Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: honetkitty
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bae Suzy's House & M-zone] [Happy Birthday to Suzy] Healing Camp EP 101 - S

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-10-2013 21:12:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Grow old with you, Bae Suzy!

Thật sự rất vui khi show này dc vietsub. Qua đó mới thấy Sue đã vất vả như thế nào. Xem mà thấy thương.

"Chặng đường nào trải bước trên hoa hồng, bàn chân cũng thấm đau vì những mũi gai"

Vào showbiz và thành công sớm, mọi người tưởng rằng em đang bước đi trên con đường đầy hoa mà đâu biết rằng bàn chân e đang rỉ máu vì gai nhọn, tâm hồn en bị tổn thương vì những bàn tán của dư luận, sức khỏe tiêu hao vì việc chồng việc. Ấy vậy mà em luôn cười, luôn muốn làm happy virus lây lan hạnh phúc cho mọi người, thương quá!

20 tuổi rồi, mạnh mẽ lên em nhé! Rồi hạnh phúc sẽ mĩm cười với em, khi nhìn lại e sẽ ko thấy hối tiếc về những gì mình đã làm.

Thanks subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-10-2013 21:12:43 | Chỉ xem của tác giả
{:292:} HAPPY BIRTHDAY DEAREST SUZY {:292:}

Cre: MyCoi @KSHFC.kites.vn

Mừng Suzy bước sang tuổi 20, đại diện "nhà trai" {:180:} Kim Soo Hyun FC (aka Nhà Ngố {:144:}) xin gửi đến "dâu lớn" thật thật nhiều lời chúc tốt đẹp. Chúc Suzy bước sang tuổi mới sẽ ngày càng vững vàng, tự tin và hạnh phúc trên con đường nghệ thuật {:161:} Chúc cho hai nhà chúng ta mãi là "thông gia" tốt, cùng ủng hộ hai trẻ mãi về sau {:155:}

Đọc phần giới thiệu thấy thương Suzy quá, còn trẻ như vậy, ánh hào quang đó chắc chắn để lại trong em rất nhiều áp lực, gánh nặng. Em hãy thật mạnh mẽ nhé, rất rất nhiều người vẫn luôn ủng hộ và dõi theo em {:161:} Chắc chắn trong đó không thể thiếu "anh xã Ngố" của em và lực lượng fangirl nhà anh ý {:110:} *

Chốt lại, sinh nhật vui vẻ nha "bà xã" {:444:}

PS: xí cho anh Ngố hỏi tí, có phải trong show này Zy loại anh ngay vòng gửi xe đúng hơm? *đau lòng* {:140:}

PS tập 2: hí hí, trong phần giới thiệu có tên Ngố nữa nha *sướng* *phởn* {:110:}

Bình luận

Em nó sợ lộ, lý do đơn giản mà *huýt sáo* =))))))))))) Thanks nhà trai :x  Đăng lúc 9-10-2013 10:19 PM
@Sả: zợ ngừi ta thì ngừi ta đích thân đi cmsn là đúng rầu :"> *tát* =))))))))  Đăng lúc 9-10-2013 10:13 PM
thơu thế lày thì đích thị má Gem =))))))))))) nhà gái đúng là số sướng héng, đc hẳn khổ chủ sang cmsn =))  Đăng lúc 9-10-2013 10:07 PM
@Sả: anh là Ngố nhá, MIDI gì ở đây *tát* =)))))) @braking_heart95: thật xao? *chấm chấm nước mắt* =))))  Đăng lúc 9-10-2013 10:05 PM
nhà trai =)))))))))))))))) có mùi của MIDI ở đơi =)))))))))))  Đăng lúc 9-10-2013 10:01 PM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
yumi216 + 5 iu nhà trai
heononhong + 5 Nhà trai =)))
misshan15 + 5 Ù pa ngựa quá =)))))))
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái! =))
MyCoi + 5 Ủng hộ bạn :))
honetkitty + 5 chất :x!
Hss2105 + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-10-2013 21:13:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

oh là la được xem show này vietsub rồi đấy
chúc mừng sinh nhật bé suzy dễ thương , tròn tuổi rồi , gái nhỏ Miss A ngày càng tỏa sáng
mong được xem phim mới , bài hát mới của su và các gái
đặt gạch sáng down zề coi , tks subteam nhìu
happy birthday
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-10-2013 21:15:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc mừng sinh nhật Su Ú!!!
ngày quá đẹp 10/10 ^^
quen biết Su từ thời Dream High và mê mẩn em nó từ đó
xinh xắn, đôi khi lại ngơ ngơ ngố ngố, và đặc biệt là cực kì tài năng ^^
tuổi còn quá trẻ nhưng đã đảm nhận trọng trách lớn trong một nhóm nhạc, công việc solo cũng hơn các thành viên khác rất nhiều
thực sự nhiều khi thấy lo là em nó sẽ không đảm đương nổi, nhưng đến hiện giờ có vẻ như con bé vẫn đang làm rất tốt =)))

Healing Camp là chương trình để cho những người nổi tiếng trải lòng mình, là cơ hội hiếm có để chúng ta hiểu hơn về ngôi sao của chúng ta, họ đã trải qua những gì để có được ngày hôm nay, đằng sau ánh hào quang sân khấu là gì

Cùng hóng những tâm sự từ bé Ú, để thêm yêu quý và ủng hộ Su hâm ^^

Một lần nữa: Happy birthday Bae Suzy của ss <3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
yumi216 + 5 mong có ngày Su đóng với Gà nhà e.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-10-2013 21:15:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

GROW OLD WITH YOU, BAE SUZY!
GROW OLD WITH YOU, BAE SUZY! GROW OLD WITH YOU, BAE SUZY!

Mất pết 1 rồi cái tội ko biết M-zone ở đâu

E hèm, con bé Su ú đã 20 tuổi rồi đấy, đủ lớn rồi, đủ tuổi sẹc xi rồi, nhưng sao cả nhà vẫn cứ muốn gọi nó là Ú mãi mãi.

Suzy, ss vẫn còn nhớ buổi trưa gà gật vẫn cố xem Dream High của em. Những ngày đầu mới biết đến Dream High xem ngấu nghiến mấy ngày cho tới khi bắt đầu cảm giác chờ đợi sub của kites.

Những khi Suzy cười lộ 2 cái răng thỏ là yêu lắm, cùng cười theo. Rồi sau này bắt đầu tìm MV của miss A, hậu trường, chăm đọc tin tức, xem ảnh ọt. Vui vui vì ấn tượng đầu với cô nhỏ này vẫn đẹp như thế: Ú lễ phép, ngoan ngoãn, cầu tiến, luôn đối xử tốt với mọi người xung quanh, lúc nào cũng làm virus hạnh phúc.

Sau Dream High, Lớp học 101, rồi Big, và giờ là Cửu Gia Thư, có thể nói Su đã đi được một quãng đường khá dài trong 2 năm vừa rồi. Thành công kéo đến nhanh cũng gây ra bao nhiêu áp lực, nhưng một lần nữa, vẫn vui vì Su vẫn là Su trong sáng của người hâm mộ. Và fan Su biết, nó đã mạnh mẽ hơn rất nhiều, đã chín chắn hơn rất nhiều, và quan tâm tới người khác hơn rất nhiều khi không bao giờ thể hiện sự mệt mỏi ra bên ngoài mà luôn cố gắng chịu đựng.

Su à, yêu Su lắm. Bây giờ chỉ mong Su khỏe mạnh, bố mẹ, chị, em trai hạnh phúc, Su được làm những gì Su thích, không bao giờ phải lo ngại những điều đàm tiếu của thiên hạ. Nếu có lúc nào mệt mỏi, đừng tự kỷ một mình mà sẽ có thêm những người khác để chia sẻ.

Mọi người hãy xem Healing Camp để hiểu thêm về Su nhé, tin rằng sẽ không thất vọng đâu.

Cảm ơn các em trong Suzyhouse những ngày qua đã góp sức cùng nhau để hoàn thiện V-sub cho Healing Camp, đặc biệt là bé Bắp, "điều phối viên" vĩ đại {:444:} SS rất vui vì nhờ có Suzy mà đã quen được các em đáng yêu thế này {:444:} *tung hoa*

Bình luận

<3  Đăng lúc 9-10-2013 10:10 PM
uầy, điều phối viên, em chuyên ngành kế toán kiểm toán mà h có nghề mới rầu =))  Đăng lúc 9-10-2013 10:07 PM
ôi M-zone =))  Đăng lúc 9-10-2013 09:24 PM
ôi chia buồn ss :(  Đăng lúc 9-10-2013 09:17 PM
cái tội ko biết M-zone ở đâu =))  Đăng lúc 9-10-2013 09:17 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
yumi216 + 5 Bù cho ss :)
heononhong + 5 chất nè =))
misshan15 + 5 :))
honetkitty + 5 cảm động :x!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-10-2013 21:16:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Su ơi, mình biết nhau qua Bad girl good girl
nhưng mình chỉ biết đến cưng với cái tên mình hay gọi " công chúa tóc dài "
và sau lần đó, mình lại gặp nhau qua Dream High và nàng công chúa ấy xinh đẹp lạ thường lại trở thành tâm điểm thu hút mình. Và bạn biết không ? Mình yêu bạn từ lúc ấy BAE SUZY.
20 tuổi tự tin và phấn đấu tiếp nhé.
Lâu lâu nghỉ xả hơi một tẹo cho đầu óc thư thái, làm việc điên cuồng thế kia chắc mệt lắm :(
Happy birthday <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-10-2013 21:17:20 | Chỉ xem của tác giả
Hóng show này mãi. Show này tiết lộ nhiều điều chưa biết về con bé nên chắc chắn sẽ thú vị lắm đây :3
Cảm ơn ST nhiều vì món quà ^^

Btw, sang tuổi 20 chúc Su ngày một trưởng thành hơn trên sân khấu cũng như trong con đường diễn xuất và luôn tươi cười rạng rỡ như bây giờ nhé :)

GROW OLD WITH YOU, BAE SUZY!!!

P/s : Cứ tưởng 22h ST mới tung thế nào mà quay đi quay lại đã trôi dạt page 2 :''<

Bình luận

:xx! 10p nữa trend trên twitter nên tranh thủ cái này :x!  Đăng lúc 9-10-2013 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-10-2013 21:18:00 | Chỉ xem của tác giả
Zy được mời show này á
quá ghê nha
toàn người có công với đất nước ấy
Zy giỏi quá
tks thớt
10 xu quá xa tầm với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-10-2013 21:18:31 | Chỉ xem của tác giả
Áhhhhhhhhhhh

Show này giờ ss Yu Ri làm người dẫn chương trình

Vote mạnh vote mạnh luôn nè ^^

Bé Ú dễ thương quá đi mất

Cảm ơn subteam ạ.

Bình luận

giống mình :))  Đăng lúc 9-10-2013 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-10-2013 21:18:57 | Chỉ xem của tác giả
Wow mới đó mà đã mấy năm rồi ha
Mình cũng mới vừa biết đến cô bé này qua phim Cửu gia thư thôi hà
Nhìn cô bé nhí nhảnh dễ thương ghê á.
Chúc cô bé sang tuổi đôi mươi có thêm nhiều thành công rực rỡ
Cảm ơn subteam đã cho mọi người thưởng thức chương trình.
Hic, chia buồn với bản thân một tí {:399:}

Bình luận

nhà suzy phủ sóng page 1 mà ss :D  Đăng lúc 9-10-2013 09:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách