Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Đường Mật - Trung tâm chém gió

[Lấy địa chỉ]
11301#
Đăng lúc 19-2-2015 18:45:35 | Chỉ xem của tác giả

Happy New Year!!!!

Chúc các em trong nhà Đường Đường của chúng ta lúc nào cũng ngọt ngào, vui vẽ và đáng yêu như Yên vậy

P.S.: định đưa cái link tử vi năm 2015 cho mấy em đọc cho vui nhưng nhìn qua tử vi của mình cảm thấy choáng váng nên bỏ luôn

P.P.S:  phải viết dòng "P.S." trên để đủ ba câu hong thôi đầu năm em Mod complains mình ko biết nghe lời

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11302#
Đăng lúc 19-2-2015 20:18:41 | Chỉ xem của tác giả
Năm mới, dù không phải là fan chị Yên nhưng là bạn diễn với anh chủ nhà nên xin phép cũng chúc tỷ Yên
Năm mới, chúc chị Yên sẽ thành công hơn nữa và tỏa sáng hơn nữa và nhận được nhiều giải thưởng để cuối năm nhận nhiều giải.
Năm mới, chúc chị Yên năm nay sẽ sớm có mái ấm nhỏ riêng cho mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11303#
Đăng lúc 20-2-2015 16:39:34 | Chỉ xem của tác giả

Happy new year 2015

Năm nay vào đây chúc muộn quá, thật xin lỗi các Đường mật yêu quý a. Năm mới năm me, xin chúc tất cả các Đường Mật trong Sugar's house một năm mới AN LÀNH, MẠNH KHỎE, MAY MẮN, HẠNH PHÚC, THÀNH ĐẠT.
Mãi mãi là Đường Mật, mãi mãi yêu Đường boss, chị đại của chúng ta nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11304#
Đăng lúc 20-2-2015 22:22:30 | Chỉ xem của tác giả
Chào năm mới cả nhà
Lâu lâu em mới vào nhà
Đầu xuân năm mới tình hình là em cũng chỉ đang ở nhà . Hơi chán, mãi mùng 5 mới họp lớp này nọ

Tình hình nữa là vì chán nên em muốn tổ chức game hay cái gì đó để lì xì đầu năm cho mọi người . Ai muốn tham gia không?

Tuy nhiên em chẳng có ý tưởng gì :v Ai có nhiều ý tưởng thì tổ chức gì cho vui đi, mọi người chủ trì, em chủ chi

10000$ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11305#
Đăng lúc 24-2-2015 05:52:44 | Chỉ xem của tác giả
làm tàu ngầm trong nhà từ sau khi cảm mến Đường tỷ trong Bên Nhau Trọn Đời, nhân dịp năm mới trồi lên chúc mọi người một năm thật mạnh khỏe và nhiều niềm vui mới nha ~

chúc Đường tỷ luôn mạnh khỏe, thành công, hạnh phúc trong mọi điều

ở Việt Nam hình như đã qua Tết rồi phải không? tuy thế nếu có game thì chắc chắn sẽ ủng hộ nhiệt tình tạo điều kiện cho Đường Mật thân thiết gần gũi với nhau hơn, cũng để người mới như mình có dịp hiểu thêm về Đường tỷ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11306#
Đăng lúc 24-2-2015 10:26:23 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Đường mật năm mới vui vẻ, vạn sự như ý. Đường mật càng mạnh mẽ để chống đỡ giùm Đường Đường mấy miếng gạch nha.

@hquyen01224 có người tài trợ kìa e, vô coi sao rồi tổ chức cho mn chơi cho vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11307#
Đăng lúc 24-2-2015 16:18:58 | Chỉ xem của tác giả
Vắng vẻ quá :3
Này thì shipper CĐ
Muốn ship âm thầm mà không nổi =]

Nào ta cùng quay

Cùng cười

Cr:weibo

Bình luận

Thanks  Đăng lúc 2-3-2015 08:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11308#
Đăng lúc 25-2-2015 16:08:54 | Chỉ xem của tác giả
purpletulips gửi lúc 19-2-2015 06:16 PM
Lúc đầu mình ko có theo dõi nhiều thong tin về hai cái phim TKNT và HSSH nên cũng ch ...

Nói thiệt chứ, ngoài BNTĐ mình đu từng tập vì Chung Đường là cặp đôi hợp nhãn với mình, vả lại nội dung nhẹ nhàng, xme ko áp lực. Còn Thiên Kim thì hay thật, mình cũng thích bộ này nhưng ngược và nhiều lúc thấy máu dồn não nhiều nên cũng ngai, xem 15tập đầu, rồi đợi hết xem một lượt, vậy àm tết chịu hôk nổi nên xem luôn 4tập cuối. Còn Hoạt sắc thì thôi mình chưa sờ một tập nào luôn.

Nói thật trong ba phim công chiếu thì Chung Đường đẹp nhất nên mình xem hết. Thiên Kim mình cảm giác Uy Đường ko hợp nhưng phim thì hay nhất, nội dung hấp dẫn, tình tiết gay cấn. Còn Hoạt sắc chưa cày không biết, nhưng mình ko thích kiểu "phi công lái máy bay" nên ko theo. Mình thấy LDP đang đóng phim mới của đạo diễn Hà Cảnh, bạn diễn nữ trong phim này của Phong đúng là nhìn đẹp đôi với bạn ấy hơn Đường chúng ta nhiều.

Mình cũng thường xem phim Hàn, nói chứ nhiều khi mình thấy phim Hàn cũng hay hơn phim Trung. Mình thích xem mấy bộ phim về gia đình của Hàn hơn nhưng có một điều là phim Hàn quá dài, một tập phải hơn 1tiếng mà máy phim mình xem thường là 6-7 chục tập ko. Nếu Tulip có thời gian và muốn xem thử thì xem mấy bộ như Vinh Quang gia tộc, Phía Đông vườn địa đàng, hay Phẩm chất quý ông xem cũng hay.

Người tình kim cương khởi quay phải hơn một tháng thì Đường mới tham gia vì lúc đó đang đóng Ma Thổi đèn ở sa mạc Đôn Hoàng. Vì vậy nên mới hok về tham gia Quốc kịch thịnh điển đó. Ma thổi đèn khong biết đóng vai gì nhưng hôm trước thấy tạo hình cũng hầm hố lắm..

Không biết Tulip có lên facebook không? Chứ mình hay xem. ở việt man các bạn anti Đường ghê lắm. Có một trang ném đá Idol và phim ảnh, cứ thấy cách ngày thì thấy xuất hiện Đường trên đó. Miình mới đầu còn ngạc nhiên, hơi bực hơi tức nhưng xem riết thấy quen, chẳng còn cảm giác luôn. Mà mình thấy nhiều diễn viên tên tuổi chắc tay cũng bị mời lên đó lắm. Xem riết giống như tìm vui thôi.

Mắt cận do nhiều yếu tố lắm chứ hok hẳn là di truyền đâu, như mình có thằng em họ, cả nhà nó có ai bị cận đâu mà nó lú học lớp 2 đã đeo kính -3 rồi mà vừa cận vừa loạn mới ghê, bây giờ chắc cũng phải -5-6 độ rồi đó.

Ở Việt Nam cũng có những ngày như Noel, Halloween nhưng chỉ là lễ phương tây du nhập nên ngày này mọi người vẫn đi làm bình thường chỉ đi chơi buổi tối thôi. Còn tết là truyền thống mà, được chú trọng nhiều hơn, mọi người thường nói làm cả năm chỉ để sắm sửa 3 ngày tết là vậy đó.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11309#
Đăng lúc 27-2-2015 06:54:15 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 25-2-2015 04:08 PM
Nói thiệt chứ, ngoài BNTĐ mình đu từng tập vì Chung Đường là cặp đôi hợp nhãn v ...

Bộ phim BNTĐ, hai anh chị ChungĐường thiệt là đẹp đôi, tuy phim có quá nhiều sạn đi, mà mình cho qua cũng khá nhiều à.Mới đầu coi cứ ko hiểu tại sao CHL & ĐY đóng ngượng dử dậy, theo lý thì ko thể mà, vì hai người đều đâu phải là diễn viên mới ra nghề, chưa bao giờ đóng cảnh tthân mật qua, ko nói CHL đã đóng qua 1 tá phim tình cảm còn ướt át hơn BNTĐ, chỉ nói Yên khi đóng với Uy Ca còn ko bị ngượng lúc lên hình đây thì hhúng gì là một bạn diễn như CHL.Sau này coi mấy cái đoạn hậu trường mới hiểu được, thì ra là tại ông đạo diễn.Đáng lý ra ổng chỉ nên chỉ đạo cảnh quay đó như thế nào rồi để ng` dv có tự do thể hiện cảm súc của nhân vật trong những cảnh quay đó, như vậy sẽ tự nhiên hơn.  Đằng này mình thấy ổng chỉ luôn cách đứng, cách ngồi, cách ôm, nên lúc lên hình nhìn hơi bị giả tạo.Chỉ có phần về sau, hai anh chị có lẽ tập quen rồi nên mới coi thấy được tự nhiên và đẹp mắt hơn.Đúng là coi phim này cũng chỉ coi được ChungĐường thôi.

ko thích kiểu "phi công lái máy bay" nên ko theo
câu này là sao?Phi công ko phải nên lái máy bay sao??  Mà sao gần đây có nhiều từ nhiều câu mình đọc mà như làm bài toán đố vậy mò mẫn đáp án Mình chưa coi CKKĐ nên cũng hong biết LDPhong diễn xuất như thế nào, nhưng có coi Happy Camp thì thấy tính tình cũng khá dể thương.    

Nói vậy hiện giờ Yên vẫn còn đang quay NTKCương à?Ko biết sau phim này Yên tham gia phim nào nữa đây hay là nghĩ một hai tháng đi chơi xong về làm tiếp.Năm ngoái, Yên ko có nghỉ đi chơi chổ này chổ kia như năm 2013, làm việc hơn một năm dài chắc cũng đừ rồi.Mình đang đợi Nữ Nhân Văn Phòng của Yên đây, mà ko biết phim này có được thấy ánh ssáng mặt trời ko đây.Để ý mổi lần đóng chung với nam dv TVB (Uy & Chung ko tín, vì hai ng` này nổi danh bên Trung chứ ko nhờ TVB) là phim được ủ như rượu à.

Mình ko có lên facebook, nhưng thường cũng ko đọc mấy bài theo kiểu anti, đem diễn viên lên bàn mỗ để những ng` đó tự cho mình là có trí thức.Đọc rồi sợ tự mình kìm chế ko nổi, rùi nổi nóng lý sự với họ, sau đó sẽ tự thấy mình ngu hết chuyện làm đi nói lý với "anti"

Khám mắt lần này, bs cho biết độ cận dảm xuống được -.50 làm bà bs cứ khám đi khám lại cho chắc ăn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11310#
Đăng lúc 1-3-2015 21:37:34 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, thi thoảng mới vào đây để hóng, cơ mà dạo này các bạn bận đi học hay đi làm hết rùi hay sao ý, chẳng thấy nhiều thông tin mới!
Dạo này cũng chẳng thấy nhiều thông tin của tỷ, hôm nay mình xem weibo thấy thông tin hình như tỷ sẽ tham gia chương trình nhân ngày Rằm tháng Giêng của đài Hồ Nam ( không biết đũng ko nữa vì mình ko biết tiếng Bông, chỉ gg dịch thui) hy vọng là đúng, thích mấy chương trình của Đài Hồ Nam, cộng với thích nghe tỷ hát live! hóng - ing
Hôm trước rảnh rỗi ngồi tính xem năm nay có những phim vs chương trình nào của tỷ, tính xong choáng váng luôn!
Phim thì mình thấy có : bên nhau tron đời, hoạt sắc sinh hương, thiên kim nữ tặc, nhật ký trưởng thành của nữ thần(phim quay 10 năm mới đc chiếu, giờ chẳng thấy thông tin gì), người tình kim cương, đạo mộ bút ký! Còn phim điện ảnh Ma thổi đèn chưa có lịch chiếu nữa, chương trình thực tế nghe đồn có Hoa tỷ đệ ( không biết tỷ xác nhận chưa nữa), vs tham gia khách mời Running men mùa 2, ko hiểu có đúng ko?
Bạn nào biết tiếng Bông đọc được tin gì thì chia sẻ nhé, mình là hóng hớt từng ngày ấy!

Bình luận

ss có fb không lên fb nc với mn nhé ^^  Đăng lúc 2-3-2015 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách