Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][C-zone & Da's House] Love Actually/ 爱的蜜方/ Lee Da Hae, Trịnh Nguyên Sướng [Vietsub Ep 34 End]

[Lấy địa chỉ]
981#
Đăng lúc 11-3-2013 12:17:50 | Chỉ xem của tác giả
Kết phim có hậu
Ai cũng có đôi của người đấy
Và hơn hết tất cả gia đình đều đã được đoàn tụ
Bộ phim có ý nghĩa nhân văn vô cùng lớn lao
Bộ phim về tình người, tình yêu, và tình cảm gia đình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

982#
Đăng lúc 31-3-2013 10:58:29 | Chỉ xem của tác giả
đúng rùi em mới qua thread Soompi đó lần đầu để update thông tin. Lần đầu thành Soompier  
đúng ạ, em có nghía blog của 1 bạn người Trung, bạn ấy có tóm tắt plot
Tựu chung là Tiểu Hạ ko có khá giả gì, phải nuôi cháu nữa. Em đoán là lại cô gái mồ côi ba mẹ + ko có anh chị em gì roài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

983#
Đăng lúc 12-4-2013 09:12:32 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim thật có ý nghĩa nhân văn, kết thúc cũng có hậu luôn, mọi hiểu lầm cuối cùng cũng được xóa bỏ
chị Da hae đóng Tiểu Hạ thì quá đạt rồi, tội nghiệp TH phải nuôi cháu chịu bao cực khổ, ban đấu còn bị hiểu lầm nữa chứ
nhưng cuối cùng bằng nỗ lực và lòng chân thành thì cũng đạt được hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

984#
Đăng lúc 12-4-2013 14:54:48 | Chỉ xem của tác giả
kinh dị
toàn nhà mình ko
tám kinh khủng nhỉ
pic trên Đa xinh ghê, mà em thích Đa cười chứ cái mặt thế kia đẹp lạnh lùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

985#
Đăng lúc 12-4-2013 15:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới down tầm 10 tập về coi mà cái download nhà khìn quá cuối cùng lại mò ra quán đĩa.
Mình chỉ hơi ức chế vì TH hiền quá thôi. Cô mà "dữ dằn" lên xíu thì đỡ khổ hơn nhiều.
Còn Joe thì phim nào cũng đẹp khỏi bàn rùi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

986#
Đăng lúc 13-4-2013 23:29:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem xong bộ phim này rồi. Thành thật mà nói, kỷ thuật quay phim kém xa Hàn quốc. Quay không đẹp, diễn xuất cũng không bằng. Tuy rằng có chị Lee Dae Hae nhưng vì đạo diễn không giỏi bằng Hàn quốc, một mình chị cũng không thể làm phim trở thành hay được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

987#
Đăng lúc 15-4-2013 19:18:30 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới xem, mới được 2 tập đầu, phim rất đáng yêu, diễn viên diễn cũng tốt, nhưng mà đạo diễn kém quá, lúc  quay cái quán ăn thì nhìn đẹp, nhưng mà cảnh này quay đi quay lại không biết bao nhiêu lần thành nhàm chán, còn có rất nhiều cảnh quay trùng lặp khác nữa, không chuyên nghiệp tí nào cả, tình tiết phim hơi chậm và hơi phi thực tế. nhưng nói chung vì cặp diễn viên chính đáng yêu quá, nôi dung phim cũng dễ thương nên mình khá thích. lâu rồi mới xem phim của anh nguyên sướng, trông trưởng thành nhiều, tiếp tục xem thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

988#
Đăng lúc 15-4-2013 22:38:56 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này lại nhớ đến vai giang trực thụ của anh joe trong thơ ngây, rất giống nhau, bề ngoài lạnh lùng nhưng bên trong ấm áp và quan tâm, cảm giác Hạo Phong là sự trưởng thành của Trực Thụ vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

989#
Đăng lúc 8-5-2013 21:48:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi cả nam chính lẫn nữ chính đều dễ thương hết trơn.............
Yêu cả 2 luôn ý..........
Tui chết ngợp trong phim mất rồi............
Ái kéo tui ra khỏi cái đống phim này đi..........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

990#
Đăng lúc 17-6-2013 16:44:23 | Chỉ xem của tác giả
It starts with a kiss dẫn dắt mình đến phim này. Coi xem anh Trịnh nguyên sướng đóng có hay như phim kia ko. Mà thấy các bạn cũng chê nhiều quá.

Ko biết có phải thế mà ko bạn nào giữ seed ko nhỉ? Down từ hôm qua tới giờ vẫn chưa được tập nào hic hic. Mình đang lọ mọ down từ youtube về đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách