Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Tỷ phú tuổi 20 / Top Secret / วัยรุ่นพันล้าน - Pachara Chirathivat, Somboonsuk Niyomsiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 6-4-2013 23:43:35 | Chỉ xem của tác giả
đã hoàn thành em nì dồi
dui là dui quá ha ha ha
thấy anh chính giống anh đóng cái phim gì mà "Rock học đường" Tóa
nhưng cuối cùng là thấy phin nó kì kì, không bít là chiện có thiệt hôn ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 6-4-2013 23:57:50 | Chỉ xem của tác giả
lan_ha gửi lúc 6-4-2013 21:27
ủa tỷ phú thật có trong phim hả bạn, phải ngay cảnh cuối phim top đi vay tiền hok ???
...

uh, cảnh gần cuối lúc vào ngân hàng vay thêm tiền để mở rộng kinh doanh đó, ng` khách trc' bước ra :D
film này là chuyện thật của ông chủ Tao Kae Noi :D... ngày xưa k bít Tao Kae Noi có nghĩa là gì, giờ đã hiiểu "Ông chủ nhỏ" hihi.... xem film Thái thích nhất vì tiếng Thái mình sẽ đi lên lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 6-4-2013 23:58:03 | Chỉ xem của tác giả
hehe,mới down xong phải quất luôn cho nóng mới được {:173:}
gì chứ phim Thái có thể kĩ xảo không như Mỹ,lung linh như Hàn Quốc nhưng tính nhân văn thì phải nói là quá tuyệt vời.Xem xong mỗi bộ phim khiến con người ta phải bồi hồi xao xuyến và ngẫm nghĩ chán chê.{:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 7-4-2013 10:03:59 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem trailer xong phải tải ngay về mới được
Thấy phim rất ý nghĩa. Cuộc đời rất nhiều ngã rẽ. Thất bại không phải là chấm hết. Cái kiểu ko do dự, ko sợ hãi, lại thêm liều lĩnh của anh ấy khi cứu nguy cuộc đời mình, cố gắng kiếm tiền bằng con đường chân chính làm người khác ngưỡng mộ.
Muốn có được một chút liều lĩnh, can đảm, ngoan cường từ anh này quá!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 7-4-2013 10:33:42 | Chỉ xem của tác giả
công nhận xem trailer là thấy hấo dẫn rồi bây h phải cắm torrent và down thui kéo ngay về xem hé hé :"> {:298:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 7-4-2013 10:50:35 | Chỉ xem của tác giả
Vừa nghiên cứu phim này hwa. Gặp lúc mình đang chán ngán mọi chuyện thì xem xong thấy khác hẳn, thấy có nguồn cảm hứng thiệt dồi dào để tiếp tục ghê luôn.
Ngồi nhớ lại ở cái tuổi mười chín như Top, mình còn chưa chín chắn, còn đc bố mẹ lo lắng bao bọc suốt.
Phim thì tóm tắt lại quá trình vậy, chứ ngẫm nghĩ ngoài đời những chuyện như vậy xảy ra, ai biết đâu sau này sẽ thế nào. Công nhận Top dũng cảm thật, phải trải qua bao nhiêu là chuyện.
Mình đặc biệt thích khúc cuối, lúc giao hàng xong Top ra ngồi gọi điện bảo ba mẹ về nhà được rồi, tiếp sau bài hát nổi lên thiệt hợp tâm trạng.
Cuộc sống chắc không mấy ai được vậy nhỉ, mỉnh cũng k mong bản thân mình là ng xuất sắc gì cả, nhưng câu chuyện về Top sẽ là một trong những nguồn động lực cho mình, vì ngta cố gắng làm đc, cớ sao mình ko đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 7-4-2013 10:55:12 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình dow từ mấy ngày trước vì không có thời gian để xem nên cứ để ở máy, hôm này rảnh lôi ra nghiền.Khi xem xong bộ phim quả thật mình có rất nhiều cảm xúc. Một bộ phim rất ý nghĩa, thế mới biết là con đường làm giàu quả thật là rất chông gai, phải đánh đổi nhiều thứ, nhưng đúng là những gì nhận được sau đó hoàn toàn xứng đáng. Khi xem đến đoạn top bị chảy máu mũi vì kiệt sức quả thật mình rất xúc động, một chàng trai tuyệt vời, mình sẽ coi bộ phim này như 1 liều thuốc tinh thần để những lúc cảm thấy mệt mỏi, muốn buông xuôi....mình sẽ coi bộ phim này. Cảm ơn subteem đã đem đến cho chúng mình 1 bộ phim đầy ý nghĩa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 7-4-2013 14:17:03 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu quyết định đổ bộ vào lĩnh vực phim Thái :>
Chào toàn thể gia đình và các bạn :x
nghe nói là fim này rất ý nghĩa nên hóng zô :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 7-4-2013 15:10:45 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim đáng đẻ xem. Nó không thể hiện hết được những chông gai mà Top đã thực hiện để đi đến ước mơ. Nhưng qua bộ phim ta có thể thấy được quyết tâm và ý chí của cậu
"Dù có chuyện gì đừng đánh mất lòng can đảm của bạn.
Nếu chúng ta bỏ cuộc thì cuộc chơi cũng kết thúc"
Dám đi đến cùng để thực hiện hoài bảo đó là điều tôi học được.
Cảm ơn Subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-4-2013 21:31:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này trước mình từng xem trên youtube, và cũng chính phim này và phim first love đã cho mình một cái nhìn khác về phim Thái, trước đây không thích phim Thái lắm vì giọng nói kha khó nghe :D
Subteam làm phim này thì phải down về xem lại thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách