Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] We Were There: Part 1 - Toma Ikuta, Yuriko Yoshitaka (Vietsub HD complete

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 1-4-2014 02:16:57 | Chỉ xem của tác giả
Toma and bé mèo của mình đóng chung phìm từ lúc nào thế này Mình có đọc manga này hồi xưa thì phải, truyện tình của cả hai cũng éo le lắm
Nhưng cả Toma và bé mèo đều lớn rồi nhưng lại quay lại đóng vai học sinh cấp 3 sao Hi vọng là sẽ dễ thương như thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 7-5-2014 15:09:49 | Chỉ xem của tác giả
link youtube cho các bạn này:
phần 1: https://www.youtube.com/watch?v=FTFMzuxHo4o
.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 21-5-2014 09:12:35 | Chỉ xem của tác giả
Chậc, quyết định xem phim Nhật để luyện nghe tiếng Nhật thôi, nào ngờ ghiền luôn
Phim nhẹ nhàng, sâu sắc, và có lúc rất xúc động. Hai người có một mối tình thật đáng ngưỡng mộ, cách mà 2 nhân vật hành xử cảm thấy rất hợp lý. Rất thích sự bền bỉ của cô nàng Takahashi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 1-7-2014 23:09:53 | Chỉ xem của tác giả
phim này đẹp quá, từ nội dung, diễn viên tới phân cảnh, góc quay. Coi xong để lại cho mình một dư vị nhẹ nhàng sâu lắng.. tuy đã muộn nhưng vẫn cảm ơn ST đã mang đến cho mọi người một bộ phim thật hay và ý nghĩa nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 22-8-2014 23:31:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem Hana Kimi không thích ổng Toma tý nào vì lỡ yêu Shun quá rồi :'( Nhưng xem xong The Brain man phải gục đổ trước độ Cool của lão . Cảm ơn Sub team ạ. Ngồi kéo liền tay cả 2 phần luôn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 9-9-2014 09:44:07 | Chỉ xem của tác giả
Mê Ikuta Toma từ bộ này, nhưng phải đến cái Brain Man mới chính thức làm fan. Công nhận không thể nhận ra vai này và vai trong Brain Man là cùng một người đóng!

Cám ơn Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 18-9-2014 21:56:08 | Chỉ xem của tác giả

Ôi, mình chờ mãi rồi cũng đến ngày này, xúc động quá *rút khăn giấy chấm chấm nước mắt*
Cảm ơn em Màu nhiều thật nhiều nhé. Chị rất thích phim này, bộ phim nhắc chị nhớ đến bà ngoại, vì hồi nhỏ cũng có 1 thời gian xa bố mẹ về ở với bà ngoại. Bà ngoại nghèo và tần tảo, rất giống hình ảnh người bà trong phim, cho nên xem phim rồi như thấy mình được trở lại tuổi thơ vậy.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 19-10-2014 18:21:21 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim cực kì hay

chỉ vài từ thôi, mình không thể diễn tả được cảm xúc của mình bây giờ được

cứ như mình đau nỗi đau với Yano với Nanami, 2 người họ chia tay mình khóc, tái hợp mình khóc, chia xa mình cũng khóc

đã thề không bao giờ coi phim buồn để rớt nước mắt nữa, nhưng thật sự bộ phim này rất hay mình không thể kềm lòng được...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 21-10-2014 22:33:06 | Chỉ xem của tác giả
vì cái chính là bấn Tồ mình đã xem một mạch hết cả 2 phần phim
phần một nhẹ nhàng, phần hai xem mà cứ có cảm giác quặn quặn trong ruột  
đến gần kết mà cứ lo không biết 2 người sẽ quay lại với nhau ntn, rất mừng là HE
mình thì chưa đọc manga hay xem anime trước đó, xem phim xong là phải lùng bằng đc về luyện
thực sự bị thuyết phục bởi vai Yano của Tồ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 5-12-2014 09:53:49 | Chỉ xem của tác giả
"bokura ga ita" là manga đầu tiên mình đọc cũng từ đó mà dấn thân vao . truyện kết thúc mở làm hơi hụt hẫng nhưng kết thúc trong phim rất thỏa lòng. cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách