Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Ken - Phupoom Phongpanu

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 3-5-2013 15:10:30 | Chỉ xem của tác giả
quảng cáo của Ken
m còn biết Ken đóng quảng cáo Coca với Na và Mark

sẽ cố gắng kiếm để cập nhập vô đây
chịu khó góp gạch xây nhà cho Ken
từ giờ vào đây cập nhập Ig với F cũng được kha khá ảnh đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 4-5-2013 11:43:47 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 27-4-2013 20:56
vì Ken mà down lại Fa30 về xem
tự nhiên nghĩ có phim này Ken gọi là được biết tên,da ...

Không ngờ bạn cũng để ý tới Ken P.Thực tình nhiều người ko thích ,hay chê Ken P.mình thì thấy thế này :
Hồi Fa 30,mình thấy nhóc nó đóng thế cũng tốt lắm rồi,cái đoạn nó đau khổ,uống rượu đập của nhà Aum P ấy,cảm xúc đấy chứ,cả mấy đoạn lon ton theo chị nữa ,đứng trong hệ quy chiếu diễn xuất của chị Aum P  như vậy là chấp nhận được rồi
Không biết sao chứ cái hồi superstar 4+1 ,mình thương Ken P nhất,bộ phim mang tiếng có mình là chính nhưng lại còn 2 cặp đẽo theo chính ko kém,đành chấp nhận ngậm  ngùi là vì chưa nổi nên phải có người kèm chăng.Mình quý Na nhưng ko hiểu sao lại yêu cậu bé này hơn,mình mê zai nhưng yêu ,thích,quý mến,ủng hộ,hay chỉ mê cái mặt ko thôi lại rất rõ ràng,và càng ko vì thích mà bênh vực hay mù quáng.Ví dụ thích Por T nhưng vẫn thấy miệng anh hơi xấu,một số vai diễn chưa đột phá lắm.SNTT ,nói thật mình còn thấy nhiều chỗ diễn tốt hơn một số dv khác lúc đóng lakorn đầu,vai diễn  nó thế,playboy lại là 1/3 nhân vật trong phim thì có chi nhiều mà khắc mới chả họa ,có chăng là cậu ấy hơi non kinh nghiệm .Còn đến RN thì hoàn toàn đồng ý với bạn ko có gì để nói thêm,bảo là nhờ RN mới nổi ,nhưng cậu ấy mà diễn chán,liệu mình chị Janie diễn hay ,vênh nhau thế người ta có thích mà xem ko ,nên vẫn rất là tin tưởng vào tài năng của cậu ấy,mong là co nhiều cơ hội hơn.Đời là vậy có người rất giỏi,có người giỏi,có người lại khá một chút thôi,miễn người ta lao động hết mình.Báo chí nói cậu ấy nóng tính ,mập mờ này nọ mình ko tiếp xúc ko xác nhận được thật hay giả nhưng thấy qua nhiều bài phỏng vấn cậu ấy thật thà hơn ối dv khác luôn trả lời một cách ba phải,nói tránh giữ lòng người khác,ví dụ hỏi P ' A lấy bao nhiêu % catse ,em nó hồn nhiên trả lời 30% ( nói xong câu này,chắc  bị P' A lôi về cốc cho lõm đầu),dv khác à đừng có mơ mà nghe được câu trả lời vào chủ đề ,chứ đừng nói là con số cụ thể nhá.Hỏi về thời hạn hợp đồng ai ai cũng nói ko để ý,cứ từ từ mới tính ,em nó cụ tỉ ngay 2 hay 3 năm,xem cả mấy show truyền hình cũng thấy thế,em nó hiền và thật .nhất là ánh mắt,cái này ko giả dối được .Dù là dv cũng là người thôi, họ rất khó khăn cân bằng giữa hình ảnh tốt đẹp trước công chúng và những tính xấu cả nhân  mà cái này ai chả có cả rổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 4-5-2013 12:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 4-5-2013 11:43
Không ngờ bạn cũng để ý tới Ken P.Thực tình nhiều người ko thích ,hay chê Ken P.mì ...

hihi.bạn càng nói càng thấy nhiều suy nghĩ m giống nhau
đúng là hồi 4+1 t thương Ken nhất(tất nhiên Ken chả cần m thương cậu ấy,cậu ấy vẫn cố gắng nỗ lực để khẳng định bản thân thôi)
ken còn trẻ,ít ra còn được pr hơn nhiều dv khác
cơ hội còn nhiều
mặc dầu đóng ít phim quá,nhưng chắc tình hình sẽ được cải thiện
có nhiều dv có năng lực nh lại k đạt được thành công xứng tầm,hoặc mắc scandal,hoặc bỏ dở sự nghiệp,....
có dv thì được pr được đạo diễn thích,có ng chống lưng,...nên cứ đóng mãi
thích cậu nói,thích là thích chứ k mù quáng,m thích ai thì nói thích,ngta dở thì vẫn chê như bt.
dàn dv trẻ của Ch3 hầu như tớ thích tất,ai cũng có năng lực,nhan sắc,trẻ ..nên được pr cũng dễ hiểu
tất nhiên có 1 số điểm k thích thì k tiện nói ra k nhiều fan sẽ không thích
nhưng thích nhất gồm
-Ken,muốn thấy cậu ấy đóng nh phim,mong là như RN,kịch bản,dàn diễn viên,..để Ken có cơ hội thể hiện
-...1 số điều nữa thì  bàn đến ở đây
t nhớ có 1 bạn cũng thích Ken lắm,nh k nhớ ai
từ giờ t sẽ vào đây cập nhập xây nhà cho Ken,k nhiều nh ít ra để fan Ken có chỗ qua lại

Bình luận

ong ong đầu vì chữ nghĩa,vô đây đọc cm,nói chuyện với mọi người,thi thoảng xem tí phim cho thoải mái ! cũng ko mất nhiều time lắm !  Đăng lúc 4-5-2013 12:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 4-5-2013 12:20:59 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 4-5-2013 12:04
hihi.bạn càng nói càng thấy nhiều suy nghĩ m giống nhau
đúng là hồi 4+1 t thương Ken ...

ờ ờ ,cũng  hi vọng lắm   vào tương lai của em nó.  Nàng gắng cập nhật,ta thì dạo này chỉ đu theo sau được thôi,nhà các tình yêu của t dạo này cũng đành để hoang tàn đấy,vì bận ôn thi quá .nhưng ngày nào cũng mò vô Kites ,lượn qua một vòng khắp nơi.Mỗi người thích một kiểu,miễn sao là vui vẻ,khách quan thôi,ko đấu đá .Mà có cái ảnh Ken P niềng răng đấy,ở bên theard phim SNTT thì phải ,ở mấy trang đầu ,mình từng xem qua rồi,thấy ngoài cái khoản răng ra thì cậu ấy cũng có BIẾN Đổi chi đâu ghê gớm. Thanh niên và con nít phải thay đổi chứ,nhưng những nét cơ bản y cũ mà.nhóc này mới có hơn 20 tiêm Botox mần chi. sau này phụ thuộc vô nó ,đến khổ cái nghề kiếm cơm không chỉ bằng tài năng mà bằng cả ngoại hình nên nó khổ vậy .Mình cũng vốn không ác cảm hay lên án PTTM,nhưng lúc nào cũng luôn cảnh báo về những nguy cơ của nó cho mọi người.

Bình luận

giống thế,cũng đang ôn thi mà lượn lờ đây suốt  Đăng lúc 4-5-2013 12:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 8-5-2013 12:57:39 | Chỉ xem của tác giả

Rakdara
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 11-5-2013 13:17:35 | Chỉ xem của tác giả
tiếp tục tiết mục dịch những bài báo cũ về Ken
mà cũng buồn cười,vì thực ra mình k biết nhiều như bg,trước chỉ vào đọc tý rồi ra,giờ biết nhiều,lùng sục nhiều mới  thấy Ken lên báo suốt,toàn scandal k đâu,nhất là chn với đủ em,đủ loại,dv,gái,đến chuyển giới,gay,....
dịch mấy tin này cơ bản k hay gì cho cam,nhưng có đọc mới thấy Ken nó thế nào,tất nhiên có thể đó chỉ là nói trước mặt báo chí thế,sự thật chả ai biết được
Nhưng về cơ bản,mình thích Ken,cũng 1 phần vì nghĩ ngoài đời Ken đơn giản như mọi đứa con trai mới lớn khác,tuy năm nay cũng 22 rồi,nhưng nhiều cái trẻ con,nhất là tật mê gái thì cứ như mấy con nít cấp 3
[11/4/2012]Ken Phupoom phủ nhận tin đồn sống chung với một người đàn ông đồng tính.

Kể từ khi gia nhập làng giải cậu luôn luôn có tai tiếng, Ken Phupoom gần đây gặp phải scandal sống chung với một  người chuyển đổi giới tính tên Arin. Ken phủ nhận chuyện sống chung ,và khẳng định không biết anh ta. Cậu cũng làm rõ chuyện các fan của mình bash Pope Thanawat vì cho rằng anh ta không có tiền năng của 1 pra'ek .

Có tin rằng fanclub của bạn bash Pope Thanawat trên trang Pantip rằng anh ấy không có tư chất pra'ek. Bạn có nghe nói về nó?

"Tôi thậm chí không truy cập vào web. Tôi muốn fan theo dõi công việc của tôi hơn.".

Bạn có sợ nó sẽ có 1 động thái khác của những người k thích Pope?

"Tôi thực sự không biết. Tôi chỉ  muốn khán giả dõi theo công việc của tôi. Bất cứ ai bạn thích,hãy hỗ trợ người đó.".

Bạn sẽ làm rõ chuyện với Pope?

"Tôi không nghĩ như vậy. Điều này không có gì. Với Pope, chúng tôi vẫn gặp nhau bình thường.".

Bạn sẽ nói chuyện với fanclub của bạn?

"Tôi đang nói 1 cách trung lập. Tôi muốn tất cả mọi người yêu thương nhau.".

Gần đây có ảnh của bạn đi với Min Pechaya.

"Chúng tôi có sự kiện Mistine. Có Pe'Ae, Pe'Weir. Chúng ta đều gặp nhau tại sự kiện này vì vậy chúng tôi chụp ảnh

Gần đây có tin đồn bạn đang sống chung với Arin -1 người đồng tính?

"Tôi nghĩ rằng tin tức nàyđã có một thời gian dài trước đây. Tôi không biết anh ta. Không có gì cả".

Bạn luôn luôn gặp những loại tin tức như thế này. bạn cảm thấy thế nào ?

"Không nghiêm trọng. Tôi đã quen với nó.".

Bạn có sợ mọi người sẽ hiểu lầm?

"Tôi cũng không biết. Tôi đã quen với chúng và những người biết tôi biết tôi thế nào rồi.".

Bạn có căng thẳng không khi mà mới vào ngành đã gặp phải những tin đồng như thế?

"Lúc đầu, tôi rất căng thẳng. Tôi chỉ mới gia nhập nhưng bị tin tức rất nhiều ,bây giờ tôi quen rồi. Tôi đã có kinh nghiệm hơn "

nguồn:http://www.spicyforum.net/topic/ ... ing-with-a-gay-man/
credit to daradaily 11/ 4/2012
dịch:[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 11-5-2013 13:30:04 | Chỉ xem của tác giả
[13/12/2012]Ken nói mình nghèo và kỹ tính khi chọn bạn gái

Ngay cả khi chúng tôi có bằng chứng bằng hình ảnh rằng "Ken" và "Duen"  ngọt ngào với nhau tại sân bay sau chuyến đi Hàn Quốc, "Ken Phupoom" vẫn kịch liệt phủ nhận mối quan hệ của mình ,nói nó không vượt ra  "tình bạn". Việc bị báo chí tập trung và quan sát mối quan hệ của mình mà không có một ngày rảnh rỗi làm cho Ken thất vọng và chán nản. Cậu vội vã khẳng định rằng chuyến đi này không chỉ là hai người, mà là một nhóm .

Cậu cũng thừa nhận mình thực sự keo kiệt khi mạnh dạn từ chối mua 1 túi xách hàng ngàn Bath cho bạn của mình. Cậu cũng bác bỏ những cáo buộc về việc có 1 pra'ek với tên viết tắt "K" cặp với bất kỳ cô gái nào mà không chọn lựa gì.

"Tôi đã nhìn thấy những hình ảnh đó. Bạn phải có ảnh mà cả nhóm chúng tôi đã đứng gần nhau. Tôi đã đi trên chuyến bay với một nhóm bạn. Như tôi đã nói trong quá khứ, một người bạn là một người bạn. Không có sự thật như bạn nói. Hãy để tôi lặp lại một lần nữa, chúng tôi chắc chắn đã không đi 2 người với nhau. Đối với những tin đồn cho rằng tôi đã dành hàng ngàn Bath mua  ví cho Duen, điều đó là hoàn toàn không đúng sự thật, bởi vì tôi thực sự nghèo"

Về pra'ek có chữ "K" mà sẵn sàng cặp với bất cứ cô gái nào mà không chọn lựa , tôi sẽ cho bạn biết ngay bây giờ, đó không phải là tôi! Tôi rất kỹ tính. Tôi còn không đi ra ngoài vào ban đêm . Tôi cảm thấy thờ ơ. Điều này phụ thuộc vào các phương tiện truyền thông ,họ viết về tôi như là một tay chơi"

nguồn:
eng: http://sugar-daily.com/ken-phupoom-admits-im-cheap-picky/
thái: http://gossipstar.mthai.com/gossip-content/40853
dịch:[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 11-5-2013 13:36:06 | Chỉ xem của tác giả
      CHuyện Ken và Wier thân nhau thì khỏi nói rồi,hai người chụp chung nhiều ảnh,nhất là ảnh tập Gym
      Profile ghi KEn thân với MArk và Na nhưng mình thấy KEn và Wier mới thân,Mark và Na có lẽ đơn thuần do cùng tuổi cùng quản lý,chung đài,chung công việc thôi

Weir Sukollawut và Ken Phupoom-tình anh em đích thực
(mượn tiêu đề của sugar-daily)

Nếu bạn nghĩ rằng tình yêu đích thực không tồn tại, không còn lựa chọn nào hơn "Veir Sukollawat" và "Ken Phupoom". Hai ngôi sao của 2 kênh đối thủ đang thực sự là người bạn tốt của nhau. Cùng xem các hình ảnh dưới đây, để xem tình bạn của họ trong đời thường như thế nào?

credit ảnh lấy từ Ig của Weir và Ken
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 11-5-2013 13:49:57 | Chỉ xem của tác giả
Mv mới nhất (thực ra là ra ngày hôm qua có Ken đóng nam chính, bad boy nhé,lăng nhăng ,nhưng ẻm yêu Ken quá,Ken sau hối cải k bỏ vợ thì ẻm lừa có bầu rồi đến bắn bùm cho phát

Vẫn ánh mắt rất chi là thâm trầm đau khổ
Cơ mà cái môi cam quá,trang điểm mv này hơi chán,với lại cảnh quay không sáng u tối lắm cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 11-5-2013 13:53:35 | Chỉ xem của tác giả
Không biết ai thấy thế nào chứ Ken chả lo mất hình tượng,nhí nha nhí nhố như mấy tên cấp 3 tâm lý còn chưa phát triển hết,vẫn nhắng nhít vô tâm,hay cáu ấy
Đây ợ............

Ảnh Ken làm gyomi bên sugar cập nhập phiên bản sao Thái nhưng thiếu mất Ken rồi

credit fanpage Ken face

Bình luận

nhắng nhít thật ,cơ mà t vốn thích những người sống thật thà thế này!  Đăng lúc 11-5-2013 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách