Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Gia tộc hoa lệ/ 华丽一族/ Lý Hân Nhữ, Lý Học Khánh, Cao Dĩ Tường [Vietsub E24 End]

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 28-8-2013 14:01:43 | Chỉ xem của tác giả
Online youtube:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 28-8-2013 16:22:13 | Chỉ xem của tác giả
ko thể tin được!!! nhìn thấy link 4 ep cuối mừng tới phát điên
tks subteam lắm luôn í
đang xem tới ep 18 tự dưng lại thấy cả hai anh đều ko hợp với Kiêu Dương. một anh lợi dụng lừa phụ nữ, một anh bạo lực nóng tính.haiz {:428:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 28-8-2013 22:58:11 | Chỉ xem của tác giả
oh what the...? Cái kết gì thế không biết. Xem xong bực muốn chết.Biên kịch ơi sao lại để anh í chết ??? ko công bằng tí nào hết á {:402:}

Lâu rồi mới lại muốn gửi bom đến nhà biên kịch như thế này

Bình luận

Công nhận :( Cái kết quá hụt hẫng T_T =.= Thực ra mình vẫn thích Kiêu Dương vs Lý Chân hơn, tuy anh chân lừa tình phụ nữ nhg 2 anh chị đứng cạnh nhau đẹp đôi :x   Đăng lúc 29-8-2013 07:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 29-8-2013 07:57:15 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong 1 lèo 4 tập cuối và rất ức chế vì cái kết {:399:}

tuy rằng Vũ Thiên k đẹp zai xứng đôi với Kiêu Dương bằng Lý Chân cơ mà sao nỡ để anh í chết như vậy ng chết càng có cơ hội sống lâu hơn k ai thay thế nổi trong tim 1 cô gái Như Kiêu Dương, nhất là khi anh ấy đã vì cô chịu quá nhiều phiền phức cuối cùng lại ra đi 1 cách  lãng xẹt như vậy >"< rất là ức chế =;

tạo hình trong phim tập cuối còn chấp nhận đc chứ nguyên cái phim k chấp nhận nổi cảm giác lúc nào cũng bù xù mặc dù dàn dv đẹp như vậy coi còn k bằng phim Người Mẫu của mình phim hết rồi vừa tiếc vừa chán {:432:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 29-8-2013 14:07:51 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam vì đã vất vả làm sub {:290:}
Sau khi nghiền hết 24 tập phim, mình đã phi luôn vào đây để comt 1 cái cho đỡ tức
Thực sự thì mình không thích cái kết này một tẹo nào cả, tại soa biên kịch làm nt chứ? Như thế thật không công bằng với Vũ Thiên {:402:} Người đã rất rất vất vả, luôn ở bên che chở, an ủi Tống Kiêu Dương khi cô có chuyện, sẵn sàng buông tay Kiêu Dương để cô quay trở về với Lý Chân, thế mà lại có kết quả như thế này. Thực sự là quá phũ phàng. Lời hưa của với Kiêu Dương là làm vedette trong show diễn của cô đã mãi mãi không thể thành sự thật.
Biết rằng sự ra đi của Vũ Thiên chính là sự giải thoát cho Kiêu Dương, Kiêu Dương sẽ không phải cảm thấy có lỗi với vũ Thiên hay ở bên cạnh Vũ Thiên mà vẫn dõi theo Lý Chân, nhưng mình vẫn không thích một tẹo nào cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 29-8-2013 14:10:55 | Chỉ xem của tác giả
phim có dàn diễn viên đẹp qá *tung hoa*
nhất định e sẽ quẩy hết bộ này
cảm ơn sub team nhiều

Bình luận

Nếu cùng 1 nội dung mà post trg khu C-zone, tôi sẽ rate trừ, cảnh cáo, thậm chí ban nick. Hy vọng bạn làm đúng quy định.  Đăng lúc 1-9-2013 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 29-8-2013 21:24:09 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào biết bài nhạc phim đầu tập 23 ko, nghe da diết quá T__T

Mình tò mò quá cũng down tập cuồi xme trước thấy cái chết của Vũ Thiên lãng thiệt :-< Tuy cái kết hẫng quá nhưng thực ra mình vẫn thích Kiêu Dương với Lý Chân hơn, có lẹ do bias Cao Dĩ Tường nhiều hơn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 30-8-2013 15:28:48 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên trẻ đẹp, nhạc phim ổn , tạo hình hợp lý tuy nhiên diễn xuất vẫn còn gượng gạo và chưa nhập nhân vật lắm, những tập cuối ổn hơn rất nhiều. Trang phục cho mỗi bộ sưu tập hơi sơ sài, chỉ có buổi cuối cùng là đẹp nhất thôi. Dù sao mình vẫn thích phiên bản Hàn hơn.
Cảm ơn subteam rất nhiều .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 2-9-2013 02:03:24 | Chỉ xem của tác giả
Một số hình ảnh của phim

Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 4-9-2013 20:27:34 | Chỉ xem của tác giả

Tự nhiên download về coi tập 1 thấy nó quen quen , mà ko bít tại sao .
1 lát mới nhớ ra là Tv cũng đang chiếu tên là "thế giới người mẫu "
2 tên khác nhau nhưng chung 1 phim :)
Tks sub đã sub bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách