Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: honetkitty
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bae Suzy's House & M-zone] [Happy Birthday to Suzy] Healing Camp EP 101 - S

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 9-10-2013 22:24:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Một Idol, nhanh chóng trở thành biểu tượng quốc dân trong vòng mấy năm. Sẽ có nhiều người nghĩ rằng thành công đến với em quá sớm, quá dễ dàng.
Nhưng có những khó khăn, những mất mát đằng sau thành công đó mà ít người biết được.
Đúng vậy, chẳng có cái gì là dễ dàng cả. Con bé đã phải đánh đổi nhiều thứ quý giá để có được thành công như ngày hôm nay.
Càng hiểu lại càng yêu quý nó nhiều hơn.

"Em luôn nói với Mẹ em là sự nổi tiếng sẽ không kéo dài mãi mãi!" Không ngờ con bé lại chững chạc thế đấy, cứ tưởng nó chỉ biết vui cười suốt ngày thôi chứ. Đằng sau sự vô tư hồn nhiên là tâm hồn dần trưởng thành theo thời gian.

Chúc mừng sinh nhật em, Suzy.

Bình luận

edit hộ mình nhé!  Đăng lúc 9-10-2013 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 9-10-2013 22:25:41 | Chỉ xem của tác giả
Đón tuổi mới với tất cả sự vô tư và một trái tim nồng nhiệt Su nhé. Dù con đường phía trước có khó khăn, gập ghềnh và chông gai đến thế nào, hãy mơ ước và nhìn cuộc đời với một tinh thần lạc quan nhất. Hãy sống với tuổi 20 đẹp nhất cuộc đời, trải qua những khó khăn những thử thách sẽ là một Su thật mạnh mẽ và trưởng thành. Mong Su mãi giữ nét thơ ngây trong sáng, nói không với scandal, luôn cố gắng sống thật với mình, với người. Dù sau này Su vẫn là một cô ca sĩ, một diễn viên, hay là một người bình thường, hãy trở thành một người thật tốt Su nhé. Sinh nhật vui vẻ

Bình luận

Mình cảm ơn bạn mới đúng  Đăng lúc 9-10-2013 11:02 PM
lucky number 82#! cảm ơn bạn rất nhiều!  Đăng lúc 9-10-2013 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 9-10-2013 22:26:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Su Ú tuy còn trẻ nhưng suy nghĩ rất chín chắn,qua show cũng hiểu thêm 1 phần tính cách của Su...Su no.1 xinh đẹp,tài năng...lại hiếu thảo nữa.Su ú No.1...Su fighting!

Bình luận

3 dòng hộ mình nhé!  Đăng lúc 9-10-2013 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 9-10-2013 22:26:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

10/10 là cái ngày gì mà cả thầy cả trò đều vui thế nhỉ, thầy kết hôn còn trò thì thêm tuổi ^^.
Mà con bé Ú đúng là biết lựa ngày sinh, sinh đúng cái ngày tròn tròn thế này hèn gì mà nó không "Ú Ú" như vậy ^^.
Happy Birthday BEA SUZY.
Em đã làm việc rất chăm chỉ trong năm qua rồi. Thêm tuổi mới chỉ mong em vẫn lạc quan, vẫn vui vẻ, vô tư, để vẫn là một con 4D tưng tửng, đáng yêu.
Happy Birthday BEA SUZY.
Vẫn mong ở cái tuổi "tròn tròn" này em sẽ có những giây phút hạnh phúc, một cuộc sống yên bình, một sự nghiệp vững chắc.
Chúc mừng sinh nhật em. Hãy luôn cố gắng nhé ^^.
GROW OLD WITH YOU, BEA SUZY <3.

Bình luận

lucky number 84#! cảm ơn bạn! :x  Đăng lúc 9-10-2013 10:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 9-10-2013 22:32:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc mừng sinh nhật cô bạn xinh xắn, dễ mến Bae Suzy . Tuổi mới mình chúc bạn ngày càng thành công trên con

đường bạn đã chọn, luôn mỉm cười và luôn mạnh mẽ, lạc quan bạn nhé{:176:} . Rất thích Zy cười, trông vẻ hồn nhiên thật thánh

thiện. Hầu hết ai cũng biết bạn trong DH1 và mình cũng không ngoại lệ{:156:} , HyeMi à bạn thật là cá tính{:173:} . Mình chỉ

thường vào xem thread bạn bên khu Actress Korean, hiếm khi vào kpop zone, may có thấy trên fp nhà anh bé Ngố nên mới biết

được chỗ này. Ít khi đc xem trọn vẹn những shows có Suzy, hi vọng tối nay cũng rảnh rỗi, mình sẽ down HC coi. Cảm ơn

subteam nha{:179:}

Bình luận

:xx!  Đăng lúc 10-10-2013 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 9-10-2013 22:32:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Còm để ủng hộ ST cũng như em nó :">>
Show này mình xem raw không biết bao nhiêu lần trong quá trình chờ xem engsub. Do có đọc mấy tin viết về show này nên dù raw những vẫn có thể hiểu em nó nói cái gì. keke
Hôm nay lại sinh nhật babe nữa 10/10 (ngày đẹp, dễ nhớ ) nên lại lọ mọ mò lên chúc em nó sinh nhật zui zẻ. Nếu theo tuổi Vn thì em nó mới 19 tuổi thôi, cơ mà khi xem show này thấy em nó thật trưởng thành, suy nghĩ vấn đề cũng thiệt sâu sắc và chu đáo.
Mình thì ưng cái cách nói chuyện 4D của em nó vô cùng, tự nhiên với làm người xem cười suốt thôi. Đúng là "Happy Virus" mừh. {:161:}
1 lần nữa, thank u ST nhóe x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 9-10-2013 22:41:51 | Chỉ xem của tác giả
nghe Ếch nói về sup này lâu lắm rùi ,giờ mình sẽ coi và ngay luôn
trong các idol nữ thích nhất con bé ,dễ thương xinh xắn
và đóng phim hay đi show rất hay
tuổi mới nhiều thành công lớn nhé Ú ,và sẽ đóng nhiều bộ phim hay cho mọi người thưởng thức nhé
cám ơn các ST nhà Ú nhé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
eunjo112 + 5 n số hủi quá đi, rết động viên ;.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 9-10-2013 22:42:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc mừng sinh nhật Bae Suzy - Idol nữ ko duy nhất nhưng đặc biệt nhất vs 1 đứa fangirl như tớ :">

Thần tượng cô gái bằng tuổi này đơn giản là vì, bạn ấy là Bae Suzy
Một Suzy với những điều tuyệt vời đã làm được trong sự nghiệp còn rất trẻ của mình
Một Suzy luôn cố gắng hết mình, nghiêm túc trong mọi công việc dù lịch trình có vất vả đến đâu
Một Suzy thân thiện với sự tự nhiên và nụ cười thoải mái đặc trưng dù bản thân là idol rất cần giữ hình tượng
Một Suzy có thể vừa đáng yêu, vừa quyến rũ, tính cách 4D mà cũng rất sâu sắc, trưởng thành

Suzy ah, chúc bạn một sinh nhật vui vẻ, tuổi 20 hạnh phúc, sự nghiệp ngày càng thành công và luôn là vitamin vui vẻ được mọi người yêu quý nhé

GROW OLD WITH YOU, SUZY

PS: Cảm ơn subteam vì đã sub Healing Camp ^^ Các bạn vất vả rồi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
honetkitty + 2 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 9-10-2013 22:58:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Su giờ được coi là idol nổi nhất hiện nay nhỉ
biết em từ những ngày mới debut
phải nói là nét đẹp cũng như tính cách e hầu như không thay đổi gì cã, vẫn xinh đẹp tự nhiên và vẫn 4D như ngày nào
thấy thương e vì giờ là hot - idol nên việc không hết, nhưng nể em là dù như thế chưa bao giờ e bị tiếng xấu về cách hành xử thiếu chuyên nghiệp cả
thanks subteam nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 9-10-2013 23:00:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Happy Birthday Suzy yêu dấu!

mai mới chính thức sinh nhật nhưng cảm giác như hôm nay đã sinh nhật vậy

vậy là Su đã sang tuổi 20, trưởng thành và xinh đẹp

Loving You! Suzy!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo