Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Four 2/ 四大名捕 2/ Tứ Đại Danh Bổ 2 - Đặng Siêu, Lưu Diệc Phi... - Vietsub HD Completed (Update Bản HD source 720p Bluray)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 7-2-2014 01:06:16 | Chỉ xem của tác giả
độ cao của mình chỉ đủ để mình la liếm vào comment chúc subteam làm những sản phẩm thật tốt

Bình luận

Vietsub HD Completed  Đăng lúc 15-2-2014 10:14 AM
Cmovie không giới hạn điểm down phim bạn nhé. Phim chưa hoàn thành nên bạn chưa thấy link down thôi :)  Đăng lúc 7-2-2014 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 7-2-2014 02:07:49 | Chỉ xem của tác giả
Hóng subteam quá xá... Với cái độ cao lèo tèo của mình chắc không thể nào xem được zồi ^^.

Nhưng vẫn tks subteam nhiều nhiều. Chúc C-Zone sẽ có nhiều phim mới hay hơn nữa.

Cơ mà phim chuyển thể theo truyện chứ đừng bám sát nguyên tác, cứ bay bổng thoải mái thì xem mới sướng

Bình luận

Cmovie không giới hạn điểm down phim bạn nhé. Phim chưa hoàn thành nên bạn chưa thấy link down thôi :)  Đăng lúc 7-2-2014 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 7-2-2014 10:00:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chác là hay lắm đây. Nhìn cái poster trông giống như trong chuyện tranh ấy nhỉ. Đẹp thật.
Hy vọng phần 2 hay hơn phần 1, phần một.. như đang dở dang mà.
Lại có cơ hội xem "Thần tiên tỷ tỷ" rồi

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 7-2-2014 10:40:44 | Chỉ xem của tác giả
Đã được coi phim này rồi. Nhưng cảm giác chẳng hay gì cả. Cốt truyện lỏng lẻo. Phần đầu phim với phần cuối phim chẳng liên quan đến nhau.
Đầu phim thì như kiểu An lão gia trả thù cho con mình. Nhưng ở phần sau thì lại nói về bí mật bị giấu kín của vụ án diệt môn của gia đình Vô tình.
Phải chăng đây là chiêu của nhà sản xuất. Tạo 1 phần còn nhiều khúc mắc chưa được giải quyết, để phần sau thu hút sự tò mò của khán giả????

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-2-2014 13:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng ngày này cũng đã tới.
Sau bao ngày ngóng subteam dịch giờ cũng thấy để hình rồi. Hứa hẹn vài ngày không xa sẽ được xem phim yêu thích rồi đây. Hóng quá đi mất thôi

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 7-2-2014 13:43:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ya~~~ xem onl rồi vì ra lúc đang thi k coi rạp đc! Phim cũng hấp dẫn đấy chứ,phim TQ giờ chẳng khác mí phim bom tấn của Hollywood nhỉ ^O^ phần hình ảnh,âm tham,kỹ xảo khỏi chê *huýt sáo* Chị Phi gần cuối phim mới được nhiều đất diễn hơn,ai bảo Fei là bình hoa khi coi phim này nào,nhìn chị diễn lúc bộc phát giận dữ trông thật dữ ớn lun O.O đố nhận ra nổi chị Fei ngày thường giọng nhỏ nhẹ,lúc nào cũng cười ~.~ lúc đau khổ giằng xé diễn thật nhập tâm khiến khatn giả đau thương,coi khúc đó khóc theo chị T.T Nội dung phim cũng liên kết vs nhau mà,part 1: An Thế Cảnh chết k tung tích sang part 2: Biết đc ông này còn sống nhưg sốg thực vật,còn pik thêm 1 nhân vật boss nữa là An lão gia cha của ATC,Và thân thế thực sự của Vô Tình.Nếu part 3 nghĩ là sẽ Bộ 4 sẽ quay lại cùg nhau giúp Hoàng thượng trừ khử ông An Lão Gia kia ^_^ Happy ending giùm cái,nhìn Bộ 4 tan rã,VT đi lạnh lẽo 1 mình lúc cuối phim *gào* nhẫn tâm quá! =.=

P.s: tks sub team đã sub phim The four 2 nhé! Dù em chưa đủ độ chém gió để xem phim,nhưng lun ủng hộ sản phẩm ^^

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 7-2-2014 17:08:45 | Chỉ xem của tác giả
Đợt chiếu rạp bận quá nên không xem được bản 3D.Hóng lên hóng xuống,tuy ở trên youtube có bản sub rùi nhưng thực sự sub rất chán.Nên vào đây hóng hớt nhà mình làm lại.Kites sub là chuẩn rùi.Phim tuy nội dung cũng không được thật xuất sắc lắm nhưng hiệu ứng kĩ xảo và chiêu thức võ công rất đẹp.Điểm đáng chú ý của toàn bộ phim là diễn xuất của Lưu Diệc Phi tiến bộ vượt bậc,ai dám chê Phi nhà tui bình bông nữa thì vào đây mà xem phim này đi nhé.Xem đoạn cuối mà khóc thương Vô Tình lun,nhất là đoạn cuối khi VT bước đi rời khỏi thần hầu phủ thật ám ảnh người xem.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 7-2-2014 19:28:24 | Chỉ xem của tác giả
Oh mừng quá, hồi chiếu rạp mình chưa kịp đi xem, mặc dù rất thích phim này. Kiểu dị nhân của Trung Quốc, phần này nghe nói còn hấp dẫn hơn. Muốn xem tình cảm của Vô tình và Lãnh Huyết phát triển như thế nào, vì ở phần này có thêm 1 tình địch nữa do em Liễu Nham thủ vai. Xem trailer thấy Vô Tình lại đi được, rồi sao lại quay ra đánh nhau với nghĩa phụ, bí mật thảm sát cả nhà của Vô tình thế nào. Phần 1 An Thế Cảnh chỉ biến mất thôi, chưa chết, phần này biến thành nửa nguời nửa cây. Hấp dẫn hấp dẫn quá, down thôi, mặc dù chưa thấy link đâu. Cảm ơn ST nhiều, yêu ST lắm.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 7-2-2014 20:29:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm, ngày trc mình xem ở rạp rồi. Nhưng vẫn hóng để down về xem lại
Rất thích tình yêu của Vô Tình và Lãnh Huyết :X

Bình luận

chưa có link đâu b ạ. Nếu có link thì kites sẽ để là "vietsub completed"  Đăng lúc 7-2-2014 08:34 PM
bạn thấy link down ko  Đăng lúc 7-2-2014 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 7-2-2014 22:40:43 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên hùng hậu, thêm ost do anh Hồ hạ thành thánh của mình đảm nhận nữa, hóng trên từng cây số.
Lót dẹp đợi.
Tks sub team nhiều nhé :v

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách