Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] We Were There: Part 1 - Toma Ikuta, Yuriko Yoshitaka (Vietsub HD complete

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 27-9-2012 00:07:02 | Chỉ xem của tác giả
miMình ấn tượng về poster phim đẹp mọt màu xanh mát mắt
Nhưng vẫn nổi bật tình yêu trong sáng của 2 nhân vật chính
Nhớ chị diễn viên chính với khuôn mặt đẹp trong trẻo này mà mình phải tìm ra cho bằng được bộ phim để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 27-9-2012 00:13:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích xem phim Nhật vì sự lãng mạn, nhẹ nhàng mà tinh tế
Hình như có lần mình đã đọc  rằng đạo diễn của bộ phim đã viết 1 bức thư dài để cảm ơn 2 diễn viên chính đã thổi hồn vào nhân vật ngọt ngào đên vậy.
Khi  đạo diễn đọc xong cả 2 diễn viên cùng xúc động mà khóc.
Rất thích phải tìm lại được bài báo này mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 27-9-2012 00:25:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, Mình cực kỳ thik bộ manga này nhưng hình như tác giả vẫn chưa nó kết thúc! Một câu chuyện đậm chất tuổi học trò, tưởng chừng như nó cũng rất mong manh, nhưng hóa ra nhìn thì mong manh tưởng đứt r đó mà vẫn còn kéo dài dai dẳng, ký ức nỗi đau về mỗi tình đó tưởng như phai mòn theo thời gian nhưng thật ra nó chỉ bị cất sâu trong 1 góc của trái tim thôi....
Từ khi bik manga này sẽ đc làm thành movie, mình theo dõi tin tức liên tục, đến khi bik đc công chiếu thì mong ngóng từng ngày đc xem. Cảm ơn sub team đã mang món quà ý nghĩa này đến cho mọi người nhé!
Chúc cả nhà 1 buổi tối vui vẻ!
Giờ thì t down phim về để mai xem đây

Bình luận

z ak? Lúc mình đọc truyện xuất bản ở VN thì vẫn chưa end. lên mạng mò đc link truyện tiếng anh cũng hok đọc đc đ0ạn kết nữa nên tưởng chưa kết thúc  Đăng lúc 28-9-2012 08:27 AM
bộ này kết thúc rồi mà bạn ^^ cuối cùng thì Manami và Yano lại quay về bên nhau ;))  Đăng lúc 27-9-2012 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 27-9-2012 00:47:23 | Chỉ xem của tác giả
wakaluhic gửi lúc 26-9-2012 22:06
Cái tên Yano này thật là

được xem phim rồi à
sướng thế
Phim lên hot thread rồi nà
vui quá{:277:}
ta sẽ cố gắng sắp xếp xem xong vào cm.
Thanks ST nhiều lắm{:271:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 27-9-2012 01:26:09 | Chỉ xem của tác giả
Cái tình hình là đã xem xong phim và thật sự mong muốn ra part 2 nhanh thật nhanh :(
Không muốn một cuộc tình đẹp như vậy kết thúc như thế tí nào đâu :((
Mình rất rất rất thích xem những bộ phim về học đường của Nhật, nhẹ nhàng sâu lắng mà đẹp đẽ ...
abc xyz... nói tóm lại là thích quá :(
Nam nữ chính bạn nào diễn cũng hay hết á :( Cả bạn đóng vai Takeuchi cũng hay nữa ... hy vọng bạn này cũng tìm cho minh được một tình yêu đích thức. MÌnh thích nhất câu Takeuchi trả lời khi Yamamoto hỏi tại sao không cướp lấy đi :"Tôi chỉ muốn người tôi yêu hạnhp húc... thế thôi"
Khi nào ra part 2 ấy nhỉ :( hóng quá hóng quá :(
Nhà mình ra phim nào là chất phim đó mà :( thanks các bạn nhiều lắm ^^

Bình luận

Jet
Tầm tháng nữa là có DVD của part 2 ^^  Đăng lúc 28-9-2012 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 27-9-2012 02:46:15 | Chỉ xem của tác giả
Poster phim subteam làm bắt mắt quá nên phải vào ngay xem nội dung thế nào <3

Tình cờ lại là phim học đg- thể loại phim Nhật mà m yêu thích cùng vs nam chính là anh trong Hana Kimi*Chưa

xem phim N nhìu nên chẳng nhớ tên ai cả :( * Cơ mà cũng thank subteam nhìu nhìu lắm vì đã giúp mem có

thêm phim hay để xem :* Subteam Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 27-9-2012 06:56:52 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơiiiiiiiiiiii!!! Đọc truyện này từ năm cấp 2 Thích truyện này cực kỳ!!!!!!!!!!!!
Khi nghe trên báo đăng truyện này dựng phim mà cứ thấp thỏm hóng ST làm phim nàyyyy bởi search google k có
Sáng nay mở mắt thấy cái nàyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy. So exciteddddddd . Down về liềnnnn. hê hê. Thankss ST nhiều nhiềuuuuuu {:287:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 27-9-2012 08:54:47 | Chỉ xem của tác giả
ah ah thực sự mog chờ phim này lắm ý. Mình chỉ biết là có film thôi nhưng k tìm đc link xem {:398:}

Mình muỗn xem bạn Yano trog film thế nào quá à {:447:}

thanks subteam nhiều nhá {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 27-9-2012 09:40:12 | Chỉ xem của tác giả
Cái poster đẹp quá đi mất, xanh mướt một màu ~
Hồi trước nhỏ quá, chưa xem được manga này. Ý là bản thân không chấp nhận được chứ ko phải là ko đọc đc. Giờ thì khác rồi ~ Để xem phim xong sẽ thêm ý kiến.
Again, poster xinh đẹp quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 27-9-2012 12:30:11 | Chỉ xem của tác giả
tớ tìm film này mãi..phim Nhật là hay nhất..tks Kites nhìu..{:297:}{:301:}{:310:}{:302:}{:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách