Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Nếu thật lòng xin hãy rung chuông hai lần/真心请按两次铃/ Hà Nhuận Đông, Trương Quân Ninh [Vietsub Ep 15 End]

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 15-8-2012 22:25:35 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 16-8-2012 13:35:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình chính thức thích Peter sau phim Ring Ring Bell này rồi cả nhà ạ. Lâu lắm lắm rồi mình mới lại xem phim Đài Loan. Một buổi tối đẹp trời, sau khi vô tình bật TV và bấn loạn bởi vẻ đẹp trai, hào hoa nhưng cũng rất là chân thành, sâu sắc của Nhậm Gia Khải, mình chợt nhận ra ngày xưa mình đã từng thích Peter, trong phim Ngọc Quan Âm.
Chỉ vì cái tất thích giai nào là cứ phải tìm hiểu hết mọi ngõ ngách thông tin về giai đó, mình khá là vất vả. Hic, có vè lượng thông tin về Peter không được nhiều như mình mong đợi. Nhưng không sao, mình vẫn sẽ thích Peter. Peter anh già cố lên.
P.S. Nhìn mặt thế này ko ai nghĩ ảnh sinh năm 75, hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 8-9-2012 13:07:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đôi dv xinh đẹp quá cơ
nhất là Trương Quân Ninh xinh quá là xinh
Hà Nhuận Đông thì man miễn bàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 13-10-2012 20:20:29 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 29-10-2012 18:08:04 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 26-11-2012 02:56:24 | Chỉ xem của tác giả
tại sao 1 bộ phim hay như vậy mà giờ mình mới coi chứ??????{:437:} Hận bản thân quá, fan của Peter mà thiếu sót, phải công nhận phim này anh quá đẹp trai manly luôn, ko chê vào đâu dc{:441:}. Thích tính cách của Peter trong phim, luôn lạc quan yêu đời, là ánh nắng mặt trời ấm áp của mn dù bản thân ảnh cũng chất chứa nhiều tâm sự, nếu như ngoài đời có ng như Gia Khải, ta nguyện làm ng yêu của ảnh( tự sướng chút). {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 10-4-2013 21:48:19 | Chỉ xem của tác giả
Cái kết chả biết nói sao nữa ,
Sao biên kịch lại không cho có con nhỉ
Hụt hẫng luôn :( Dù sao vẫn tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 12-4-2013 14:13:20 | Chỉ xem của tác giả

ôi down phim về đúng 30 phút rồi mở phim lên xem ngay lập tức.
Cảm xúc vẫn y như xem lần đầu tiên vậy. Xem phim này mình thấy thỉnh thoảng lại có chi tiết rất thú vị, giống như dùng đôi mắt của người khác làm chiếc gương của mình.
Lúc đầu mình ko thích Hà Nhuận Đông nhưng xem phim này xong thì mê tít luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 27-7-2013 22:27:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình giống y chang các bạn!!

Để ý Hà Nhuận Đông từ hồi Lương-Trúc với Khiết nhi, cơ mà hồi đấy còn ba phải, thế nhưng, anh ý đã chinh phục được mình với "Nếu thật lòng hãy rung chuông 2 lần". Một góc nhìn nào đó, dù chưa phải là hoàn hảo nhưng trong phim, Peter đúng là mẫu người đàn ông của gia đình, thuộc dạng cầm đèn còn khó tìm đây!! :) Dù cho đó là vai diễn nhưng vì Peter diễn rất tốt nên thành ra anh ý rất may mắn vì đã được gắn liền với hình tượng tốt đẹp như thế (trong mắt mình :D)

Còn Trương Quân Ninh, lần đầu mình chú ý là khi chị ý đóng cùng anh Tường trong series phim "Hạnh phúc".  Nếu như nói với Hạnh phúc ngày xanh, mình chú ý Ninh với tư cách khán giả xem phim thần tượng thì với Thật lòng rung chuông, phải nói là mình rất rất hài lòng với tư cách là khán giả xem phim chính kịch.

Cặp đôi này thực sự diễn rất ngọt, từng cảnh phim cũng tạo cảm giác chân thực, gần gũi và ấm áp hơn. Thông thường, một cặp màn ảnh có chung với nhau 5 dự án hợp tác đã là nhiều, nhưng mình vẫn hy vọng, Peter và Ninh sẽ có thêm nhiều dự án đủ cả "chất" là "lượng" như Thật lòng rung chuông :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 14-11-2014 21:54:38 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim tâm lý rất tình cảm
chỉ mới đọc nội dung thôi mình đã muốn xem phim rồi
nhưng khi được xem phim rồi mới thấy nó hay như thế nào
bộ phim hay vậy mà không được xem thì tiếc lắm
nói chung là bị nghiền phim này mất rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký