Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] We Were There: Part 1 - Toma Ikuta, Yuriko Yoshitaka (Vietsub HD complete

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 3-1-2014 20:54:48 | Chỉ xem của tác giả
nội dung phim nhẹ nhàng đúng chất tuổi học trò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 7-1-2014 10:03:26 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là xem xong phim này thích luôn chị diễn viên chính.
mình có đọc bộ truyện này. thích cặp nhân vật chính lắm lắm
giờ có phim thì hoan hô bravo không ngừng luôn
tks ST nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 10-1-2014 11:56:01 | Chỉ xem của tác giả
tối qua mấy thằng phòng về quê hết, còn mỗi mình mình ngồi tự kỉ xem phim này, nói thật xem phim Nhật kiểu này mà ngồi 1 mình trong đêm tối là tuyệt nhất luôn á, xem xong lại có cái bệnh tìm thông tin diễn viên vs cả soundtrack và lại suy nghĩ lung tung về tình đầu của mềnh rồi lại ước thời gian quay trở lại
xem mà não lòng các bạn ợ, nhất là cái đoạn chia tay, bày đặt mạnh mẽ lắm, tới khi cánh cửa tàu đã đóng thì mới nhận ra mình sẽ ko bao giờ đc gặp lại ng đó nữa thì chạy theo khóc như mưa, chỉ 1 từ tuyệt, mặc dù biết xem mấy phim này tự kỉ nặng cơ mà kệ mọe
tối nay lại chiến tiếp part 2, 1 mình ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 10-1-2014 13:21:36 | Chỉ xem của tác giả
nội dung phim hay quá! xem phim làm mình nhớ lại quãng thời gian cấp 3 quý giá, trôi qua lúc nào không hay! Tình cảm đầu đời lúc nào cũng đẹp, trong sáng và không thể nào quên dù người đó đã đi xa! Phim diễn tả tình cảm trong sáng quá! Diễn viên cũng xinh nữa! Thích xem truyện tranh của Nhật được chuyển thể thành phim quá! Đóng cực kì đạt luôn, làm người xem cứ bị cuốn theo!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 10-1-2014 14:04:54 | Chỉ xem của tác giả
cải cách mà Yano chào Takahashi khi cả 2 trên sân thượng làm mình nhớ mãi, đúng như cảm nhận của Takahashi, ở Yano toát lên một nỗi buồn thương nào đó mà người đối diện khi nói chuyện chỉ muốn dang tay ôm Yano vào lòng và chia sẻ những suy nghĩ khó khăn mà Yano đang giằng xé trong tâm trí.
lúc Takahashi chia sẻ với 2 người bạn cảm nhận về Yano thật là hài quá thể
miệng nói không ưa người ta, mình nằm trong 1 trong 3 cô nữ sinh còn lại thế mà kể ra được hẳn 3 yếu tố đánh giá một chàng trai hấp dẫn chứ ^^

cũng nhờ có Takahashi mà Yano mới tìm lại được những cảm xúc trước kia của bản thân nhưng số phận mà, cả Yano và Takahashi phải chịu những nỗi đau và sự chờ đợi của Takahashi làm người xem cảm thấy khâm phục, 5 năm cho một người con gái - tình yêu ấy phải bền bỉ lắm mới địch nổi lại quãng thời gian 5 năm mà Takahashi không nhận được thông tin nào từ phía Yano cả.

Cũng chính nhờ sự bền bỉ và tin vào tình yêu đó của Takahashi mà cuối cùng Taka cũng nhận được hạnh phúc của riêng mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 10-1-2014 14:59:19 | Chỉ xem của tác giả
truyện tranh đã đọc đến tập 10 nhưng đọc đến đâu là đau đến đó, không biết movie có tươi sáng hơn chút nào không. xem mà thấy thương Yano quá nhưng cũng rất giận bởi Yano làm takahashi đau khổ suốt bao năm.
thanks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 26-1-2014 12:48:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có những góc máy bắt cảnh rất đẹp, Những đoạn quay bầu trời đầy nắng, bờ biển, sân ga,...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
Đăng lúc 26-1-2014 19:06:40 | Chỉ xem của tác giả
nội dung phim là truyện tình học trò cũng đáng iu lớm
mền thich nhưng câu truyện đời thật và nhẹ nhàng như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 15-2-2014 09:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Jet gửi lúc 24-9-2012 03:54 PM
http://www.fshare.vn/file/THJ6RFXZWT