Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] High School Debut - Junpei Mizobata, Ito Ono (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 10-8-2013 23:07:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim thật dễ thương.
Haruna đang yêu quá chừng, và Yoh lạnh lùng cũng quá chừng.
Đây là một manga shoji điển hình. Happy end cho tình yêu màu hồng tuổi học trò.
Mà Haruna cũng kinh dị thật, ném bóng mềm mà làm vỡ nát cái chày luôn là biết lực tay, lực vai của cô gái trong có vẻ gầy guộc khẳng khiu ấy kinh khủng đến cỡ nào. Cứ như vậy thì Yoh sẽ lép vế dưới tay Haruna thôi!
Cảm ơn Subteam rất nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 25-8-2013 20:24:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ^^ Vẫn không thay đổi ý kiến về bạn nữ chính, nhạt. Có phải là movie debut của bạn ấy không nhỉ? Vẫn còn phải cố gắng thêm ở tương lai để tìm ra nét riêng.
Junpei thì... :x Thời của anh đã tới! :)) Nhớ ngày nào còn ngơ ngáo khìn khìn :"> mà giờ đã tới được mức cool thế này rồi. Junpei hoạt động chăm chỉ, sự tiến bộ của anh thật đáng ghi nhận. Thích rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 25-8-2013 20:49:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim này dễ thương quá chừng {:297:}
Chưa thấy nàng nào khờ như nàng này
Coi vui,mình kết anh Junpei lắm rồi nhé {:312:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 29-8-2013 20:58:20 | Chỉ xem của tác giả
Mizobata Junpei chỉ hợp đóng vai tưng tửng thôi chứ vai nghiêm túc diễn chưa ổn. Một bộ phim có nội dung khá nông và diễn viên diễn xuất khá nhạt. Cả nam chính là nữ chính đều là 2 cái bình hoa di động. Mizobat trong boss, shinzanmono, Toshi Densetsu no Onna đóng okie nhưng trong vai này thì không nuốt nổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 28-9-2013 01:08:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này dễ thương ghê

loveline của nam chính nữ chính cũng đẹp nữa

Một tình yêu đẹp rất đậm chất học trò.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 29-9-2013 12:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu xem phim này thất vọng ghê lắm, vì nội dung lẫn diễn xuất của hai diễn viên chính đều nhạt cả. Đến lúc dọn dẹp ổ cứng phải delete bớt thì xem lại em ấy lần cuối, thì thấy đỡ hơn lần trước, thấy phim xem cũng được, nhưng chỉ để giải trí, xem qua vậy thôi chứ không đọng lại nhiều lắm. Thấy Haruna dễ thương, Ito diễn vai này khá đáng iêu, cười rất xinh, mỗi tội không hợp vai. Dáng Ito nhỏ nhắn xinh thế mà bảo là vì tập bóng nên người thô không mặc được váy thì khá là gượng ép.
Junpei thì đẹp trai rồi, nhưng vẫn hy vọng những vai diễn đột phá hơn.
Thích bài hát trong phim lúc Haruna chạy tới đạp đổ micro lắm, nhưng không biết tên là gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 3-12-2013 01:08:41 | Chỉ xem của tác giả
ơ ơ nay tự nhiên mò ra được phim này :xxxxxxx
hồi trước đọc truyện thích lắm ấy, đúng kiểu tình yêu thần tượng=))
diễn viên lại còn đẹp nữa chứ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 3-12-2013 09:08:37 | Chỉ xem của tác giả
phim này dễ thương cức lâu lâu mở ra coi lại vẫn ghiền
bạn nam chính không biết còn đóng phin nào thía này nữa không nhỉ.
Ôi thích nhất là nhỏ em dễ thương mà lại stype ko chịu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 4-12-2013 23:04:29 | Chỉ xem của tác giả
thật ra thì có xem truyện trước khi xem phim ^^. Và xem phim rồi mình cũng không ấn tượng lắm về cách diễn của nam và nữ chính. Có lẽ vì là truyện, nên trong khung trong hình mình có thể tận hưởng một cách tuyệt đối sự hài hước vui nhộn mà bộ truyện đem lại.
Yoh trong truyện không phải là một người lạnh lùng, mà chỉ là không thích liên quan đến cuộc sống xung quanh, và từ khi gặp Haruna cuộc đời Yoh đã khác. Yoh của phim đảm bảo được phần nhìn, Junpei phải nói là điểm 10 về ngoài hình. Tạo hình cũng giống nữa. Chỉ khác mỗi cái là độ lạnh của Yoh còn khá non. Có lẽ vì nó thuộc thể loại School life nên chủ yếu là các tình tiết hài, thiếu cái chiều sâu nên xem giải trí thì tuyệt vời.

Haruna của truyện là một cô gái có tính cách rât vô tư, có lẽ vì thế mà không chỉ riêng Ito mà mình nghĩ dù là diễn viên khác cũng rất khó có thể thổi hồn hoàn hảo cho nhân vật này được. Nhưng cốt truyện và tình tiết vẫn rất đảm bảo.

Đối với người mê đọc truyện như mình, Koukou debut là một tác phẩm hay thiên về giải trí, nên phim được chuyển thể như này cũng là một sự thành công rồi.

Cám ơn subteam đã chăm chỉ làm việc nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 14-12-2013 09:17:18 | Chỉ xem của tác giả

Haruna Nagashima (Ito Ono) là một cô gái đã dành hầu hết quãng thời gian học cấp 2 của mình cho môn bóng mềm.Giờ đây,khi là một nữ sinh trung học,Haruna biết rằng đã đến lúc cô phải tìm cho mình một người bạn trai.Thật không may,Haruna lại không bắt kịp xu hướng và mù mờ trong việc làm thế nào để thu hút một cậu con trai.

Trong một lần tình cờ,Haruna đã gặp Yoh Komiyama (Junpei Mizobata),một anh chàng lớp trên nổi tiếng.Haruna đã đề nghị Yoh dạy cô cách thu hút cánh con trai.Yoh đồng ý,với một điều kiện là Haruna không được có tình cảm với anh.
cảm ơn sub teammm rất là nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách