Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] The Twilight saga - Breaking Dawn | Hừng Đông - Robert Pattinson, Kristen

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 9-1-2014 21:30:50 | Chỉ xem của tác giả
rất nhiều người chê dàn diễn viên cũng như nội dung của phim này hời hợt, nhưng chỉ những ai đã đọc truyện của Stephenie Meyer mới hiểu hết được thông điệp giản đơn của nó, đó là tình yêu có thể xảy ra ở bất cứ đâu, với bất cứ ai, dù là ma cà rồng đi chăng nữa
Stephenie tập trung miêu tả diễn biến nội tâm nhân vật Bella, mà trên phim thì đâu có thể hiện được điều đó, những trăn trở lo âu của Bella đã bị cắt mất rồi
Cá nhân mình vẫn thấy dàn diễn viên rất tương xứng với cách mà mình tưởng tượng
P/S: 1 tác phẩm khác của Stephenie Meyer theo mình thì nội dung còn hay hơn, cảm động hơn là The Host - Vật Chủ cũng đã được dựng thành phim chiếu rạp, hi vọng trong tương lai Kites sẽ cân nhắc về việc làm sub phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 27-1-2014 15:03:35 | Chỉ xem của tác giả

Phim hay, diễn viên đẹp, chất lương phim ổn, làm phim xuất sắc, đạo diễn tài ba!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 30-1-2014 09:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui, đi sau thời đại, giờ tớ mới lần mò ra film này để xem
Thấy mọi người chê Kristen quá, toàn kiểu chỉ được mỗi cái mặt xinh, diễn xuất chán ;A; Nhưng mà couple chính đẹp thế kia, lại còn rồ-men-tic tung mù thế kia thì kệ thôi :3 Cứ phải down về xem cái đã
Cảm ơn subteam nhiều nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 4-2-2014 21:52:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thích couple trong phim quá !!
2 người lãng mạn kinh khủng
Truyện thì đã hay phim cũng hay k chịu đc :3
Cảm ơn subteam nhaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 10-2-2014 21:33:55 | Chỉ xem của tác giả
uồn cười cảnh hai người động phòng quá, độc thật! Có một không hai luôn á, nhưng đến cuối lại tội nghiệp cho Bella quá, không biết có qua khỏi không nữa, mà qua được chắc cũng đau đớn lắm.
Tạo hình phim càng ngày ấn tượng, poster đến hình ảnh trong phim. Đã xem rạp nhưng vẫn muốn down về sẵn trong máy, muốn xem lại lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 4-1-2015 23:30:10 | Chỉ xem của tác giả
muốn xem từ lâu rồi mà mãi đến bây giờ mới có cơ hội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 26-1-2015 12:14:37 | Chỉ xem của tác giả
đang cắm torrent download lại phim để xem. ôn kỉ niệm xưa, một thời hóng hớt. ((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 27-1-2015 10:17:02 | Chỉ xem của tác giả
ui.. k biết E-zone có trọn bộ chạng vạng k nhỉ, mình mới xem đc có 2 tập, cả hừng đông 2 nữa, lại hóng phần tiếp r,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 30-1-2015 16:13:50 | Chỉ xem của tác giả
Khà khà khà. Không bỏ qua một tập, một phần nào dù là truyện hay là phim. Từ lúc bắt đầu xem là đã không thể dừng lại được, chuyện tình đẹp của ma ca rồng với con người Ed và Bel cùng mọi vấn đề trong cuộc sống xung quanh họ. dù trải qua rất nhiều chuyện nhưng cuối cùng họ vẫn hạnh phúc bên nhau cùng cô con gái xinh xắn. Hay nhất chính là Breaking dawn, không biết đã xem đi xxem lại bn lần, hấp dẫn nhất chính là canr đánh nhau với đội quân của Aro.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 12-3-2015 08:18:21 | Chỉ xem của tác giả
mình mới đ5oc truyện chứ chưa coi phim này ) mà nghe bà con đồn là hay xDDDDDD
thôi down dìa coi thử xDDDD
tks nhóm trnas nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách