Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Ken - Phupoom Phongpanu

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 25-4-2013 22:02:55 | Chỉ xem của tác giả
Ken trả lời chuyện Mark bỏ A'e nhà báo hỏi Ken có theo Mark không?

nội dung clip

"Mọi chuyện vẫn vậy ạ. P'Ae đã quản lý em từ đầu. Chúng em đã hợp tác lâu rồi, như 1 gia đình vậy. Mọi chuyện vẫn ổn ,không có chuyện rời đi ạ."

Mark có rủ bạn đi cùng không?
      "Không ạ,em nghĩ đó là chuyện cá nhân nên sẽ không bàn luận gì cả,phần em thì em thì không đi đâu cả"

Bạn có thất vọng khi bạn bè đã dần dần đi cả rồi
      "Không ạ, chúng em vẫn là bạn mà,không có gì thay đổi cả,chỉ khác là chuyện công việc thôi."

Mark nghe ai mà đi vậy?
      "Không có ai đâu ạ."

Làm việc với P'Ae có vấn đề gì không?
      "Em đang cô gắng làm việc , không có chuyện gì với P'Ae cả"

P'Ae chắc thất vọng lắm
      "Anh ấy còn bận việc trông nom nhiều người nữa,cuộc sống thì phải tiến lên mà anh."

Bạn có động viên anh ấy khi có những chuyện thế này xảy ra không?
       "Bọn em có gặp nhau khi đóng quảng cáo,nhưng không nói mấy chuyện như vậy,bọn em chỉ nói chuyện công việc và mấy vấn đề thông thường thôi"

anh ấy được bao nhiêu phần trăm catse của bạn?
      "30% ạ,từ đầu đến giờ vẫn thế."

Bạn ký hợp đồng trên giấy tờ hay chỉ là hợp đồng trái tim
      "Em có ký 1 hợp đồng 5 năm vẫn còn 2-3 năm gì đó nữa."

Về chuyện tình cảm của bạn thì sao?
      "Em không có ai cả. 100% cô đơn ^-^.Nhưng vẫn vui vì còn nhiều việc phải làm mà anh."

Lễ Songkran có tin đồn bạn đi ăn với 1 cô gái
      "Em đi chơi té nước và có đi ăn với 1 nhóm bạn,có 1 cô gái nhưng chỉ bạn bè thôi ạ."

Nguồn:http://www.rakdara.net/overview.php?c=2&id=34308
eng http://sugar-daily.com/dont-worry-ae-ken-is-not-following-mark/
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 26-4-2013 10:06:04 | Chỉ xem của tác giả
lục lại 1 số bài viết cũ về Ken,m sẽ post và edit dần dần
Lyn nói về Ken hồi còn chưa có 3 golden men ,có ảnh lúc bé(1 trong những tấm này hôm concert 4+1 cũng có chiếu,nhà Na có làm mv đó )

(3/2011)"Ken" Phupoom Pongpanu là ai? Phải chăng là 1 ngôi sao mới?

Đó là những gì mọi người đang nói.
Ken là 20 tuổi và như Nadech Kugimiya và Mark Prin dưới sự quản lý của Ae Supachai. Cậu ấy đóng chính trong lakorn sắp tới "Sam Num Neua Thong (3 Golden Men)" trên CH3
Ken là một người mẫu và ban đầu có nghệ danh Bell Adiphong Pongpanu và sau đó thay đổi thànhThanapoom Pongpanu. Cuối cùng cậu ấy lấy cái tên cố định là 'Ken' Phupoom Pongpanu.Cậu đã đóng vai phụ trong 2 phim của Poj Anon  "Hor Taew Taek 2" và "Kheaw Aa-Kaard" . Trong quá trình quay "The Intruder", cậu còn bị rắn cắn và ngay lập tức được đưa đến bệnh viện.

Có tin đồn rằng là sau khi cậu hợp tác với Ae Supachai, cậu đã được gửi đến Hàn Quốc để  'nâng cấp' khuôn mặt và cơ thể của mình.

Một số trước khi hình ảnh của Ken trước đây

credit to pispost

nguồn:http://iheartlakorns.com/2011/06 ... the-next-big-thing/
dịch:[email protected]
lời tác giả:có lẽ cậu ấy đã phẫu thuật mũi
lời mình:nhìn trông mấy ảnh đó có vẻ đen đen xấu xấu,nhưng phân tích nét mặt thì đúng là có cái mũi thẳng hơn,cao hơn,còn cái nét khác,nhất là mắt môi thì không thay đổi,da có trắng hơn(đương nhiên),cơ bắp(tập luyện mà)
   Cụ thể mình dịch 1 bài khác trên bangkokpost xem Ken bị tin đồn phẫu thuật thế nào nhé
   Cũng phải nói Ken đẹp trai quá,đẹp kiểu Hàn nữa,nên bị nghi đương nhiên,lần 2012 mở mấy cái bình chọn ngôi sao đang lên có Ken thì nói Ken nóng tính,quá khứ mập mờ,bài dưới sẽ nói hết,mập mờ là vì sao?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 26-4-2013 11:46:31 | Chỉ xem của tác giả
(3/2012)Có chuyện Ken P phẫu thuật thẩm mỹ không?

Diễn viên và người mẫu Ken Pongpanu chưa bao giờ đụng tới lưỡi dao của bác sĩ phẫu thuật thẩm mỹ ,quản lý  Ae Supachai khẳng định.

'' 2 việc duy nhất mà cậu ấy có làm tiêm vitamin C và Botox. Cậu ấy không đụng tới dao kéo'' Ae cho biết 1tuần trước để đáp trả tuyên bố thẳng thắn của đạo diễn  Poj Anon rằng diễn viên trẻ này đã trải qua hai lần sửa mũi và bơm ngực

A và Poj làm nóng các phương tiện truyền thông vào tuần trước . Poj nói với một chương trình truyền hình hồi tháng trước rằng Ken, trước đây gọi là Adiphong Pongpanu, có nguy cơ quên ơn mình.

Poj cho biết cậu ta đã từ bỏ nghệ dang cũ BellBell,  sau khi có tiếng tăm hơn, trước đó cậu đã đóng vai phụ trong hai bộ phim của mình, bao gồm cả Hor Taew Taek 2.

Ông cho biết đó là cậu ấy nằm trong 1 nhóm các diễn viên trẻ của mình, bây giờ lại phủ nhận việc đã từng xuất hiện trong phim của ông

Cậu ấy cũng đã hai lần sửa mũi, và đổi nghệ danh
      Khi được hỏi về những lời đó, Ken từ chối nói chưa bao giờ phải phẫu thuật thẩm mỹ, có thể cậu ấy đã nói dối để quên đi quá khứ đóng trong những bộ phim rẻ tiền Poj

Cậu thừa nhận đã thay đổi tên của mình từ BellBell thành Ken nói là do tin vào một thầy bói, người đã khuyên rằng việc thay đổi tên sẽ mang lại may mắn.

P'Ae cho biết tuần trước rằng nếu mũi Ken bây giờ trông nổi bật hơn so với trước, đó là vì hàm răng của ông đã được cải thiện. BellBell đã niềng răng (có ảnh nhưng mình không tìm được)theo gợi ý của Poj.

P'Ae phủ định việc Ken đã quên vị trí khiêm tốn của mình trong ngành công nghiệp và là loại vô ơn, P'Ae cho biết ông biết hết những người mà Ken nợ ơn, và đưa ra một danh sách 499 cái tên

'' Họ chủ yếu là các thành viên câu lạc bộ fan . Họ "ngưỡng mộ" công việc của cậu ấy, và đã Ken nợ họ. Chỉ có một tên thiếu trong danh sách đó,'' ông nói ý chỉ Poj.

Poj cho biết ông không quan tâm danh sách đó.

'' Tôi biết anh sẽ không nêu tên tôi. Nếu anh ta nói ra, tất cả mọi người sẽ biết là tôi đã giới thiệu BellBell cho ngành công nghiệp'' Poj cho biết.

'' Tôi khuyến khích cậu ấy làm người mẫu, và cho cậu ấy một vai nhỏ trong bộ phim của tôi.

'' Tôi chưa bao giờ tuyên bố đã biến BellBell thành một ngôi sao, nhưng là một cựu quản lý -người đã phát hiện ra tiềm năng của một ngôi sao, tôi rất vui mừng,'' ông nói.

Poj khẳng định ông không có ý hại ai khi ông chỉ trích BellBell. '' Tôi đã chỉ đơn thuần đưa một số lời khuyên. Khi một người nổi tiếng quên mình là ai, anh ta sẽ kết thúc trong rắc rối.

'' Bất cứ ai đã từng động tới con dao của bác sĩ phẫu thuật đều để điều đó trong trái tim của mình, ngay cả khi họ không thừa nhận điều đó. Bên cạnh đó, tôi chưa bao giờ tuyên bố Ken đã trải qua phẫu thuật thẩm mỹ. Tôi nói BellBell đã làm mà'' ông đùa.
nguồn:http://www.bangkokpost.com/print/283817/
dịch:[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 26-4-2013 13:05:27 | Chỉ xem của tác giả
từ hồi chưa nổi lắm đến bây giờ Ken dính nhiều tin đồng
tuy k gây scandal lớn,vì vốn ken chưa nổi,độc gia ít quan tâm
nhưng vẫn là tin đồn
có lần còn có tin P'Ae gọi Ken về giáo huấn tội nhiều tin quá
mình sẽ lược dịch từ từ
đầu tiên là vụ Ken chat chit với 1 em chuyển giới
nguồn http://tvpoolonline.com/papa/ฉาวอีก__เคน_ภูภูมิ_แชทไลน์สยิวขอจับนม_แพตตี้__--643.html
dịch trên spicy
1 cô người mấu tên Patty nói Ken đòi sờ ngực cô ấy khi chat Ken đương nhiên chối đây đẩy

“Em chỉ gặp Patty khi đi tiệc của 1 đàn anh. Cô ấy xin em chụp ảnh cùng và em đồng ý vì em không muốn bị nói mình kiêu kỳ.”

"Thế 2 người có chat chit gì không? "

“Bọn em chỉ gặo ở bữa tiệc của 1 đàn anh thôi.”

"Sau đó hai người có nói chuyện điện thoại không?"

“Thì chuyện đó cũng là bình thường mà anh,nhưng không có chuyện kia đâu ạ.”

"Bạn có nghĩ Patty đang đu theo bạn để nổi tiếng không?"

“Em không bình luận gì hết.Em thường không bình luận những chuyện như vậy”

Ảnh chụp màn hình,chắc do em Patty cung cấp,còn có cả clip ẻm nói nữa,trông đích thị chuyển giới,giọng thì khá nữ,nhưng cái mặt và cái ngực thì...........

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 26-4-2013 23:49:58 | Chỉ xem của tác giả
chả thích mấy tin kiểu như trên
cũng không định dịch
đoạn hội thoại ở trên m dịch rồi lại xóa
thấy chả ra sao
nhưng xem đi xem lại hóa ra Ken toàn dính tin đồn với các em cũng không nổi lắm
có time sẽ dịch vài cái xem chơi,
Ken ơi là Ken
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 27-4-2013 20:56:02 | Chỉ xem của tác giả
vì Ken mà down lại Fa30 về xem
tự nhiên nghĩ có phim này Ken gọi là được biết tên,danh tiếng phập phù con nước
cũng gọi là có tý doanh thu,nh chủ yếu vì Aum P mà thôi
m đã xem rồi thấy chả hay lắm,nội dung quá bình thường,dù kết kiểu chị em nh cũng xóa đi
nay xem lại mới thấy ngta chọn Ken là dễ hiểu,cần tìm 1 "phi công" baby ,Ken là hợp nhất còn gì
nh Ken diễn cũng được,movie đầu tiên(nh xem mấy cái tin ở trên thì hình như k phải)mà diễn cũng được,có cảm xúc,có chiều sâu,tuy chưa sâu lắm,nh cũng có tiềm năng phát triển
tiếc là cái mặt hại Ken,mặt như thế ngta nghĩ ngay đến anh chàng baby chỉ được cái mặt dx tàm tạm
xem xong movie m quay ra RN,xem đi xem lại nh cảnh Ken và Janie,hôm nay là đoạn Ken đỡ hộ Janie 1 dao,rồi được cô bôi thuốc
ối giời ơi,trông Ken sâu lắng chững chạc thâm trầm rất chi là sâu sắc đàn ông tinh tế,nói chung là hết chê.Janie cũng dễ thương nữa,tuy mặt lớn tuổi nh dx khiến ngta quên đi,chỉ thấy 1 cúp bờ kute y như mấy em cấp 3 thinh thích nhau
rồi m sẽ viết tiếp về Ken trong RN,tiếc là Ken hơi ít vai để nói
à mà cái miệng,Fa30 còn bt sao đến SSNT đã thấy sao sao,kiểu như can thiệp gì đó,Rn thì đỡ hơn.
ôi Veekit của ta
p/s:cái trang web p-kenclub sao lại sập k biết,hay ít fan quá,buồn ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 3-5-2013 09:20:13 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem qua cái vid này

đại loại nói về chuyện Ken hình như quảng cáo cho phòng gym nào đó
ẻm phóng viên trông mệt mỏi
giữa chừng hầm hầm bỏ ra để trợ lý chăm sóc,quạt quạt
Ken nhà ta ngồi im,chả càu nhàu gì,chờ ẻm ra quay tiếp
giúp em làm nọ làm kia,khổ em đã mệt đã bực lại gặp một số tai nạn nhỏ nhỏ với đống đồ tập gym
tuy em k cáu lên(vì có ng khác quay mà) nh mặt thì nản lắm rồi ý
nhớ lần có bài bảo Ken nóng
m chả thấy đâu,xem k thấy gì hết
mà lần sang TQ với anh em MArio tuy cũng k hiểu gì nhưng Ken và Pchy hôm đó có vẻ hòa nhập được,k ngơ như Ma
tự dưng dạo này thấy Ken rất có tiềm năng nhé,kiểu năng lực bí ẩn nhất,nhưng cũng dồi dào,gọi là"tiềm năng"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 3-5-2013 13:45:20 | Chỉ xem của tác giả
bộ sưu tập sơ mi của Ken trong Raeng Ngao
phim này Ken làm công sở nên chủ yếu mặc sơ mi,được vài lần mặc vest với ở nhà thì toàn mặc áo phông cổ chữ V,1 2 lần mặc áo đóng cúc cô tròn bình thường
ảnh do ta tự cap màn hình ra,tầm đâu 30 chiếc
sơ mi trắng thì thay ca vạt,còn lại sơ mi thuần màu nâu,xanh,...1 số cách điệu họa tiết,nhìn chung đơn giản,đứng đắn mà ...đẹp
chia post cho đỡ nặng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 3-5-2013 13:48:34 | Chỉ xem của tác giả
ảnh nhìn chung cap theo thứ tự tập
bản thân cap cũng nhiều khi k được rõ nửa thân mặc áo,hơi tiếc
nhưng được cái nhiều ảnh có Janie cùng.hehe

mấy áo này họa tiết nhất,chứ còn lại toàn sơ mi trơn thay màu thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 3-5-2013 13:56:04 | Chỉ xem của tác giả

bức này tập cuối,cảnh cuối,2 người cùng nhau ngắm trời đêm quá đjep
trông phim cũng có nhiều đoạn 2 ng rất lãng mạn và đẹp như đoạn ăn ở bãi biển

tấm cuối k có mặc sơ mi ,nhưng trong mắt mình thì nó là tấm đẹp nhất,thích ánh mắt của Ken,rất thâm trầm,tâm trạng
tỏng RN Ken có nhiều đoạn diễn nội tâm rất hay,nhưng thích ánh mắt này nhất
có time sẽ post những đoạn Ken tâm trạng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách