Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ArtnG
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] LONG MÔN PHI GIÁP / 龙门飞甲 - Lý Liên Kiệt, Châu Tấn, Trần Khôn, Lý Vũ Xuân,

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 5-1-2014 09:20:36 | Chỉ xem của tác giả
mình hóng phim này từ ngày cón chưa có trailer
rồi nhất quyết chờ phụ đề của kites
không uổng công canh chừng, phim hay miễn chê,
mình rất là khoái phim võ thuât nên phim này chuẩn gu luôn
thank sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 6-1-2014 22:04:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay dã man luôn í. Trần Khôn đóng hay thật. Vai ác ác bịnh bịnh cũng hay mà vai hài cũng quá tuyệt luôn Thích Trần Khôn từ thời coi Kim Phấn Thế Gia. hay quá chừng lun
Phim này thì ai diễn cũng hay quá trời. Lúc đầu tưởng tất cả chỉ là vì kho báu nhưng đúng là mỗi nhân vật đều có cá tính và câu chuyện riêng của mình
Phim rất hay và ý nghĩa Thanks subteam nhìu ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 1-2-2014 11:49:42 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi cho mình hỏi với, sao link torrent mình kéo về mãi mà chẳng được, nó cứ hiện đang kết nối các mạng ngang hàng mà cả ngày cũng chả cho down. huhu . phim hay mong ngóng giờ mới mò được buồn quá điiii. mọi người giúp mình với (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 2-2-2014 08:12:06 | Chỉ xem của tác giả
k hiểu sao nhưng chưa bao giờ thấy hay khi xem phim của Từ Khắc, dù gì cũng phải công nhận phim của ông rất ấn tượng. Long Môn PHi Giáp cũng vậy, hoành tráng và đẹp, hiệu ứng cũng như hài hước là đủ cả
Trong phim này, thích nhất Vũ Hóa Điền, TK diễn quá ấn tượng và tạo hình cũng ngất ngây luôn. Ngoải ra hơi bị ngạc nhiên khi LVX có một mối tình trên màn ảnh rộng, xem ba phim của chị này, đây là phim đầu tiên thấy chị ý diễn vai có tình yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 4-2-2014 09:02:15 | Chỉ xem của tác giả
Kỹ xảo phim rất ổn nhưng nội dung thì hơi dài dòng.
Coi phim này thích nhất anh Trần Không, diễn xuất quá đạt, đặc biệt là lúc liếc mắt nhìn cực kỳ sắc sảo. Còn về chị Châu Tấn, trong phim này chị toàn để mặt mộc nhưng vẫn đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 4-2-2014 09:05:08 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình thì đây là một phim tương đối ổn vì kỹ xảo rất tốt mặc dù nội dung hơi dài dòng nhưng vẫn dễ hiểu. Trần Khôn trong phim này đóng hơi bị hay từ vai tưng tửng đến vai thái giám, đặc biệt là lúc ảnh "liếc mắt", cực kỳ sắc sảo. Còn chị Châu Tấn tuy toàn để mặt mộc và chị đã ba mươi mấy rồi nhưng mà nhìn vẫn đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 5-2-2014 11:30:40 | Chỉ xem của tác giả
phim hay phimhay
Phải dow về xem mới được
lạiconf dàn diễn viên nổi tiếng nữa chứ
tại sao bao lâu nay mình không biết mà xem nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 8-2-2014 22:07:56 | Chỉ xem của tác giả
Hài lòng với phim ở mọi mặt. nếu so sánh phim này với phim cũ thì mình vẫn thích phim nàu hơn.
Long Môn phi giáp” là một phim kiếm hiệp được đầu tư khá kĩ lướng. Từ trang phục nhân vật cho đến binh khí cũng như võ công đậm chất võ thuật trung quốc. Từ nhân vật chính như , Vũ Hoa Điền cho đến các nhân vật phụ cũng có các binh khí và bí kíp võ công riêng.
So với phim cũ thì phim này có tuyến nhân vật được mở rộng. Tính cách nhân vật chính đến phụ được khắc họa rõ nét khiến bộ phim thu hút hơn. kết thúc phim trọn vẹn hơn rất nhiều.
Tuy nhiên so về mặt diễn xuất thì diễn viên trong phim cũ vẫn đạt hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 12-2-2014 22:23:54 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm...thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 22-2-2014 22:10:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim vì thấy có Lý Liên Kiệt, thần tượng võ thuật của mình một thời với serie Hoàng Phi Hồng, Phương Thế Ngọc, Hồng Hi Quan. Anh vẫn diễn rất tốt các pha hành động dù rằng sự nhanh nhẹn và linh hoạt đã không còn như thời đỉnh cao. Nhưng nội dung phim thì phải nói là rất nhạt, cứ rời rạc và lung tung không có điểm nhấn xem xong không đọng lại gì, một movie giải trí đẹp mắt là chính. Dù sao ủng hộ Lý Liên Kiệt và cảm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách