Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Cloud Atlas - Vân Đồ - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 28-3-2013 23:05:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim bị sót lỗi font chừng 20 lỗi (tên riêng bị ra ô vuông), mong các bạn thông cảm cho ST bọn mình nhé!

Hoàn toàn có thể thông cảm đc so với tâm huyết của các bạn đã bỏ ra bấy lâu ^^

Bình luận

để trả lời ngắn, bạn dùng chức năng "bình luận" nhé  Đăng lúc 30-3-2013 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 28-3-2013 23:51:54 | Chỉ xem của tác giả
xem xong rồi đi lùng thông tin phim mới giật mềnh về tuyến diễn viên một người kiêm vài cái nhân vật, khâm phục công nghệ makeup của người ta quá đi :3
cá nhân thấy cơ bản là ít nhất phải xem 2 lần mới đả thông đầu óc về toàn bộ nội dung phim =..= và thích nhất câu chuyện của robert & sixsmith :( coi xong mà nghẹn ngào khóc quá trời :(( tạo hình cũng đẹp bá đạo nữa chớ :((
nói túm lại phim hay và ý nghĩa, lâu rồi mới coi được một movie ưng í, cảm ơn subteam nhiều lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 29-3-2013 09:46:14 | Chỉ xem của tác giả
phim này và Inception là 2 phim mà xem lần đầu tiên xong vẫn mơ mơ hồ hồ, chẳng hiểu gì

Nhìn mãi mới nhận ra Châu tấn

Bình luận

comment ngắn thì bạn dùng chức năng "bình luận" ở page download nhé  Đăng lúc 30-3-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 29-3-2013 13:29:06 | Chỉ xem của tác giả
Từ hồi thấy đứa bạn ngồi đọc ngấu nghiến truyện Cloud Atlas bản tiếng Anh mình đã thấy tò mò muốn xem lắm lắm rồi ý. Và mình biết là nó không hề dễ nuốt. Chắc phải xem đi xem lại mấy lần mới ngấm được mất. Huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 29-3-2013 16:35:43 | Chỉ xem của tác giả
Không phải xem đi xem lại cơ mà phải xem từ từ mới thấm đc ~
Nội dung ý nghĩa !
Thanks subteams~
Phim hay !!
Ấn tượng vs Tom Hanks , cứ có phim của chú là mình phải đi xem ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 29-3-2013 21:55:31 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này mà chẳng hiểu gì cả
phải chăng mình cảm nhận điện ảnh kém :v
quá chán cho 1 thế hệ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 29-3-2013 22:21:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá dài, gần 3 tiếng đồng hồ.

Lần đầu xem vì tập trung vào mạch phim nên không hề nhận ra các diễn viên đóng đến mấy vai (bác Tom hanks đóng tên bác sĩ hám của, nhà văn bạo lực, ông chủ khách sạn, người đàn ông của một bộ tộc ở tương lai...Halle barry, ông bác già nhà xuất bản, ông bạn của nhà soạn nhạc, Châu Tấn, cô châu á làm phục vụ, thủ lĩnh phe nổi dậy, sixmiths cũng thế)...

Nói chung là nể phục tài năng của các diễn viên, và cả chú (giờ là cô rồi thì phải) đạo diễn của phim - một trong 2 đạo diễn matrix trước kia.

Cảnh mà mình thấy man rợ và tàn nhẫn nhất trong phim đó là khi cô gái phục vụ nhìn thấy Nguồn gốc Thức Ăn của mình chính là... tuy nhiên, thấy hơi rợn chứ không đến nỗi ghê sợ vì nhờ thủ pháp nghệ thuật giảm nhẹ của nhà làm phim.

Hi vọng trong tương lai sẽ có một bộ sci-fi đậm triết lí như vậy nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 29-3-2013 23:41:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải xem chậm, từ từ, thì mới có thể "thông" được hết các tuyến nhân vật và câu chuyện! Mình đang xem lại lần 2 @_@

Phim này tạo hình và hóa trang quá siêu, không thể tưởng tượng nhiều diễn viên lại đóng nhiều vai, mà chủ yếu là khác biệt nhau hoàn toàn!! Khâm phục hết cỡ! Duy chỉ có Tom Hank là còn dễ nhận ra! :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 30-3-2013 15:39:58 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung kg hiểu cho lắm
kg biết là xem phim có dễ hiểu hem ta
Nhưng thấy c dv HQ kia nhìn quen quen, thích c í
nên thoai down về xem lun
Tks ST nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 30-3-2013 15:51:32 | Chỉ xem của tác giả
khá là hóng phim này vì lúc chiếu rạp không có thời gian đi xem ))
cơ mà nội dung có vẻ hơi khó hiểu nhỉ
dù sao cũng cảm ơn st nhiều {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách