Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Cung Tỏa Tâm Ngọc - Dương Mịch, Phùng Thiệu Phong [Vietsub Ep 39 End]

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 16-4-2013 12:01:07 | Chỉ xem của tác giả
lại đươc fix lại à..
nhớ ngày xưa ngóng từng tâp từng tập môt. Bát ca và Tình Xuyên có câu chuyên tình thật đẹp, thích cách diễn xuất của 2 người nầy . nhất là vẻ đáng yêu của Mịch. có lẽ sau Seri Hoàn Châu cách cách để lại quá nhiều ấn tượng sâu đậm cho mọi người, đây là bộ phim mình thích xem nhất nữa.{:296:}
à . Nhạc Phim này hay tuyệt...1 thời mê muội nhạc phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 16-4-2013 14:59:30 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah cuối cùng cũng cung tỏa tâm ngọc đã ra đén tập 15 rồi đấy thích xem phim này lắm cơ đang hóng tập mới nhiều lắm rồi cảm ơn các bác sub team đã cho ra phim này nhé thanks các bác rất rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 17-4-2013 09:02:12 | Chỉ xem của tác giả
A hay quá, có tập tiếp rồi, nhanh quá... Đang đến đoạn Bát A ca bị xử chặt đầu. Công nhận TX thông minh thật, nghĩ ra được trò kiến bò trên tường. Down luôn về xem, thik quá... Thi đôi DM-PTP quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 18-4-2013 19:04:42 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim cổ trang của Dương Mịch.                                                                                             
Trung Quốc dạo này hay làm phim cổ trang thật.
Kéo về xem thử thế nào
Cảm ơn subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 18-4-2013 19:49:37 | Chỉ xem của tác giả
trong phim này Phùng Thiệu Phong với Dương Mịch thật là đẹp đôi.
Bát a ka rất chung tình với Tình Xuyên bất chấp tất cả
Cuối cùng chàng đã đến hiên đại với nàng để viết cau chuyện tình yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 18-4-2013 20:31:50 | Chỉ xem của tác giả
ơ thế phim này hay lắm à @@
có mấy cái phim cứ ngọc ngọc j ý mà mình chả biết tên nào vs tên nào @@
diễn viên thì cứ na ná, ng này vai kia rồi lằng nhằng cả @@
loạn lắm nhưng phim hay thì vẫn phải xem thôi, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 19-4-2013 07:40:25 | Chỉ xem của tác giả
phim này có phải bắt đầu chiếu trên vtv3 từ hôm nay ko mod! nghe tên phim quen quen! Giừi ạ giới hạn 200 ký tự nữa, tất cả các diễn đàn chỉ giới hạn 30 ký tự, lần đầu thấy có diễn đàn giới hạn nhiều hơn 30 ký tự, nghĩ đủ 200 ký tự cũng mệt đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 19-4-2013 07:42:48 | Chỉ xem của tác giả
Ủa mà cho mình hỏi khí không phải chứ có 1 số bài viết ghi quyền xem 15 là sao hả mod, tức là phải xem ít nhất 15 bài hay là có comment ít nhất 15 bài, mình vừa tham gia diễn đàn này nên còn nhiều điều bỡ ngỡ, mong mod chỉ giáo!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 19-4-2013 19:43:17 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn cho mình hỏi phim này có tất cả 19 tập hay bao nhiêu tập vậy?
Hôm nay xem tập đầu tiên trên vtv3 thấy hay quá liền vào kites tìm link down xem luôn
Ngóng xem cặp đôi Bát A ca - Tình Xuyên
<3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 19-4-2013 20:57:22 | Chỉ xem của tác giả
thấy phim này bắt đầu được chiếu trên vtv3 rồi, nhưng đọc cái tên của nhà đài mà suýt... ngất! =))
chắc mấy hôm tới sẽ bắt đầu treo máy down phim này, cũng là chờ các bạn sub xong cả bộ luôn
thanks subteam nhiều nhé :)

Bình luận

theo mình nó là 1 cái kết mở r, có thể xem là HE, đoạn cuối 8aka theo TX về thời hiện đại luôn r mà :) mình nghĩ cs của họ lúc này mới thực sự hạnh phúc :)  Đăng lúc 21-4-2013 05:07 PM
phim này tớ chưa xem hết, mới xem có vài tập thôi. biết là hay nhưng hơi đắn đo có xem tiếp ko vì thấy mọi người bảo ko hẳn là happy ending :(  Đăng lúc 20-4-2013 09:02 PM
công nhận, tự nhiên nghe Tinh Xuyên mình cũng giật mình =.=, ko hiểu sao lại đưa cho cô này đọc thuyết minh, mình thích cái cô TM cho MNTH hơn :(  Đăng lúc 20-4-2013 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách