Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Vẫn Cứ Yêu Em / 偏偏喜欢你/ Destined to love you/ Trần Kiều Ân, Giả Nãi Lượng, Huỳnh Tông Trạch, Trịnh Sảng... [Vietsub E44 END SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
291#
Đăng lúc 13-7-2015 18:04:47 | Chỉ xem của tác giả
Muốn khóc... Thẩm Văn Đào ơi ~~~ Thương anh nhất đó
Mặc dù là cái kết nó hơi buồn và hụt hững nhưng có lẽ nó đã là cái kết hợp lý nhất rồi.
Cảm ơn sub team rất nhiều trong thời gian qua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

292#
Đăng lúc 14-7-2015 13:02:53 | Chỉ xem của tác giả
xem xong phim đến 2 lần giờ mới nguôi cảm xúc mà viết bình luận ợ.
Lần đầu xem phim mà kiểu phát cuồng đến hết dàn nhân vật phụ, mà không thích nhân vật chính lắm (nhân vật ạ, không phải diễn viên). Lúc bắt đầu thích Thâm Văn Đào là ở vụ án Tiết Thiếu Kỳ chiếu hình anh trai lên doạ ma mọi người ấy... TVĐ là người duy nhất tin tưởng BB không làm, trong khi HH chỉ chực tố cáo (thề lúc ấy muốn đấm anh ta kinh khủng). Từ lúc ấy mình cứ kiểu bị ám ý, cố thế nào cũng không cảm thấy thích HH được.
Còn 4 anh nam phụ quá cu te phô mai que luôn~~ chả hiểu sao thấy thích Cao Mỹ Nhân hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

293#
Đăng lúc 14-7-2015 15:17:29 | Chỉ xem của tác giả
Hjc, thế là kết á? Hai người phải bắt đầu lại từ đầu luôn hở ta? Thẩm Văn Đào làm tốn nước mắt quá, tự dưng ngồi khóc bù lu bù loa mẹ hỏi bị gì vậy con? Nói ra cải bị chửi @_@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

294#
Đăng lúc 14-7-2015 17:17:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tin ngoài lề mình vừa hóng hớt đc, có thể VCTE sẽ làm phần 2 nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

295#
Đăng lúc 14-7-2015 17:56:04 | Chỉ xem của tác giả
Hic, xem xong vẫn ngỡ ngàng với cái kết. Mình còn tưởng là chưa hết phim vì độ dài phim ngắn hơn các tập khác. đúng là hết sức khó hiểu luôn. Có lẽ chiến tranh luôn đem lại mất mát và đau buồn. Và HH gặp lại được BB đã là một điều kỳ diệu, chỉ có trong phim chứ ngoài đời mà đứng gần một hầm vũ khí như BB thì thịt nát xương tan lâu rồi ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

296#
Đăng lúc 15-7-2015 06:34:24 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá chừng lun, mà các bạn cho hỏi các ep có chữ FIX nghĩa là sao vậy? ví dụ như E32 FIX 2
?

Bình luận

à. thanks bạn nhìu nha  Đăng lúc 18-7-2015 11:47 AM
Nghĩa là những bản trước đó có lỗi đó bạn! Những bản fix là những bản đã sửa chữa những lỗi đó!  Đăng lúc 18-7-2015 05:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

297#
Đăng lúc 15-7-2015 22:46:26 | Chỉ xem của tác giả
Thấy review có vẻ hay, down về luyện thôi . Thanks subteam đã bỏ công thực hiện bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

298#
Đăng lúc 16-7-2015 02:39:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim siêu hay! Mới xem được 10 tập mà mê Thẩm Văn Đào quá bảo sao facebook rần rần >.<
Nhưng kết cục Đào ca ra đi nên mất cả vui huhu (
Ân tỷ ăn cái gì mà trẻ mãi k già vậy hả trời ơi????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

299#
Đăng lúc 17-7-2015 21:06:30 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là tớ vừa được con em nó giới thiệu phim này. Hic hic, nửa năm ở bản mù văn hóa mất rùi. Toàn cô dâu 8 tuổi xem đỡ @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

300#
Đăng lúc 18-7-2015 19:14:15 | Chỉ xem của tác giả
Cô Tiêu Hàm giả trong phim này quả là tài giỏi có thể trở thành một giáo viên dạy tâm lý trong khi không qua trường lớp nào vậy mà lại không bị phát hiện cơ chứ.
Và cô có thể vượt qua hết thử thách này đến thử thách khác phải nói là cô rất thông minh và có biệt tài xoay sở khá cao.
Còn hai nhân vật nam chính là nguồn gây hài hước chủ yếu của phim vì cả hai luôn tranh giành với nhau trong mọi việc từ học tập đến chuyện tình cảm với Tiêu Hàm.
Nhưng không biết cô Tiêu Hàm thật trở về sẽ như thế nào đây chuyện tình cảm 4 ngươi bọn họ sẽ ra sao đây. Nóng lòng xem những tập tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách