Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Impossible - Thảm họa sóng thần (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 26-5-2013 20:56:30 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này cảm động quá
họ là 1 gia đình may mắn, tất cả thành viên trong gia đình đều là những ng dũng cảm , nhất là 3 đứa trẻ, đặc biệt là Lucas, và sự hi sinh của Maria thì ko sánh bằng, trên tất cả là tình yêu, tình cảm gia ddihf sâu sắc, gắn bó
xem cảm giác rất chân thật chứ ko phải lf 1 bộ phim nữa rồi.
tưởng niệm những ng đã khuất vì thảm họa sóng thần {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 27-5-2013 15:32:44 | Chỉ xem của tác giả
trước tới h xem phim ít khi nào khócmà cũng ko phải là ít mà chỉ là rưng rưng cảm động thôi ànói chung là kìm chế đc cảm xúc.nhưng mà mấy dạng phim gia đình,tình mẹ con.cha con,anh em thì ko thể nàoThe Impossible hay lắm.:((coi mà khóc như đúng rồimắt xưng đỏ lè,coi ngoài rạp 1 lần hết phim chạy một mạch vào wc luôn:)).thiệt khổ.coi lần này cũng khóc như lần đầu luônphim này hông phải phim hài,cũng hông phải phim thiên tai kỉ xảo quành tráng nội dung hết sức nặng.nhiều đoạn gê nữa vì đó h mình bị sợ máu me các thứ.nên ai muốn xem phim để giải trí đừng đicòn ai thích xem dạng phim về gia đình,tình người thì nên xem vì phim siu hay chời ơi:(.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 27-5-2013 19:27:02 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay ghê co phim xong nhiều cảm xúc ghê thích nhất là lúc 3 anh em gặp nhau . ôi sao mà nó cảm động ghê xem phim mà nước mắt rơi không biết bao nhiều lần nữa , xem phim mà cứ nghĩ nếu mình mà rơi vào trường hợp đó thì thế nào nhỉ có mạnh mẽ dược như Lucas, thomas và simon không nữa 3 cậu bé thật đáng yêu mong sau này khi có gia đình gia đình mình cũng được nhứ thế thương yêu và đùm bọc nhau như thế .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 5-6-2013 12:18:55 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này cảm động quá, khóc rơi nước mắt; đoạn đầu thấy gđ đi holiday thèm thế, sau thì thật đúng là "thảm họa"; nhưng đúng không đầu bằng tình cảm gia đình thiêng liêng, tình vợ chồng, chỉ bằng cái đó sẽ vượt qua tất cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 5-6-2013 18:26:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay. Coi mà mình sụt sùi mấy lần. Không chỉ chị Naomi đóng đạt mà cả 3 cha con cũng chuẩn lắm lắm luôn. Coi xong phim mình thấy tự nhiên yếu quý gia đình hơn. Hihi :D :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 7-6-2013 08:59:31 | Chỉ xem của tác giả
coi phim này mới cảm nhận được sự khủng khiếp của thảm họa sóng thần, sống sót đúng là một kỳ tích, khúc họ gặp nhau mà mình cứ rớt nước mắt mãi thôi. Một bộ phim thật sự ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 28-6-2013 14:47:54 | Chỉ xem của tác giả
mấy thể loại này xem tội tội sao ấy,chắc do diễn viên đóng quá đạt,kĩ xảo thì quá đỉnh
làm cứ như bị thật hjxxxxxxxxx, mà phim này 3D chắc hấp dẫn và gê lắm nhỉ
thanks đội sub nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 28-6-2013 15:58:30 | Chỉ xem của tác giả
xem đến đoạn cuối lúc 3 anh em đoàn tụ thương lắm luôn ý.tìm mãi mà mới gặp lại được gia đình mình . kết thằng nhóc thứ 2 thế không biết.nhìn yêu lắm. nhìn vết thương của bà mẹ mà sợ.hx.cũng mà mà kết phim cả nhà bình an {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 30-6-2013 00:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Film này hay và cảm động ghê, có nhiều tình huống làm người xem phải suy nghĩ. Film cũng cho ta thấy cách dạy con sống độc lập và tự chủ trong nhiều tình huống nguy hiểm hay thật. Kỹ năng sống và tồn tại được rèn luyện từ bé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 8-8-2013 19:55:49 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện đầy tính nhân văn, xem bộ phim chắc chắn bạn sẽ phải khóc , trong phim có cảnh lúc 3 anh em tìm được nhau nhờ nghe tiếng gọi Ba của cậu anh cả, trái tim mình như vỡ òa. Xem hết bộ phim bạn sẽ biết mình may mắn biết nhường nào khi vẫn được ăn ngon mặc đẹp, được sự chăm sóc của Ba Mẹ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách