Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Cung Tỏa Tâm Ngọc - Dương Mịch, Phùng Thiệu Phong [Vietsub Ep 39 End]

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 23-4-2013 19:48:04 | Chỉ xem của tác giả
À, Hóa ra là phim này là phim đang chiếu trên VTV3 hả :D
xem mấy tập trên V3 cũng đc đc :), thỉnh thoảng thấy nữ chính ... hơi điêu điêu tí :D
nhưng vào đây đọc thấy nữ chính từ thời hiện đại về quá khứ, thì mình hiểu vì sao nó điêu điêu rồi :))))

ko ngờ kites cũng làm sub phim này, và tên của nó là Cung tỏa tâm ngọc thì mình biết lâu rồi :D
chỉ có cái phim trên V3 nó lấy tên là Ngọc sáng hoàng cung thì ko biết thôi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 23-4-2013 20:12:39 | Chỉ xem của tác giả
Ôi yêu Bát a ca quá đi thôi... Thương yêu chăm sóc quan tâm nàng ấy như thế cơ mà. Cho dù không được đáp lại vẫn một lòng với Tinh Xuyên. Còn hạnh phúc gì bằng nữa Tinh Xuyên ơi... Mình cũng muốn được là Tinh Xuyên của Bát a ca :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 23-4-2013 20:14:41 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong 19 tập, công nhận hay thật, nhưng mấy tập sau này khi Tình Xuyên rời khỏi cung hơi buồn chút, tội nghiệp Bát A Ca quá! Tình yêu của ảnh thật tuyệt! Mình thích cái kiểu "lần đầu biết yêu" như vậy, nhìn thật dễ thương! Hi vọng những khó khăn trải qua trong tình yêu khiến ảnh trưởng thành hơn (ít ra thì hiện tại ảnh đã trưởng thành hơn những ngày đầu)!
Trông chờ từng ngày để xem diễn biến tiếp theo! Mình hi vọng Tình Xuyên không vướng vào sâu với Tứ A Ca vì thấy hình như anh ấy không thật lòng với TX!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 23-4-2013 20:27:42 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này hao hao mấy phim thần tượng Hàn Quốc. 8k "Ta thích nàng vì từ trước tới giờ k ai dám nói với ta như vậy" Hờ hờ {:441:} {:418:}. Có nhanh quá k. Đến con em t học lớp 9 cũng phải thốt lên rằng " Hài quá".
T nghe ở đâu câu bình luận " Trong Cung chỉ có 4K là mưu kế, học hành chăm chỉ còn các aca khác toàn thích đi trêu chọc cung nữ" . Chưa kể đoạn Tịnh Xuyên chạy ra tát 8k như đúng rồi mà k bị sao thì thật hài{:429:}. Chắc tại vừa xem xong Bộ bộ kinh tâm nên thấy phim này hài, k thật và rất qua loa. Tưởng như mấy cung nữ hay hãm hại Tịnh Xuyên còn chính hơn cả mấy vị aca còn lại. Ôi 9 vương trong Bộ bộ còn đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 23-4-2013 21:58:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim đang chiếu trên VTV3. Nhưng xem 1 đoạn là quảng cáo, không liền mạch được.
Tứ aca tưởng sẽ là người nham hiểm suốt phim, cuối cùng cũng bị Tịnh Xuyên cảm hóa. Nhưng phải nói "không ăn được thì đạp đổ", không có được tình cảm của Tịnh Xuyên là cho Tứ Aca càng trở thành người nguy hiểm :((.
Phim khá hay. Bát aca sau khi hành hạ Tịnh Xuyên chán chê, bất ngờ phát hiện ra mình yêu Tịnh Xuyên, nên làm đủ cách để lấy lòng. :) Cặp đôi này đáng yêu, hài hước ... :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 23-4-2013 23:25:05 | Chỉ xem của tác giả
xem phim nầy xong mình thấy thành thật làm lòng người cảm động, nhưng cũng có lúc thành thật quá thiệt hại sẽ về mình
cũng như người bạn thân nhất trở thành người đâm sau lưng mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 24-4-2013 00:57:04 | Chỉ xem của tác giả
thấy film này chiếu trên VTV3, xem thấy ham hố quá nên lò dò đi mò
Cày 2 đêm thì xong
Film hay quá xá luôn, cảm động, mà cứ xem đoạn có Tình Xuyên vs Bát A Ca là buồn cười k chịu đc, may mà cái kết có hậu k chắc hận lão/bà Chế tác chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 24-4-2013 07:02:01 | Chỉ xem của tác giả

Chời ơi, coi đi coi lại càng bấn với anh Bát A Ka, sao mà dễ thuơg vậy k biết nữa.

Tình Xuyên thì cứ tung tăg, còn anh Bát thì cứ fải gọi là đau đầu để chinh phục trái tim nàg.

Phim này lâu rồi mà giờ mới coi, nhớ Kites làm lại sub. Đang mog chờ từng ngày, với cả đọc cmt thấy nói là H.E nên cũg bớt hồi hộp vì 1 sợ 1 cái kết buồn :"D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 24-4-2013 11:36:22 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, hóa ra là Cung tỏa tâm ngọc, down về xem khẩn trương thôi. Mấy ngày nay cứ nhong nhóng về sớm canh film, nhưng có xem được trọn vẹn đâu.
Chưa xem đã biết cái kết cho Tịnh xuyên và Bát AKa sẽ HE thì cũng hơi nản, nhưng dù sao cũng phải theo dõi để xem tâm tình, mưu mô của Tứ Aka và tình cảm của Bát Aka thế nào chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 24-4-2013 16:25:11 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới có thời gian xem lại cung tỏa 1 có sau khi xem hết phần 2 xong thấy hay nên mới mò xem lại phần này vì thấy có dương mịch và phùng thiệu phong đóng. xem phần 1 cái anh phùng thiệu phong cứ như trẻ con ý không biết phần 1 này như thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách