Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Vẫn Cứ Yêu Em / 偏偏喜欢你/ Destined to love you/ Trần Kiều Ân, Giả Nãi Lượng, Huỳnh Tông Trạch, Trịnh Sảng... [Vietsub E44 END SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 1-11-2015 21:47:19 | Chỉ xem của tác giả
theo sau thời địa enen giờ mới bỏ phim ra cày. công nhận đáng đồng tiền bát gạo luôn. xem mà lắm lúc cười như con hâm. lắm lúc lại khóc như ma lamg. phải công nhận là dàn cast quá tuyệt vời. giá mà phim nào cũng coi trọng thực lực của của diễn viên chứ không phải những cái râu ria thì có phải tốt không (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 2-11-2015 09:46:41 | Chỉ xem của tác giả
Cố gắng xem hết film rồi không dám xem lại nữa
Quá đau lòng và nghĩ đến bị ám ảnh, cuộc đời này mà có 1 người bạn như Thẩm Văn Đào thì không còn gì để hối tiếc
Không hiểu nổi cái kết cho lắm, càng về sau cũng thiện cảm hơn với Hạng Hạo rồi, đành rằng không muốn ship HH với BB nhưng để VĐ hy sinh rồi thì có phải nên cho 2 ng kia 1 cái HE trọn vẹn không vậy? Kết chả hiểu cái mô tê gì, tự nhiên lại quên sạch sành sanh. VĐ hy sinh cũng ko biết luôn
Mình mong chờ rất nhiều vào phản ứng của BB khi biết VĐ hy sinh cơ, cuối cùng chả có 1 giây phút nào, VĐ bị phũ từ lúc sống cho đến lúc chết
Xem film xong bị đau lòng, hận BK sâu sắc chắc chỉ có film này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 10-11-2015 20:13:19 | Chỉ xem của tác giả
Chị gái bảo xem phim này đi, hay lắm, cười như ngộ, cười rách mồm, lại còn có Trần Kiều Ân nữa chứ, nhưng đọc comt của dân tình về cái kết thì thôi em xin phép không xem. EM thích Happy ending cơ, không ai phải chết, cả nhà cùng vui cơ. Một người tốt, lại chỉ biết yêu thầm lặng, cuối cùng lại hi sinh, em sợ ám ảnh lắm.
Tóm lại không đủ dũng khí để xem.
Dẫu sao cũng chúc nhà mình đông khách.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 11-12-2015 09:03:13 | Chỉ xem của tác giả
ân tỷ đẹp lộng lẫy  ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy ân tỷ đẹp lộng lẫy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 20-12-2015 21:26:23 | Chỉ xem của tác giả

toàn giai xênh với gái đợp kkkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 27-12-2015 15:19:34 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ban đầu vì không thích Ân tỉ cho lắm nên không xem phim này nhưng càng xem càng chết mê tỉ í <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 21-1-2016 23:38:40 | Chỉ xem của tác giả
mình đang coi bộ đây do 1 người bạn giới thiệu
coi mấy tập đầu coi bộ rất dễ thương hài vui nữa nhưng mà mình đọc đc 1 số tin nói là cái kết k đc như ý lắm vs đoạn sau chỉ có âm mưu chiến tranh nên thành ra đang suy nghĩ coi hết đoạn zui zui r có nên ngừng hk đây dù s thì mình hk thích âm mưu cho lắm rất nhức đầu (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 26-1-2016 05:14:43 | Chỉ xem của tác giả
Đang coi đến tập 4 thì nhập học nên không có thời gian tiếp tục cày cuốc, vừa nghỉ học xong là luyện lại ngay, cơ mà càng coi càng buồn cười, phim gì kỳ lạ =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 24-2-2016 00:51:58 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhiều lắm, luôn ủng hộ các sản phẩm của subteam
lần đầu xem bộ phim mà nam chính như hâm đơ ntn )
mong subteam sẽ có nhiều sản phẩm hay nữa nhé
yêu subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 10-3-2016 10:57:44 | Chỉ xem của tác giả
Film hay, dàn diễn viên đẹp, nhưng chả hiểu sao, xem xong, chỉ tơ tưởng mỗi anh Trạch )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách