Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Difference
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] [15+] Yes or No 2 / เยส ออร์ โนว์ 2 - Tina Supanart Jittaleela, Aom Sucharat Manaying ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
1011#
Đăng lúc 10-1-2014 14:41:07 | Chỉ xem của tác giả
Xem phần 2 bực mình hơn phần 1
Tại Kim dám ở bên cạnh người khác bỏ rơi Pie một mình
May mà cuối cùng về với nhau không thì tức chết luôn
Đến ddonanj cuối nhìn Kim đẹp trai không chịu được ý
Không biết ngoài đời Kim có như thế không nhỉ
Mong có phần 3 là hai người cưới nhau quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1012#
Đăng lúc 10-1-2014 14:54:27 | Chỉ xem của tác giả
phần 2 Kim ko đẹp trai bằng phần trước : có tí nữ tính rồi huhu
mình thấy Kim cũng có nhiều cái khổ khó nói. Kim có nhiều gánh nặng và áp lực hơn Pie
Pie toàn tâm toàn ý vào tình yêu cho Kim, điều đấy không sai. nhưng cuộc sống đâu chỉ có tình yêu, Kim còn gánh trên vai sự nghiệp gia đình nữa.
Nhưng thật may là cuối cùng cũng về với nhau. :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1013#
Đăng lúc 11-3-2014 13:37:14 | Chỉ xem của tác giả
Vì vẫn đang trên đà cảm xúc, (hay là mình ít nhạy cảm hơn nhỉ ) mình thấy P2 vẫn hay, nó không còn đc dịu dàng nhẹ nhàng như P1 nữa, mà nó bộc lộ nhiều mặt hơn. Cả 2 giờ đã lớn, đã bắt đầu phải lo đến tương lai, nhiều áp lực đôi khi khiến con người ta mệt mỏi, cần chỗ dựa và sự thấu hiểu chia sẻ. Tình yêu của Pie vẫn như thế, và mình nghĩ Kim cũng vậy, nhưng cuộc sống mà, đôi khi xuất hiện những ngã rẽ, những cám dỗ, và nếu muôn đi đến cái đích cuối cùng thì phải vượt qua đc nó thôi.
Xem trên mạng thấy nhiều người ghét Yam, vì Yam chia rẽ đôi trẻ, cơ mà theo mình thấy Yam thật đáng thương. Đầu tiên thì yêu người đã thuộc về người khác. Sau khi có đc KIm thì chính Yam cũng tự nhận thấy là : lúc làm bạn còn thấy hạnh phúc hơn. Cuối cùng thì Kim vẫn ra đi, còn Yam thì
Nói tóm lại là film hay qua đi mất, dv thì đẹp khỏi nói, tuy là diễn xuất nếu mình hiểu tiếng Thái thì chắc sẽ thấy sạn đấy, cơ mà mình ứ phải, nên vẫn thấy chấp nhận đc. Tóm lại là nhìn đôi trẻ thì người đã tự khởi động thế này .
Cuối cùng là thanks subteam nhiều nhé đã đem đến cho hội mình 1 tác phẩm hay thế này, mình down về để thi thoảng ngó lại cho đỡ nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1014#
Đăng lúc 11-3-2014 22:43:55 | Chỉ xem của tác giả
xỉu phần 1 ngất luôn phần 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1015#
Đăng lúc 12-3-2014 07:44:46 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi tình yêu của tớ...Kim và Pie của tớ..đã bao nhiêu lâu rồi vẫn iu phim này quá đi mất
Aom và Tina dễ thương quá,vữa diễn giỏi lại biết hát..nhạc phim cũng có sự góp mặt của 2 bạn ấy
không hổ danh là 1 trong những bộ phim đáng xem của Thái..mình rất yêu phim này..nội dung phim nhẹ nhàng nhưng rất ý nghĩa..phim đã ra lâu nhưng đến bây giờ vẫn chưa hết nghiện phim này...
mong rằng 1 lúc nào đó sẽ có phần 3 của YON.hihi..mong sự tái hợp của Kim và Pie lắm ý..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1016#
Đăng lúc 15-3-2014 14:03:18 | Chỉ xem của tác giả
Đang làm hủ, coi xong phim này chắc chuyển sang làm bách hợp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1017#
Đăng lúc 23-3-2014 14:09:08 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong cảm giác như là đang bay vậy đó! Một bộ phim rất ý nghĩa về tình yêu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1018#
Đăng lúc 15-8-2014 09:39:01 | Chỉ xem của tác giả
Hạnh phúc khi có phần 2
mà phần 2 hơi ngược T^T
Kim khúc cuối đẹp rạng ngời luôn <3
Coi mà muốn quằng quéo luôn
tks~ subteam nhiều nhiều <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1019#
Đăng lúc 13-11-2014 20:46:52 | Chỉ xem của tác giả

Phim hay quá cơ. Thank thớt nhiều nha. Mong thớt ngày càng đem nhiều phim hay về cho ace mãn nhãn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1020#
Đăng lúc 28-1-2015 23:41:16 | Chỉ xem của tác giả
kkk, phim hay dù vẫn thích p1 hơn nè. Ngưỡng mộ tình yêu của 2 nhân vật chính quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách