Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Dark Knight Rises - Kỵ Sĩ Bóng Đêm Trỗi Dậy (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 15-8-2013 08:40:35 | Chỉ xem của tác giả
Mính thích cốt phim, thích ý nghĩa của phim, mình thích nhất câu "Ai cũng có thể làm anh hùng, thậm chí là một người đàn ông làm một việc đơn giản trấn an một đứa trẻ bằng cách khoác áo lên vai nó để nó biết thế giới này chưa kết thúc"Một phút tưởng nhớ anh Trần Hữu Hiệp Thanh Hóa-Vụ chìm tàu Cần Giờ HCM

Những cảnh đánh nhau, bắn nhau trong phim này nó cứ giả giả, chầm chậm thế nào ấy! Các loại vũ khí thi chỉ được hình dáng hoành tráng thôi, công nghệ vũ khí thì cũng thương thường ah!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 10-9-2013 18:23:11 | Chỉ xem của tác giả
kirowan gửi lúc 13-8-2013 09:48
Biết phim có từ lâu rồi nh bây giờ mình mới lần đi xem.

Bản thân mình vốn ghét Bat ...

phim của Nolan, mà cụ thể chính là trilogy này lúc nào cũng xây dựng nhân vật phản diện lấn át cả nhân vật chính, trên tất cả các phương diện. Ấy thế cho nên đến bây giờ người ta chê Bale, chê anh Bat của Nolan chứ có ai chê được A'Raghul hay Joker hay Bane đâu :v. Tội anh Bat vãi :))

Bình luận

mình thấy anh Bale cũng đâu có tệ, anh chỉ bị Joker lấn lướt, chứ Bane thì chưa lướt đc anh đâu. Các fan BM cũng khen mà, bh là chờ Ben Affleck kìa.  Đăng lúc 10-9-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 23-11-2013 00:10:52 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong tập này, phần 2 mới tập hợp đủ bộ batman , robin với miêu nữ vậy thì phải có phần 3 chứ đúng không. Tập này đoạn hỗn chiến với Bane thấy không được thật cho lắm, đánh đấm như múa vậy nhưng mà happy ending làm muốn xem tiếp phần 3 quá đi. Tinh thần chính nghĩa luôn thắng, luôn thích những bộ phim như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 23-11-2013 09:00:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá kết thúc rất có hậu , cứ tưởng anh Dơi chết ai dè ...:p, thank nhóm làm sub nhé, ko biết bao giờ thì lại có phần tiếp theo :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 6-12-2013 12:33:30 | Chỉ xem của tác giả
Người dơi...Người dơi...bị là bị rất kết cái phim này.
Ngày xưa hay nghĩ tới tên người lai lai với con thú nào đó,và có cả năng lực của chúng nữa,người dơi,người nhện,người sói,down về thôi.
Thank subtema nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 6-12-2013 17:11:24 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ mang máng năm 95 96 gì đấy có phim truyền hình về người dơi, xem rất là mê.
Hình như có cả Robin hay Superman cũng xuất hiện trong đấy. Lâu rồi nên giờ k nhớ nổi.
Xem nhiều phim về siêu anh hùng thì có lẽ vẫn ấn tượng với Batman nhất. Một trong 2 siêu anh hùng nổi tiếng nhất.
Mong nhất năm 2015 - năm bội thực phim về siêu anh hùng, đặc biệt có bom tấn về Batman & Superman khi 2 người cùng xuất hiện trong phim. Rất tiếc Christian Bale không đóng Batman nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 7-1-2014 15:09:30 | Chỉ xem của tác giả
Trong các nhật vật siêu anh hùng trên film thì Batman chính là nhân vật mình thích nhất . Một con người bình thường , chiền đấu bằng chính sức lực của mình đồi khi còn bị kẻ thù đập cho tơi tả .
Những tác phẩm trước năm 2005 không gây được chú ý nhiều lắm cho tới khi Christopher Nolan làm đạo diễn cho serri " The Dark Night " và Christian Bale đảm nhận vai Batman . Cả 3 phần của của bộ film đều rất hay , mình đã xem đi xem lại vài lần rồi mà vẫn thấy hay như lần đầu xem .
Mà phải công nhận rằng ông đạo diễn này hay thật các seri film khác thường bị đuối và gây thất vọng về các phần sau nhưng riêng The Dark Night thì không như vậy !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 26-1-2014 15:13:49 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim thiếu kịch tính , thiếu các âm mưu nguy hiểm do đó làm giảm tính trí tuệ của phim , kết thúc đơn giản , thật sự chưa làm nên đc một kết thúc tuyệt vời cho một bản ANH HÙNG CA BẤT TỬ

Đây chỉ là ý kiến của riêng mình , các thím ko thích thì có thể góp ý  đừng ném gạch em nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 28-2-2014 02:20:53 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái phần trc phần này, thấy cái kết rất làcó lắm thứ để nghĩ
Dù giờ nội dung chỉ còn nhớ mang máng ) mấy năm rồi còn gì
Tks subteam :3 cũng muốn biết sau đó ông ý ra sao, mà sau phần trc mình k có đk tìm để xem tiếp, bẵng đi cũng quên mất tiêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 27-3-2014 22:24:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá điiiiii.
Câu chuyện bí ẩn trong phim...kết quả của nó...
Rồi cái kết cho anh hùng của mình...
Nhiều, nhiều thứ bí ẩn tất cả được giải quyết một cách thoả đáng...
Ôi, đạo diễn tài quá...
Thích cái kết, tưởng anh hùng của mình đi tong rồi chứ...
-<>-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách