Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Vẫn Cứ Yêu Em / 偏偏喜欢你/ Destined to love you/ Trần Kiều Ân, Giả Nãi Lượng, Huỳnh Tông Trạch, Trịnh Sảng... [Vietsub E44 END SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 23-6-2015 13:50:16 | Chỉ xem của tác giả
Bạn nào cho mình xin OST ở tập 9, đoạn mà Tiêu hàm đứng đợi Hạng Hạo ở cổng ký túc xá để Hạng Hạo phải nói ra chuyện của bạn Tiết gì gì kia.
Đoạn OST đấy hay quá, mà mình tìm k có thấy. Bạn nào cho mình xin với
Cảm tạ cảm tạ!!!

Bình luận

谢谢你  Đăng lúc 23-6-2015 10:02 PM
đây nha bạn: https://www.youtube.com/watch?v=wkwXacrFs_E  Đăng lúc 23-6-2015 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 23-6-2015 14:29:14 | Chỉ xem của tác giả
Cái tội chơi dại của bạn Hạo, có biết chế tung hoành giang hồ bao nhiu năm rồi khong =.= XOẸT

Đừng có mà thách Bảo đại ca nhá
Bảo bảo nhà mình bá đạo quá, nhìn thấy hết chơn của người ta, mà hông chịu chách nhịm cho ngừi ta

Bình luận

thấy hết rồi.. thấy hết mất rồi :)))))))  Đăng lúc 23-6-2015 11:34 PM
Dệ thương toá <3  Đăng lúc 23-6-2015 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 23-6-2015 17:56:22 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là rất cuồng anh Đào
Một con người ngoài lạnh trong nóng, quan tâm rất đỗi ngọt ngào với Bảo Bảo
Nếu Bảo Bảo mà không đổ thì chỉ đúng là dì Đồng Hoa thôi, rất tiếc là sự thật
Sao dì không viết cho cái anh Đào xấu xa, xấu trai, đừng có tốt bụng hiệp nghĩa như vậy thì cháu đỡ tốn thêm tí nơron thần kinh vật vã suy nghĩ về cái hàng cực cực phẩm ấy không
Có phải phim bị cut hay không, mà cái đoạn cả hội uống rượu không biết anh Thẩm có tỏ tình lăng nhăng hay không mà cô Bảo Bảo không nhớ nhưng sáng mai anh Đào có vẻ thẹn thùng khi nhìn cô Bảo Bảo thẹn thùng nhể???
Chắc uống rượu say Bảo Bảo nói linh tinh gì bị anh Đào phát hiện rồi.
Nói tóm lai là bị cuồng nam thứ.
Nhưng anh Hạng Hạo cũng rất vui.
Lão thổ phỉ một mắt cũng rất soái

Bình luận

đoạn uống rượu thấy Đào say mà vẫn lao ra đỡ rượu cho Bảo Bảo, trời ơi mình chết đứ đừ :3 TY chỉ cần vậy thôi  Đăng lúc 24-6-2015 01:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 23-6-2015 18:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim có Trần Kiều Ân là phải down rồi .. không nói nhiều .. làm 5 tập hóng nội dung sau ;;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 23-6-2015 20:30:26 | Chỉ xem của tác giả
có ai thích  Cố Tiểu Bach giống em ko ạ đáng iu lắm lắm ấy
Em thích dàn nam phụ quá trời luôn, Tiểu Bạch nè, Đỗ Phong nè, cả thầy Phi Phi vs Thiên Vũ nữa chứ ^^ chết đây phim toàn zai đẹp ko ah mà về cơ bản em thích anh Văn Đào hơn anh Hạo mọi người ạ. Chị hãy về đội của anh đi mà

Bình luận

Mình cũng thích dàn nam phụ thôi rồi lun. Ship couple nam thứ nữ chính, biết là thuyền này sẽ chìm mà vẫn cứ leo lên :((  Đăng lúc 23-6-2015 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 23-6-2015 21:27:35 | Chỉ xem của tác giả
Thật tình biết thuyền Bảo đại gia - Thẩm tiểu thư không làm nên cơm cháo với dì Đồng Hoa nhưng mà quả thật sao em vẫn nguyện chết đuối thế này
Ai bảo Bosco đẹp trai chết đi được, Hạng Hạo trẻ trâu thì cũng đáng eo nhưng em vẫn ship Bảo - Đào cơ
Ai bẩu đẹp đôi làm chi

Cre TKAVFPG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 23-6-2015 23:27:45 | Chỉ xem của tác giả
bin9x gửi lúc 23-6-2015 02:29 PM
Cái tội chơi dại của bạn Hạo, có biết chế tung hoành giang hồ bao nhiu năm rồi khong = ...

Xem đoạn này mà phụt hết cả nước đang uống ra đầy màn hình, chị Bảo Bảo quá là bá đạo đi

Thích xem hai anh chị này đấu khẩu với nhau, vui dã man nhưng sợ chỉ được đầu phim thôi chứ cuối phim lại khóc ròng hic hic

Dạo này nghiện OST phim này quá, ko biết subteam có làm sub không nhỉ, mong chờ quá

Bình luận

mắc cười cái là sau khi thấy... của a Hạo thì mợ Ân vuốt tóc, phủi áo rồi bả dông thẳng luôn :))))  Đăng lúc 23-6-2015 11:38 PM
chắc có sẽ sub thôi, kể cũng tội cho subteam, cày ngày đêm cho dân được hưởng, phim ra hằng ngày luôn mà :D  Đăng lúc 23-6-2015 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 24-6-2015 05:34:17 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn Cứ Yêu Em - E11 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 24-6-2015 08:29:34 | Chỉ xem của tác giả
Hai tập tối qua coi cười rụng rún và nhiều cảm xúc. Nửa đêm mà cứ phải ôm bụng nén cười, độ điên của Hạng Hạo càng ngày càng lên level!
Có khi nào tui bị đau bao tử vì nén cười quá nhiều không trời!  
Tập 13 tui xem mà cứ ngờ ngợ không biết có phải là chị Đồng muốn đưa nữ quyền lên ngôi tuyệt đối không, một đám đàn ông, chị Bảo lại đứng lên bày kế, ra tay đối đầu với Thổ phỉ, dáng vẻ hiên ngang khẳng khái, giúp mọi người thoát hiểm, cuối cùng câu luôn trái tim của trại chủ thổ phỉ Cái  này có phải gieo rắc tình cảm khắp nơi không? Chị thấy trong trường còn chưa đủ nam nhân sao! Mặc dù có hơi thấy lạ là chạy trốn chỉ cầm mỗi súng má kiếm đâu ra dây thừng, bao cát, đủ các kiểu, nhưng thôi chuyện nhỏ chẳng sao!

Tập 14 thì Hạng Hạo biết rõ tình cảm rồi, như trai mới yêu lần đầu, ghen rồi bày trò chen ngang đủ kiểu, nhảy nhót không giống ai mừng sinh nhật chị, cái đoạn Tiểu Bạch dạy nhảy, quấn cái mền làm áo, phải lệch vai mới chịu, quấn khăn hai cục trên đầu, ôi trời, cười muốn xỉu luôn hai ông này!

Vũ đoàn soái ca!

Bonus Hạng Hạo đau lòng thấy Bảo Bảo bị thương, thiếu chút điên máu chém luôn trại chủ,  lúc này là vẫn thích người ta chết đi được mà còn làm bộ, đã biết thương hoa tiếc ngọc rồi!

Đau lòng nam thứ định mệnh!

Bình luận

Ban đầu thì chê bai con gái người ta, giờ thì cô ấy đã là hoa có chủ, đường còn dài lắm, tiêu Hạo ca rồi :)))))  Đăng lúc 24-6-2015 11:41 AM
Bắt đầu từ lúc giành băng bó và trơ mặt hô cả người e là của tôi thì biên kịch chính thức bắt đầu quá trình xát muối lên tim của Biệt đội mê nam phụ :((   Đăng lúc 24-6-2015 11:38 AM
Cả đoàn ng ta ăn bánh, khổ thân 2 bạn giai cùng phòng phải đứng vẩy hoa cho a tự sướng solo dance :)) Bạn Tiểu Bạch cute hết biết, càng xem càng yêu <3  Đăng lúc 24-6-2015 11:36 AM
Hạng thiếu gia rất chất, rất hài hước, rất đáng yêu, chỉ tiếc là tụi em theo phe nam thứ hết rồi thì phải làm sao :(((((((((((  Đăng lúc 24-6-2015 08:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 24-6-2015 10:02:00 | Chỉ xem của tác giả
Trải qua gần nửa chặng đường, tạm thời mình mạn phép có chút nhận xét về 2 nam chính trong phim. Mình nói 2 nam chính vì trong lòng mình luôn đánh giá tác phẩm Đồng Hoa không ai thực sự là chính, ai thực sự là phụ, tất nhiên chỉ nói đến người có mối liên quan mật thiết  nhất với nữ chính, bất kể nữ chính yêu ai thì mỗi người đều có 1 vai trò quan trọng như nhau, ngay cả Bộ Bộ với 3 người 4, 8, 14 hay là Đại Mạc Dao, Best time, mình cũng nghĩ như vậy, tình yêu thì không thể tính toán, tác giả luôn để trái tim nữ chính rung động theo cách tự nhiện, hợp lý, logic đúng với thực tế. Mấy dòng này chỉ là thích thú với bộ phim nên viết theo cảm tính, đặt giả tưởng,( bỏ qua yếu tố trái tim không thể điều khiển ), vậy nếu có thể chọn lựa, thực tế mình sẽ chọn ai.

1/ Hạng Hạo

Đẹp trai, giỏi võ, một mình mà đánh được nguyên bang hội mấy chục người thì phục sát đất, con nhà gia thế, tính cách hay đùa giỡn, nghe nói: “ Người trong kinh thành đều hận cậu ta. Đàn ông hận vì không bằng được , phụ nữ hận vì không được anh yêu”, hay như lời của Đỗ Phong :” Không biết thương hoa tiếc ngọc, hèn gì các cô gái đều thích anh”, suy ra anh này bad-boy chính hiệu, có điều chưa thấy anh thực sự hay đi trêu hoa ghẹo liễu, thấy ghẹo mỗi Bảo Bảo, nên không chắc anh trước đây thực sự có phải dạng chơi bời hay không!

Tính cách bề ngoài khá mạnh mẽ nhưng bên trong yếu đuối, lúc hành động thì không sợ trời không sợ đất, trọng nghĩa khí, gặp chuyện đều xông lên trước, không cảm thấy anh có suy tính gì nên mình đánh giá là anh hành động khá cảm tính. Thiếu Hoa chết, anh chịu không được nỗi oan ức của bạn nên bỏ đi ngay lập tức, nói anh trách Thẩm Văn Đào, chỉ là anh tự trách, trút vào Văn Đào để mình nhẹ nhõm hơn, dù thâm tâm vẫn biết Văn Đào chả làm gì sai cả, nhưng phải tỏ vẻ vậy thôi, nên chưa bao giờ làm quá, anh cũng sợ mất người bạn này.

Gặp phục kích lúc chuyển hàng, anh là người đầu tiên xông lên tuyến trên, Tiểu Bạch có chuyện, anh tìm thuốc về nấu chữa bệnh cho Bạch Bạch, Đỗ Phong mắc lỗi, anh đứng ra nhận thay chịu ngồi tù . Đối với Bảo Bảo, có vẻ như lần đầu gặp bà chằn lửa không sợ mình, cô rất mạnh mẽ, anh không chấp với cô, lúc ôm cô tránh đạn còn lấy tay đỡ đầu, rất ga-lăng. Nhưng thấy cô  thú vị, có nhiều chiêu trò, nói chuyện rất thoải mái bộc lộ con người mình, từ đó thích đùa, trêu ghẹo với cô cho vui, nhưng vì vậy mà yêu lúc nào không biết.

Nhưng Hạng Hạo như một chú ngựa chưa thuần hóa vậy, anh quá trọng nghĩa khí và làm việc theo cảm tính, tính cách này khá nguy hiểm vì co thể gặp chuyện ngay cả trên đường vào những ngày bình thường nhất. Cho nên mình nghĩ ai theo anh sẽ rất không có cuộc sống bình ổn. Nhưng với Bảo Bảo, cô thông minh, nhanh nhẹn, mạnh mẽ, tốt bụng, tính cách phóng khoáng, rất biết xoay sở, có lẽ chỉ có cô là người có thể hỗ trợ và giúp được anh sau này.

Đó là tất cả những gì mình nghĩ về Hạng Hạo qua 14 tập phim!

Bình luận

Chắc đây là lý do ng ta hay bảo 2 nửa cuộc đời là để bổ trợ cho nhau :) Mình thích nhìn bạn ý điên điên, bỉ bựa, cứ vui vẻ vô tư có phải vui biết bao  Đăng lúc 24-6-2015 11:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách