đăng lúc 15-7-2012 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

817#
Đăng lúc 15-7-2012 12:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast tại Comic Con 2012

justjared.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

818#
Đăng lúc 15-7-2012 13:02:22 | Chỉ xem của tác giả

Cre: justjared

Bình luận

bùn nhỉ :((( ... 3 tình iu chỉ có 1 người , trông Naya hơi bị lạc lõng sao í nhỉ - nhìn sis ko dc vui cho lắm :P  Đăng lúc 17-7-2012 11:31 AM
Đã thông báo là ko có Di vs Hemo r mà bạn :D Buồn kinh :(.., Naya trông như dân Bohemieng vậy =)) Tina vs Kevin ẹp :))  Đăng lúc 16-7-2012 01:33 PM
where's my tình iu ? :P  Đăng lúc 16-7-2012 11:49 AM
where's my tình iu ? :P  Đăng lúc 16-7-2012 11:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

819#
Đăng lúc 21-7-2012 11:12:16 | Chỉ xem của tác giả
Nghe đồn là ep 1 season 4 sẽ có tên là "The New Rachel"

và từ mí tin lượm dc trên Twitter thì mới chỉ có Lea bắt đầu quay phim thôi

chắc là trong ep nỳ , chúng ta sẽ dc bít lịch trình ăn uống ngủ nghỉ của Rachel

tìm dc cái link nỳ , dzui lém , Chris (Kurt) "dạy" đồng nghiệp múa single lady

http://gleekoverseas.tumblr.com/ ... a-the-single-ladies

Bình luận

cả 3 season làm central couple muh vẫn chưa sướng :P  Đăng lúc 22-7-2012 12:16 PM
Bó cẳng :| Dựng lều chờ phân cảnh 3 tềnh iu thôi :ngủ gật:  Đăng lúc 22-7-2012 12:26 AM
Nghe đồn Quan hệ của Rachel và Finn sẽ trở thành trung tâm của film mà ^^  Đăng lúc 21-7-2012 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

820#
Đăng lúc 22-7-2012 17:31:45 | Chỉ xem của tác giả
Jane Lynch nói về diễn viên khách mời trong Glee sắp tới

Glee từng mờii một số ngôi sao lớn tham gia và mùa này sẽ không ngoại lệ.

Jane Lynch đã tiết lộ về việc có cả Kate Hudson và Sarah Jessica Parker trong chương trình, theo RadarOnline. “Sarah Jessica Parker và Kate Hudson sẽ có mặt trong mùa này và chúng tôi thật sự vui vì điều đó.” Lynch nói.

Và có vẻ như bà không hề lo lắng về hai diễn viên này: " Kate Hudson từng ở Nine và Sarah Jessica Parker từng ở Broadway khi còn nhỏ ở Annie, vì vậy họ sẽ có kĩ năng riêng.”

Bạn có thấy hào hứng khi nghe họ tham gia Glee không?

Source: http://www.hollywoodnews.com/201 ... g-glee-guest-stars/
Vtrans by [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách