Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] We Were There: Part 2 - Toma Ikuta, Yuriko Yoshitaka (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 12-3-2014 09:35:38 | Chỉ xem của tác giả
chưa có bản HD sao...! coi xong phần 1 riềng quá, muốn down HD về coi trên TV cho nó nét...!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 17-3-2014 15:29:17 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là mình đã coi phần 1 rồi nhưng lại quên mất là phim có phần 2
loay hoay mãi, đến hôm nay tự dưng mới nhớ ra... quay vào đây thấy có phần 2 thật ^^
Không biết sau này liệu họ còn gặp được nhau ko, mình cũng từng chờ như vậyko lâu bằng 6 năm nhưng cũng đủ để cho mình thấy tg nó dài đến cỡ nào rùi ^^, anw, thanks ST nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 19-3-2014 13:07:50 | Chỉ xem của tác giả
phim hay! ủng hộ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 1-4-2014 02:18:07 | Chỉ xem của tác giả
Pieces của Mr. Children được dùng làm bài hát cho phần 2 của phim này sao. Hi vọng phần 2 cả hai sẽ đoàn tụ và tìm được hạnh phúc cho mình.
Cám ơn sub team đã dịch và làm sub để mọi người được xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 10-4-2014 21:51:00 | Chỉ xem của tác giả
Trước hết cám ơn sub team đã làm việc vất vả.
Cón về phim thì khỏi nói rồi, mình dành cả ngày để xem luôn 2 phần và mình thấy k có gì để chê hết, coi gần tới khúc cuối vẫn nghẹt thở, cả lúc Yano bảo Takahashi là hãy luôn đi về phía trước là mình tưởng xong rồi, hết hi vọng. Nhưng mà lúc cuối làm mình vui quá, cảm giác như bù đắp cho một khoảng thời gian chờ đợi, những người yêu nhau thì trở về với nhau, những cái vốn đã có lẽ thuộc về nhau thì cho dù là thời gian, quá khứ hay hiện tại, vẫn là của nhau. aa!!! Hậu bấn loạn khi xem phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 20-4-2014 11:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Xem phần 1 hồi hộp quá trời luôn! Tình yêu họ thật đẹp! Cảm giác chờ đợi mỏi mòn thật sự rất khó khăn để tiếp tục chờ một ai đó mà chẳng biết trước kết quả thế nào! Mình hi vọng phần 2 sẽ có một cái kết Happy Ending!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 17-8-2014 20:26:56 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này mà cảm xúc dâng trào dữ dội. Phim Nhật nhẹ nhàng nhưng lúc nào cũng ám ảnh người xem mãi thôi.
Tình cảm Nanami dành cho Moto kéo dài ngần ấy năm mà vẫn không hề phai nhạt. Mình thấy không chỉ Nanami của ngày ấy yêu Moto mà Nanami của ngày xưa, của ngày mai cũng sẽ thế.
Cảm ơn ST nhiều lắm.

P/s: Bị thích vẻ đẹp của mấy chị diễn viên phụ. Sengenji với 2 chị em nhà Yamamoto.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 27-8-2014 11:25:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, nhẹ nhàng nhưng sâu sắc

Thích cái kết thúc phim, hi vọng vào tình yêu trong xa cách sẽ có kết thúc đẹp như thế.

Tks ST nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 31-8-2014 00:10:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim Nhật cứ nhẹ nhàng, không cao trào, kịch tính, phức tạp như HQ mà vẫn hút người xem thích phim Nhật như vầy nè! nói về tuổi học trò muôn thuở đều hấp dẫn mình! :3 xem liên tù tì 2 phần rồi lại xem lần nữa mà hổng thấy chán!Thật mãn nguyện khi 2 bạn vẫn bên nhau xem xong mê luôn mấy dv trong phim!Cám ơn ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 4-9-2014 15:56:17 | Chỉ xem của tác giả
Không có bản HD à
Buồn quá đi mất, mấy link HD 720p với 1080p link fshare search trên mạng cũng die hết
Thế này là làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách