Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nh0k_k0j
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Switched at birth [Vietsub Ep 28-29-30 completed - End season 1]

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 15-11-2013 10:39:40 | Chỉ xem của tác giả

Mình rất thích phim này, phim hay và ý nghĩa. Thích tính cách củ 2 nhân vật chính. Daphne nhìn bề ngoài có vẻ hiền nhưng thật chất là một người rất cứng rắn. Còn Bay vẻ ngoài bất cần, nóng nảy chỉ để che đậy sự yếu đuối bên trong thôi. Thế nhưng mình lại cực thích Bay, thích cá tính như vậy. Thanks subteam rất nhiều... Subteam fighting.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 10-12-2013 15:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có SS2,3 rồi đó.
Mong ST đừng bỏ phim này nhé.
Đây là 1 trong nhưng serri mình rất yêu thích. Nội dung hay và có ý nghĩa. Giúp mình hiểu thêm về thế giới của những người khiếm thính. Diễn viên thì đóng rất đạt, nhất là 2 nhân vật chính.
Cảm ơn ST cho mình biết đến bộ phim này, mong khi có đủ nhân lực ST sẽ làm nốt bộ này nhé ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 2-1-2014 13:48:19 | Chỉ xem của tác giả
coi phim này trên Star World xong ghiền quá, muốn coi cho hết luôn mà chờ coi trên TV thì lâu quá, phải lên mạng tìm. hố hố, giờ down phim về coi thôi~

hô hô, cái anh bạn thân của Daphne đẹp trai ghê gớm luôn mình là mình bị mê ảnh nhá!

coi cái phim này xong thấy thích ngôn ngữ cơ thể ghê luôn~~

Cảm ơn subteam nhiều nha!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 2-1-2014 13:50:37 | Chỉ xem của tác giả
coi phim này trên Star World xong ghiền quá, muốn coi cho hết luôn mà chờ coi trên TV thì lâu quá, phải lên mạng tìm. hố hố, giờ down phim về coi thôi~

hô hô, cái anh bạn thân của Daphne đẹp trai ghê gớm luôn mình là mình bị mê ảnh nhá!

coi cái phim này xong thấy thích ngôn ngữ cơ thể ghê luôn~~

Cảm ơn subteam nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 5-1-2014 01:22:24 | Chỉ xem của tác giả
1 ngày tự dưng có hứng quay trở lại với SAB, mình đã đi tìm engsub của season 2 để xem. Phải nói là season 2 rất hay! Kết của season 2 với những lời nói của Daphne, bản thân phải tự chịu trách nhiệm với những việc mình đã làm,

this was the summer that i lost myself
i saw people abusing power and i wanted to stop them
but i ended up doing the same thing myself
i did the wrong things for the right reasons
and caused the people that i loved a lot of pains
but im trying to learn from my mistakes
and face the consequences of my decisions, whatever they are

vừa hay ho vừa truyền cảm hứng!
Season 3 sắp ra lò rồi và fanpage của SAB đang câu kéo fan có muốn Bay và Emmet quay về với nhau không. Nếu đôi này mà quay về với nhau thật (season 2 nói chung là có nhiều hint lắm :3) thì quá là vui!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 6-1-2014 17:29:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem ngay tập đầu tiên đã chết ngất vì hay.
Mình rất thích bay, từ tính cách cho đến ngoại hình
Chỉ buồn cười phim mở ra tình huống gia đình phát hiện ra bay k phải con đẻ là do bay thấy m k giống mẹ nên tự đòi đi xét nghiệm dna)
Nội dung diễn viên thỳ hay không phải bàn.
Cám ơn subteam nhiều
Cám
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 6-1-2014 22:41:12 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi hay ghê luôn
mình cũng rất thích Bay, cá tính và xinh đẹp
không biết subteam có làm tiếp ss2 k huhu
mong các bạn làm tiếp bộ này ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 8-1-2014 21:15:57 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích bộ phim này, chiếu về tình cảm gia đình vừa hay vừa cảm động, tiếc là subteam chỉ sub hết season 1 thôi, mình phải đi kiếm season 2 coi raw luôn . Phim này mình thích Bay hơn Daphne >_<, Bay cá tính và xinh nữa, ko biết nội dung các season sau sẽ xảy ra tình tiết gay cấn như nào nữa đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 9-1-2014 03:56:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích phim này mà hình như các bạn trong Subteam bỏ hẳn rồi hay sao í. Buồn quá.
Thực ra phim này mình rất thương Daphne. Thứ nhất, Daphne là người khuyết tật, từ nhỏ đã phải chịu nhiều thiệt thòi ko đáng phải nhận, người thường cố gắng 1 thì Daphne phải cố gắng 2-3. Thứ hai tính cách của Daphne cũng mềm yếu hơn Bay. Bay cá tính và luôn quyết tâm, thậm chí liều lĩnh để làm những điều mình thích- điều mà Daphne ko dám làm.
Mong ST ra lò season mới quá :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 11-1-2014 00:23:04 | Chỉ xem của tác giả
hi cả nhà, đã lâu ko vào thăm lại SAB
tình hình là vẫn rất nhiều fan nhà mình vào comment, hy vọng 1 ngày đẹp trời subteam sẽ quay trở lại
còn với các bạn yêu thích SAB, mình khuyến khích nên tìm raw về xem vì phim càng ngày cảng hấp dẫn
season 2 kết thúc rồi, có khá nhiều thay đổi ở mỗi nhân vật vì có nhiều biến cố xảy ra trong season 2
nếu như ko có gì thay đổi thì thứ 2 tới tức ngày 13/01 season 3 sẽ chính thức đc ra mắt.
các bạn hãy chuẩn bị nhé.
mình sẽ cố gắng update tình hình season 3 cho mọi người. see ya
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách