Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thời đại quý cô/ 胜女的时代/ Trương Hàn, Trịnh Sảng... [Vietsub Ep 22 END]

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 12-11-2013 15:36:37 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu nghe tên của bộ fim cứ tưởng là đẳng cấp quý cô 2 ko chứ, hjhj nhưng ai dè đọc kỷ lại ko phải
Nam chính thì vẫn là Trương hàn, còn nữ chính hem phải là Ân tỷ nhỉ , thích cặp đôi Hàn Ân hơn à nha
nhưng dù sao cũng phải xem fim thử coi hay hem, vì nhân vật nữ chính xinh ghê vậy
coi cho biết với người ta mới đc.nhiều khi coi ko chừng thích cặp đôi này ko chừng {:176:}
tk subteam đã up lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 12-11-2013 17:21:18 | Chỉ xem của tác giả
thấy có trương hàn là phải xem rồi đó ^^
trailer là thấy hay rồi
tks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 12-11-2013 17:28:14 | Chỉ xem của tác giả
Lại gặp anh Trương Hàn
Mới cách đây một tuần xem trên tivi "Đẳng cấp quý cô" (trước đó cũng down về xem oy nhưng quên béng gần hết nội dung ==!), đang than vãn với bạn bè mún mua một con thỏ Peter về ôm cho sướng bụng, nhưng ngụ ý là để thầm mơ về anh ý đoá mờ Nay lại thấy anh trong phim mới Thật là... quá tẹc zời
Thấy poster phim trai xinh gới đẹp là mãn nhãn oy, để theo dõi coi nội dung thế nào đã
Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 12-11-2013 20:50:58 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem phần 1 Trần Kiều Ân đóng mình cũng mê mẩn và mong có phần 2. Thế nhưng xem tập đầu cảm giác không thể xem hết nổi, thấy diễn xuất của nữ chính cứ thế nào ấy, chả ăn nhập gì với nam chính cả. Lúc nào mắt cũng tròn xoe, không hiểu đang nghĩ gì, đang cảm thấy thế nào luôn. Bó tay toàn tập.
Không biết có nên xem tiếp không đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 12-11-2013 21:09:00 | Chỉ xem của tác giả
hình như cứ khi nào có phần 2 là lại chán hơn phần 1
còn bà TS đang xinh dễ thương như vậy cũng học đòi đi phẫu thuật làm csi gì không biết
đẹp đâu chả thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 13-11-2013 17:05:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình khá là khoái mấy phim về sinh đôi hay là người giống nhau nhé.
Hình như là tập 2 bị cắt rùi. Mình coi raw thì Thiên Tề gọi không thấy Diệc Phi, rùi bà mẹ phát hiện ra là Diệc Phi bị đâm, sau rùi bà gặp trúng Tiểu Nghiên. Đứa em cũng gặp Tiểu Nghiên ở khu vui chơi hay gì đó tưởng là Diệc Phi mới chạy theo, bệnh tim tái phát nên bà thư kí mới thông báo gọi bà mẹ về nhà. Sao mất 1 khúc luôn vậy

Bình luận

ep1 hơn tiếng mà ep2 có 49p thì bảo sao....xem chả hiểu cái jề, cắt mần chi mà dã man  Đăng lúc 13-11-2013 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 14-11-2013 01:10:44 | Chỉ xem của tác giả
The Queen of Sop 2 - E03 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 thương :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 14-11-2013 10:39:22 | Chỉ xem của tác giả
Nóng lòng lắm nhưng quyết chờ HD coi luôn . Có HD mà tội gì SD cho phí
Mong chờ cặp tình nhân này , công khai rùi thì đóng phim sẽ thế nào đây :))
Mà TS đẹp rùi , PTTM chi nữa , huhuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 14-11-2013 10:45:11 | Chỉ xem của tác giả
ơ Trịnh Sảng à
mình chưa xem phim nào của trịnh sảng
lâu lắm rồi cũng ko xem phim trung quốc
phim này hay ko mọi người?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 14-11-2013 13:28:30 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem phần trước của bộ này vì đọc nội dung có vẻ k hấp dẫn lắm và rất sợ tình trạng cuồng nam thứ hơn nam chính
h rảnh rỗi quá z lại nhìn dàn diễn viên ở đây cũng tươi trẻ hơn phần trước nên quyết định coi thử thế nào, và cuối cùng điều mình sợ đã xảy ra, thik cặp phụ hơn cặp chính mất tiu ròi
dù Hàn và Sảng nhìn đẹp đôi thiệt nhưng hiện h đối với mình chemistry của 2 người cứ bình thường nhàn nhạt thế nào ấy, sau này khi DP đã dc thay bằng Tiểu Nghiên thì tình tiết chắc cũng đoán trước dc phần nào nên thực sự k mong chờ lắm
chính vì vậy nên h mình chỉ trông chờ vào cặp của Diệc Hiên và Khang Kiệt thôi, cá nhân mình thấy KK còn cá tính và thú vị hơn Thiên Tề nhiều, kiểu playboy thik người ta mà k dám nói, quan tâm mà k dám thể hiện ra nhiều đó, nói thì nói vậy chớ lúc ảnh đưa DH cái kiềm chích điện, mình thấy ảnh men quá chời, có để ý từng chút một mới nhớ ẻm đang bị theo dõi rồ nghĩ ra giải pháp giúp ẻm chớ, đây mới đúng là kiểu nhân vật nam trên phim mình khoái nhứt đó
còn DH thì có lẽ thực hơn DP chút xíu, tiểu thư yếu đuối từ nhỏ, kiêu kỳ có thừa, xấu tính vừa đủ, k biết sau này có làm ra chuyện gì long trời lở đất k thôi chứ tới h thì mìh vẫn còn chấp nhận dc, phân vân đắn đo khi xử lý chuyện chiếc nhẫn của chị rùi sau đó lại vì 1 câu <rời khỏi đây chị sẽ hạnh phúc> mà giúp chị chạy trốn, lúc mẹ nói chị con muốn chia tay rồi thì quay qua dằn mặt TT liền luôn, nc là lúc nào cũng family 1st hết đó, mình thik con gái kiểu này
mí cái đoạn chị nẹt ảnh vì ảnh cứ thả dê bà chị xinh đẹp nhà mềnh mà chết cười, DH ơi e k nhận ra đối tượng thèng nhỏ mún thả dê là cháu chứ k phải bà chị cháu hả, ngừ ta cũng khoái chọc cho cháu chửi hơn mà
túm lại là vì cắp pồ này toàn tập hợp những xì tai mình khoái và nhìn 2 bạn cũng đẹp đôi dã man rợ nên xin bác biên kịch hãy hành 2 cháu hết mức có thể, rồi sau đó cho 1 màn HE quành tá tràng là được, k có ai lo dc cho DH bằng KK đâu bác ợ và cầu trời cho 2 đứa xuất hiện nhìu chút, hẹn hò cãi lộn, liếc mắt tóe lửa chi cũng dc bác nhớ
p/s: xin lỗi vì ngôn ngữ hơi xì tin, mình đây nhỏ tuổi hơn nhân vật nhưng cứ thích em z cháu vậy đó cho nó hợp k khí

Bình luận

KK vẫn luôn yêu DH đó chứ, yêu từ lâu lắm rồi nh vì bị bệnh nặng nên k dám nói, biên kịch ác k tả đc  Đăng lúc 19-11-2013 11:28 PM
Sau KK yêu ai vậy bạn?? Không phải DH à :))  Đăng lúc 17-11-2013 03:25 AM
ohm, mới coi raw tập cúi xong, quá nhảm lun, h chỉ hi vọng vào quá trình của 2 ẻm thui chứ h kết quả là đi tong rùi đó  Đăng lúc 15-11-2013 01:39 AM
mình cũng thích đôi này lắm bạn ơi mà cuối cùng KK chết mới đau chứ T-T  Đăng lúc 15-11-2013 01:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách