Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: honetkitty
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bae Suzy's House & M-zone] [Happy Birthday to Suzy] Healing Camp EP 101 - S

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 9-10-2013 23:36:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Thấy cái link vietsub ở khu news, chạy ngay vào đây. Không ngờ vừa được xem show lại còn được xèng nữa.

Từ một Go Hye Mi trong Dream High chưa đầy 18 tuổi đến một Suzy trưởng thành hơn, một mối tình đầu quốc dân đã khiến fan thấy rõ sự tiến bộ và nỗ lực trong diễn xuất của Ú. Năm nay căm back thật hoành tráng nhé. Nhớ Suzy in the Stage lắm rồi

Bình luận

:x!  Đăng lúc 10-10-2013 06:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-10-2013 23:49:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Cái show này nghe bàn luận nhìu lắm nè...
Ngóng sub bữa giờ rùi và giờ thì đã thấy..
Cô nhóc nhỏ tuổi nhưng có nhìu suy nghĩ chín chắn và cũng chăm chhỉ làm viẹc để đạt được điều mình mong muốn...
Em cũng đã gặt hái được nhìu thành công và hi vọng trong tương lai em sẽ cảng tỏa sáng hơn nữa và tiếp tục thành công trong công việc cũng như cuộc sống...
thanks sub team rất nhìu...
1 lần nữa CHÚC MỪNG SINH NHẬT EM  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 9-10-2013 23:50:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Lần đầu tiên xem Suzy không phải là ca sĩ của nhóm Miss A mà là 1 diễn viên trong Dream High
Ấn tượng bởi nụ cười rất tươi, dáng người bụ bẫm rất đáng yêu
Hồi đó xem mà thấy con bé đáng yêu gì đâu a'
1 năm trở lại đây mới xem nhiều MV con bé hát cùng Miss A.
Tính con bé sâu sắc và chững chạc, nhưng đôi lúc vẫn hâm hâm rất dễ thương. Trả lời phỏng vấn thì thật thà nữa chứ, ai mà ghét con bé thì cũng chả hiểu nổi vì sao ???
20 tuổi rồi đấy Suzy ạ.. Bây giờ là tình đầu quốc dân rồi nên sẽ có nhiều áp lực lắm
Nhưng đại gia đình JYP Nation và fan luôn ủng hộ và bảo vệ em ^^
Cố gắng lên nhé
HAPPY BIRTHDAY SUZY

Bình luận

uầy, ai đụng nó bố và các ộp pa đá bay nóc :ppp, ma nó đai đen nhị đẳng, đứa nào thị phi tự nó ra tay đv ss ạ :ppp  Đăng lúc 10-10-2013 06:37 PM
nhà mình coi bộ đông đủ trong này hết nhỉ! ;))  Đăng lúc 10-10-2013 10:04 AM
:x  Đăng lúc 10-10-2013 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 9-10-2013 23:57:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

đề ngị bạn Bắp đừng đánh ôỗi chữ Woo và cười chứ:))

mình hôm nay đang rất là vui:))

đang tải về để tối này xem luôn, chắc show này sẽ gặm đi gặm lại

và nữa sao tự nhiên mình được cộng 10 kites:)

cứ tưởng mỗi ng chỉ bình luận dc 1 lần thui mà, hay lần 1 chị k được nên lần này nó dc:)

Bình luận

ngừ nà e iu thương =))  Đăng lúc 10-10-2013 12:34 PM
ngừ nà e iu thương =))  Đăng lúc 10-10-2013 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 9-10-2013 23:59:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Thanks sub team nhé. Chúc mừng sinh nhật Bae Suzy. Từ lúc debut Bad girl good girl là thích Suzy nhất rồi. Mặt đẹp tự nhiện nhìn rất riêng chứ không đại trà ai cũng giống như nhiều girl group. Mà nghe nói Suzy làm việc cật lực luôn. 20 tuồi cố gắng vượt qua mọi khó khăn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 10-10-2013 00:13:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Em là em không cố ý mô
chỉ là đi đọc từng còm thấy ss giasu còm típ
em liều còm thêm
ai dè được thưởng xèng nè
quay lại chủ đề chính thấy gần như ai cũng biết Su từ DH
em thì hơi bị đi ngược thời đại=))
xem phim lớp học 101 rồi xem cf rùi mới tới DH mà gần đây nhất là Gu
quá ấn tượng với một cô bạn (bằng tuổi em) dễ thương vô cùng
ngắm hoài không chán
tính cách thì *ai ai cũng biết là như thế nào rùi đó*
Su không phải có một giọng hát quá xuất sắc được giới phê bình ca tụng như IU nhưng nghe Su hát cảm giác rất sâu sắc, nói  chung là không biết diễn tả răng nữa.
Su diễn xuất ơ hớ, hìhì.. diễn viên chuyên nghiệp còn bị ném đá tứ tung thì thay vì buồn bã hay gục ngã thì Su lại càng nỗ lực hơn nữa* thích nhứt Su ở điểm này,cố gắng làm những điều mình có thể làm được mà không từ bỏ*
Ngày càng Su càng tiến bộ rõ rệt rùi, cảm giác làm fan như mình cũng vui lắm lun *nghe sến quá*
Thành công của Su hôm nay không phải dựa vào bất cứ scandal bên ngoài nào mà hoàn toàn do sự nỗ lực của Su và nhiều khi may mắn vẫn đang song hành cùng Su, nhưng đời mà cho ai cái gì thì chắc chắn cũng sẽ lấy của ai một thứ gì đó.
20 tuổi mà Su đã trải qua nhìu thứ mà thật sự mình cũng chưa cảm nhận được.
20 tuổi .cứ mãi là Ú nhé.
p/s: em có thể còm tiếp không ss nhỉ :D.

Bình luận

=)), cmt ddeee :p  Đăng lúc 10-10-2013 06:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 10-10-2013 00:18:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc mừng sinh nhật em nhé !{:292:}
Chúc em sẽ luôn tươi trẻ đáng yêu, sẽ gặt hái thêm nhiều thành công, luôn xinh đẹp và vui vẻ !
chương trình này mình mới xem vài lần nhưng chỉ có khách mời nào vui tính tí thì xem mới hay vì chủ yếu nói về thăng trầm cuộc sống, không mang tính giải trí cao như show khác, mong chờ ep này có suzy sẽ hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 10-10-2013 00:22:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Ui có Suzy, nghe thấy show này suzy chia sẻ nhiều lắm, cái gì cũng khó khăn mới đạt ss được mà, thêm nữa do suzy lần lượt nổi tiếng tăng đều trên cả nhạc, diễn xuất lẫn quảng cáo nên nhiều người ghen tị. Nhưng dù sao cũng ủng hộ Suzy. Trước giờ cứ tưởng Suzy vẫn lớn hơn hay bằng mình-93 thôi chứ ai dè 94... hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 10-10-2013 00:32:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Ngày mới đầu chỉ biết có Min của Miss A. Có lẽ tới ngày Dream High thì mới biết tới Suzy. Một cô bé xinh đẹp với giọng hát trong sáng tuyệt vời. Thật không dám nghĩ rằng cô bé bị chê với lối diễn xuất cứng nhắc ngày đó bây giờ lại trở thành một diễn viên  được công nhận. Vẫn biết là thành công đến với mọi người thì họ phải nếm đủ những vất vả và khó khăn để rèn luyện mình. Nhưng có lẽ với cô bé, sự vất vả và khó khăn còn lớn gấp bội lần bởi tuổi đời còn nhỏ. Với cái tuổi mà bạn bè cắp sách tới trường cùng những nỗ lực học tập cho tương lai thì Suzy phải đối mặt nhiều hơn thế.
Nhưng có lẽ giờ đây cô bé đang nhận được những một phần của nỗ lực và cố gắng khi xưa. Ca sĩ, diễn viên cô bé đang dần khẳng định mình trên con đường nghệ thuật. Chúc cho cô bé sẽ thành công hơn nữa. Ngày càng xinh đẹp và phải hạnh phúc để mọi người yêu mến Suzy có thể luôn thấy được nụ cười xinh đẹp của em.

Bình luận

cảm ơn bạn! lucky number 109#  Đăng lúc 10-10-2013 06:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 10-10-2013 00:36:44 | Chỉ xem của tác giả
anhscience gửi lúc 10-10-2013 00:13
Em là em không cố ý mô
chỉ là đi đọc từng còm thấy ss giasu còm típ
em liều còm th ...

bắp nó đi ngủ rồi, ss cũng có cùng câu hỏi như em, có nên còm nữa k:)) đề ngị bạn bắp lên mạng thì giải quyết câu hỏi này hộ bọn mình, bọn mình muốn tăng bết là chủ yếu

nên muốn vào đây còm nhiều lần nữa, nên khi nào  bạn lên giải thích cặn kẽ cho mình xem
mà viết dài quá, tải về mãi mới có hơn 70 % nên phải chờ 1 lúc nữa mới xem dc nữa

(giờ mà bị cộng thêm 10 kites thì mình k biết đâu:))) hi vọng là đừng cộng thêm, mai bắp vào nhà thì kiểm tra lại cái nha)

Bình luận

thâu, ko cộng đâu mà thử :ppp  Đăng lúc 10-10-2013 06:39 PM
may quá, k cộng nữa đâu @anhscience ơi  Đăng lúc 10-10-2013 12:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách