Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Hạnh phúc của thiên sứ/ 天使的幸福/ Lưu Thi Thi, Minh Đạo [VSUB TRAILER pg 1]

[Lấy địa chỉ]
731#
Đăng lúc 31-3-2013 13:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Lentenrose gửi lúc 29-3-2013 13:29
Á mình có xem hôm qua rồi, công nhận xinh thiệt. Kết cái tóc ngắn hơi tém ôm vào k ...

Mong phim quá, quay xong rồi mà đem cất vào kho luôn à
quá đáng quá đáng, khi nào mới chiếu đây???
muốn ngắm Ty tỷ xinh đẹp nhẹ nhàng tựa cánh hoa đào ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

732#
Đăng lúc 1-4-2013 11:06:53 | Chỉ xem của tác giả
Lentenrose gửi lúc 31-3-2013 13:35
Mong phim quá, quay xong rồi mà đem cất vào kho luôn à
quá đáng quá đáng, kh ...

Ko biết bạn coi trailer thấy sao chớ mình coi 6 lần , lần nào cũng mắt ước lệ nhòe T_T (=))) )

Hè này có nguy cơ lắm nha . Nếu mà chiếu cùng lúc Hạnh Phúc Thiên Sứ , Đại Mạc Dao rồi tới Bộ Bộ 2 thì sao nhỉ . Thích xem Thi tỷ trên màn ảnh lắm , và nếu đc phim chiếu như thế thì có khi 2013 trở thành năm Thi Thi lun =)) . Cơ mà xuất hiện dồn dập quá , sau đó lại ko có phim coi thì hụt hẫn lắm .

Bình luận

đung ùi á :( coi 4 5 lần vẫn phải rơi lệ .. hog biết ngóng đến khi nào đầy ... :((  Đăng lúc 28-4-2013 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

733#
Đăng lúc 1-4-2013 11:59:52 | Chỉ xem của tác giả
anquyen gửi lúc 1-4-2013 11:06
Ko biết bạn coi trailer thấy sao chớ mình coi 6 lần , lần nào cũng mắt ước lệ nhòe  ...

Bộ bộ 2 chắc nhanh nhất thì đến cuối năm chiếu
mà mình nghĩ  phải qua năm sau mất thôi
nhưng ta vẫn có Đại mac dao với Hạnh phúc của thiên sứ để ngóng ha
hihi

Bình luận

panda: năm nay phim của Thy tỷ hot quá, phim nào phim nấy toàn đứng đầu danh sách phim mong chờ được chiếu thôi. Ta nói bấn cái trailer Bộ 2  Đăng lúc 1-6-2013 08:35 PM
hic tự nhiên có tin Đại Mạc Dao bị cấm chiếu.đau lòng ss An Quyen ơi :((  Đăng lúc 1-6-2013 08:33 PM
BB2 thì trong năm nay, ĐMD thì đầu tháng 8, còn HPTS thì mình chịu! ém hàng ghê quá.  Đăng lúc 1-6-2013 01:31 AM
Tranh cát Đại mạc dao nè , bạn coi chưa : http://www.youtube.com/watch?v=MgmrLgw0-Ms  Đăng lúc 1-4-2013 12:34 PM
Long ka nói Bộ Bộ chiếu trước Hàn Đông của ka ấy nữa . hy vọng trong năm nay đc coi !!! đang cực kỳ bấn loạn với mấy ảnh hậu trường =))  Đăng lúc 1-4-2013 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

734#
Đăng lúc 1-6-2013 01:34:05 | Chỉ xem của tác giả
ko biết thi tỷ đóng phim hiện đại ra sao!
chứ phim cổ trang thì thôi rồi.
vừa xinh đẹp, vừa cá tính lại rất đáng yêu,
nhưng cũng nhiều đau khổ quá.
{:140:}
mà sao  phim này quay lâu rồi mà chưa chiếu nhỉ!

Bình luận

nghe nói là cuối tháng 8 sẽ chíu ko bít đúng ko nữa  Đăng lúc 1-6-2013 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

735#
Đăng lúc 17-8-2013 15:45:28 | Chỉ xem của tác giả
-Sao phim của Thi Thi có xu hướng delay lâu thế nhỉ. Đại Mạc Dao rồi đến phim này, lại là 2 phim mình muốn coi.
-Ss Thi diễn xuất quá ấn tượng trong BBKT nên từ đó là fan of ss luôn, dù vậy ngoài BBKT ra mình chưa coi phim nào khác mà ss đóng cả vì ko thik nội dung cho lắm. Đến khi kím dc phim ss đóng thấy hài lòng về nội dung thì mới phát hiện ra là chưa chiếu. Tính ra gần 2 năm rồi chứ nhỉ. Thời gian quá lâu để ấp 2 tác phẩm như thế. Sao mình nghi là ko chiếu luôn wa. ĐMD thì vì vụ lịch sử gì đó, còn HPTS ko biết lý do luôn. Đúng là og trời trêu ngươi, 2 phim đều thế cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

736#
Đăng lúc 20-8-2013 22:40:33 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, mình coi cái trailer mà thấy mê thấy mệt rồi, chỉ mong phim trình làng coi trailer vừa thấy hấp dẫn vừa mê chị Lưu Thi Thi quá, còn có Minh Đạo thần tượng từ thời niên thiếu. Mà sao phim ảnh gì mà lâu chiếu thế không biết, phim hay thì ngâm lâu quá trời trời. Làm ơn ra lẹ lẹ để thõa lòng mong ước được xem huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

737#
Đăng lúc 21-8-2013 11:11:59 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer mà kết phim này quá, hồi trước xem phim hoàng tử ếch từ hồi năm 2005 mình đã kệt anh minh đạo này rồi, nay lại còn đóng chung với chị thi nữa chứ hay ghê , nhưng mà ko biết bao giờ mới được chiếu để xem nhỉ kể cả ko có vietsub nhưng mà vẫn hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

738#
Đăng lúc 6-9-2013 10:49:54 | Chỉ xem của tác giả
Minh đạo và Thi gia, chắc sẽ là sự kết hợp thú vị lắm đây, dự án lâu vậy rồi mà chưa thấy chiếu gì cả, không biết khi nào mới được xem phim đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

739#
Đăng lúc 9-9-2013 13:25:00 | Chỉ xem của tác giả
đợi coi phim của Lưu Thi Thi quá.
Hi vọng sẽ là một bộ phim hay của chị nữa.
một câu chuyện lại kiểu lọ lem rồi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

740#
Đăng lúc 14-12-2013 11:13:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này với cả Đại Mạc Dao là dấu hỏi lớn đối với mình vì phim quay lâu ơi là lâu rồi
chế tác chắc cũng xong rồi mà mãi chẳng thấy công bố lịch chiếu gì cả
hồi trước hóng ơi là hóng phim này luôn ấy vì có Thi gia đóng cặp với "hoàng tử ếch" Minh Đạo mà nội dung phim cũng hấp dẫn nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách