Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Cung Tỏa Tâm Ngọc - Dương Mịch, Phùng Thiệu Phong [Vietsub Ep 39 End]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 10-4-2013 22:12:00 | Chỉ xem của tác giả
Uh, mình cũng thik Cung 1 hơn cung2, vì ko thik Viên San San cho lắm, chỉ thik Dương Mịch thôi.
Mới thấy giới thiệu VTV3 sắp chiếu film này nè.
Mình coi cả Cung và cả Bộ, mỗi film mỗi vẻ, đều đang mong chờ Cung3 và Bộ2 đây, hihi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 11-4-2013 00:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Subteam làm lại Cung 1 à? Tuyệt vời, nhờ Cung 1 mà biết đến sếp Phong, Bát ca của sếp quả thực vô cùng đáng yêu, có tình nghĩa, sếp vs Mi tỷ làm thành 1 cặp quá đẹp đôi, tiếc là phần 2 sếp với Mi tỷ chỉ đóng vai khách mời :(, cũng may phần 1 và phần 2 đều thấy cuộc sống hạnh phúc của 2 người này về sau ~~

Thank subteam ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 11-4-2013 03:28:38 | Chỉ xem của tác giả
Oh vào đây lại thấy Subteam làm phim này, hồi trước có down về nhưng mà ko xem hết, sau bộ Mỹ nhân tâm kế rất thích xem những phim về hậu cung, lần này quyết tâm sẽ down và xem hết bộ này, đọc báo thấy Dương Mịch được yêu thích nhiều hơn sau khi đóng phim này. Dạo này mình yêu phim cổ trang, sẽ tu luyện từ phim Hàn sang phim TQ. Phim về 11 hay 14 vị aka này mình có xem ở Bộ bộ kinh tâm rồi, hình như nghe nói Cung 1 có kết thúc có hậu hơn và thiên về Bát Aka. Mình mới down xong 2 tập đầu, sẽ xem và bình luận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 11-4-2013 10:26:11 | Chỉ xem của tác giả
Thích cặp Bát A Ca và Dương Mịch. Đây là phim đầu tiên của chi Dương Mịch mà mình xem. Chị Dương Mịch xinh, trong trẻo, đáng yêu. Nhưng mình vẫn thấy chị ấy diễn xuất hơi cứng, chưa được tự nhiên lắm. Nhưng film lại có nhiều anh đẹp trai, đặc biệt là Phong Ca. Tình yêu của đôi này cũng rất đáng yêu. Thêm nữa, nó cũng mang chút phong vị của Bộ bộ kinh tâm. Mà hồi đọc truyện bộ bộ kinh tâm, mình đã thích đôi bát a ca rồi. Chờ tập tiếp!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 11-4-2013 10:43:40 | Chỉ xem của tác giả
sao nội dung giống Bộ Bộ kinh tâm thế loạn rồi đấy, vtv 3 sắp sửa mua phim này chiếu trong thời gian sắp tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 11-4-2013 10:52:57 | Chỉ xem của tác giả
Cung toản tâm ngọc này nội dung không giống bộ bộ kinh tâm đâu bạn. Bnaj cứ xem đi cực hay luôn.
Nói chung phim bộ của TQ càng xem càng nghiện ý.
Mình nghiền bộ này miệt mài lun hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 11-4-2013 10:54:28 | Chỉ xem của tác giả
{:155:} Nói chung từ khi xem mấy phim bộ này càng ngày càng thích dương mịch hơn.
Ngày xưa mình chỉ biết Dương Mịch qua bộ phim gì chiếu trên vtv3 ấy nhỉ .
Nhưng hồi đó hình như chưa nổi tiếng lắm thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 11-4-2013 21:34:02 | Chỉ xem của tác giả
Ủa film này lâu rồi mà, mình cứ tưởng sub team up film này rồi chứ
Cũng nhờ film này mà mình bik Phong Ca nè, thix ảnh lắm :DDD
Mình thấy mọi người tung hô ghê lắm nhưng có nhìu tình tiết mình thấy chưa đc mướt lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 12-4-2013 02:11:57 | Chỉ xem của tác giả
Cho tui hỏi thăm một tí nha... Hình như sau phim này là phim Cung Toả Liêm Thành có Lục Nghị, Viên San San... đóng phải không? Nếu đúng thì bao giờ sẽ chiếu vậy? Tui rất thích Lục Nghị từ khi xem anh ta đóng vai Khổng Minh trong Tam Quốc Chí, và có lần được xem một vài ep anh ta đóng với Giả tịnh Văn trong phim Rẽ trái rẽ phải mờ tui tìm hoài hỗng đâu có...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 12-4-2013 05:58:09 | Chỉ xem của tác giả
dương mịch đóng phim nào cũng hay hết, càng xem lại càng thấy hấp dẫn , pà con ơi cổ vũ cho mịch mịch nhà mình nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách