Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Amazing Spider-Man - Siêu nhện tái xuất (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 20-4-2013 12:24:39 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam, phim hay quá, xem ngoài rạp rồi xem lại vẫn thấy hay. Mong team tiếp tục cho thêm nhiều link phim hay hơn nữa, ngóng link torrent cướp biển caribean phần 2 phần 3 mà mãi chưa thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 23-4-2013 21:22:17 | Chỉ xem của tác giả
Ơ thế người yêu của spider man trong phim này với trong mấy phần đầu ko phải là cùng 1 người hả mọi người?

Mình thích cái kiểu nhảy vào cửa sổ trong phim này cực =)) tiếc là nó sẽ ko bh xảy ra trong đời thực với mình T_T

Thank subteam nha xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 25-4-2013 13:35:14 | Chỉ xem của tác giả
Nếu mình chưa coi spirder man 1, 2, 3 thì có khi mình sẽ vote cái film này rất rất cao.
Nhưng vì 3 tập spider man kia làm mất đi hình ảnh của vai chính quá.
Thực sự film rất hay. Có tính thực tế hơn là spider man 1,2 ,3.
Cảm ơn sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 25-4-2013 18:55:54 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay ge. chưa coi những phần trước của của phim người nhện nên ko biết đánh giá thế nào so với những phim trước nhưng mà đối với mình thì phim này hấp dẫn, cuốn hút, nhiều pha hành động đẹp mắt nữa.. thích nhất là nhân vật chính dễ thương kinh khủng, thích anh í cực luôn.. mà người nhện thông minh quá trời, khoái nhất là khúc nói về tế bào gốc, lai gép gen.. (nghe mà sướng đụng tới nghề nghiệp mà ^^)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 28-4-2013 10:28:04 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hành động đáng xem. Phim có tiết tấu nhanh, hấp dẫn, và đặc biệt là những pha bay nhảy của siêu nhện hết sức tuyệt với, lãng mạn.                        
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 30-4-2013 01:31:06 | Chỉ xem của tác giả
thích anh chàng người nhện cũng như nhện người này^^
nhìn anh ấy rất là hài hước, nhưng cô gái thì có vẻ hơi sexy trogn nơi thực tập nhỉ, mang nguyên đôi vớ đen quyến rũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 1-5-2013 01:29:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá....Mình xem mà rất ấn tượng luôn..Anh nhện này nhanh nhẹn và trông teen hơn rất nhiều
Chuyện tình cũng đẹp nữa...chỉ tiếc là ko trọn vẹn...Mình xem phim kết cái màn anh ấy phi người ném quả bóng rổ ấy...đẹp khỏi nói luôn @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 3-5-2013 18:25:44 | Chỉ xem của tác giả
Thích cái anh diễn viên mới này {:121:}
Trông đẹp trai và bớt ngơ so với anh diễn viên 3 phần trước đặc biệt khá là hài với mấy pha troll mấy thằng tội phạm, rồi đuổi bắt, trốn tìm với cảnh sát
Thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 5-5-2013 00:05:22 | Chỉ xem của tác giả
về cơ bản của cốt truyện thì giống ở những phần trước nhưng thấy thực tế hơn nhiều
phần trước thì Peter có thể tự buông tơ nhện còn phần này thì tơ nhện là cậu bạn tự chế ra
phần trước thì peter rất ít bị thương còn phần này cậu bạn bị thương thường xuyên, cũng giống như con ng bình thường,  va chạm tí là thương ^^
phần này cốt truyện có vẻ nhân văn hơn nhưng vẫn thích 3 phần Spider Men cũ hơn, thích Peter cũ nhưng lại thích cô bạn Emma Stone ở phần này
kết Emma từ thơi "Easy A" cơ mà {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 8-5-2013 09:58:58 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều lắm.
Mình xem phim lâu rồi nhưng bây giờ mới vào đây hóng hớt {:144:}
3 phần trước thì mình chưa xem. Xem phần này nghiện quá nên tìm lại 3 phần kia để xem mới biết không phải Adrew đóng. Mình có xem 1 đoạn thôi, không thích nhân vật nữ chính. Nói thế nào nhỉ. Hixx. Nói chung là mình chung thành với Adrew và Emma. Hihi. Hai người quá đẹp đôi luôn. Không hiểu Emma ăn gì mà xinh thế {:140:} Từ đấy mình chết mê chết mệt Andrew luôn. Đẹp trai, mặt thì non choẹt ra {:184:} Xem mấy cái hình trên fb phần tiếp theo lại điên cuồng. Huhu đẹp lung linh. Ngóng ngóng đến ngày có phim.
Thôi chào mọi người. Lan man thế thôi. Chúc các bạn chiều mát {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách