Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥Inspirit♥
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band]∞ INFINITE ∞ STAND BY ME <3

[Lấy địa chỉ]
1221#
Đăng lúc 19-5-2012 13:10:21 | Chỉ xem của tác giả
[AUD] 120518 KBS2 Music Bank - The Chaser (Vocals Lift)

kikanim@YT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1222#
Đăng lúc 19-5-2012 15:05:56 | Chỉ xem của tác giả
[HD]120518 Fun with INFINITE [The 1st Fan Meeting in Thailand 2012] Eng Sub

Link
411ent@YT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1223#
Đăng lúc 19-5-2012 15:08:12 | Chỉ xem của tác giả
120518 JTBC News Dream Concert 2012 and INFINITIZE The Mission Showcase

Link
Starry97531@YT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1224#
Đăng lúc 19-5-2012 15:13:17 | Chỉ xem của tác giả
120518 Infinite at [K-POP CHANNEL]

Link
amimimidw@YT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1225#
Đăng lúc 19-5-2012 15:13:18 | Chỉ xem của tác giả
19.05  INFINITIZE cảm ơn bằng lời nhắn!

Sunggyu
   Gửi đến chúa, người luôn dõi theo chúng con! Tất cả những thành viên trong gia đình Woolim Entertainment, tất cả thành viên, tất cả những khán giả đã lắng nghe âm nhạc của chúng tôi, tôi thật sự, chân thành cảm ơn các bạn! Mặc dù đó là điều mà tôi luôn nói... Cảm ơn các bạn vì đã dành cho chúng tôi tình yêu lớn lao như vậy

Hoya  
Gia đình, bạn bè, Infinite, Inspirits
           và cả Hoya
           Cảm ơn bạn!

Sungyeol
  Trước hết! Inspirits là những người luôn giành cho chúng tôi thật nhiều tình yêu, các bạn biết rằng các bạn luôn là số 1 đối với tôi, phải không? Cũng giống như tôi đã nói tại buổi concert, tôi biết so với mọi người tôi vẫn đang còn nhiều thiết sót, vì vậy tôi sẽ luôn luôn nỗ lực để hoàn thiện bản thân.

Ngoài ra, cha và mẹ của tôi! Con xin lỗi vì đã để bố mẹ lo lắng, và con muốn nói với bố mẹ rằng con sẽ hát những bài hát tuyệt vời. Con sẽ làm việc chăm chỉ để không làm cho bố mẹ phải lo lắng về tương lai của con.

Em trai tôi, Daeyeollie, anh đã nghe rằng em luôn làm mọi việc rất tốt, vì vậy anh không cần phải lo lắng. Không có vấn đề gi khi khó khăn xuất hiện, đừng từ bỏ những điều em đang làm. Chỉ cần em có thể làm điều đó, em hãy làm thật tốt kể cả khi em chết...Hãy làm thật tốt nhé!

Ông bà nội! Cháu thực sự hạnh phúc sau khi nghe rằng ông bà sẽ đến với buổi concert của chúng cháu! Hành động của cháu thật đáng yêu, phải không? Trong tương lai cháu sẽ cho ông bà thấy nhiều hành động dễ thương hơn nữa của cháu không chỉ trên truyền hình. Cháu yêu ông bà!

Jieunnie, năm nay đã là năm thứ ba trung học rồi, học tập chăm chỉ nhé! Và cầu thủ bóng đá, Inho! Chứng kiến cậu xác định rõ ước mơ của mình kể từ khi còn trẻ, hyung cũng đã học được rất nhiều từ cậu! Hãy làm việc chăm chỉ và trở thành cầu thủ đại diện quốc gia của chúng ta nào! Chắc chắn đấy! Hwaiting! Maknae của chúng ta, Juyoungie! Khi nhìn cậu, anh thực sự nghĩ rằng cậu làm mọi việc giống anh ngày trước .. Có phải vì chúng ta trông giống nhau? A có cảm giác cậu sẽ chọn cách sống giống anh phải không? .. Mặc dù việc học tập rất quan trọng, anh nghĩ rằng trải nghiệm mọi mặt của cuộc sống cũng cần thiết không kém và hãy chơi có chừng mực nhé! Fighting!

Đối với những người mà tôi không thể viết ra ở đây, tôi chắc chắn rằng! Tôi sẽ tiếp tục gửi đến các bạn những lá thư trong album tiếp theo. Đừng cảm thấy ghét tôi nhé!

Tất cả mọi người, tất cả mọi người, tôi yêu tất cả các bạn! Bbyong ~~! ♥

Myungsoo
Album của Infinite, của chúng tôi cuối cùng đã phát hành ! Trông có vẻ như chúng tôi mới ra mắt ngày hôm qua. Nhưng thực sự đã 2 năm rồi.

Tôi sẽ không bao giờ mất tập trung và sẽ luôn nỗ lực để cải thiện bản thân ..! Mẹ! cha! Moonsoo-yah! Hãy luôn dõi theo con nhé! (Tôi đã viết thư cho mọi người trong  thời gian này, Moonsoo-yah, do đó, đừng thất vọng nhé! ㅋ ㅋ)

Và tấtcả các thành viên, những người mà đang đồng hành với tôi trên đoạn đường này và cùng nhau nhìn về cùng 1 mục tiêu. Tôi yêu các bạn lắm, đừng nhìn và cười chứ ^^.
Và cũng phải chăm sóc tôi trong tương lai nữa đấy

Cuối cùng, tôi xin chân thành cảm ơn tất cả những người đã giúp đỡ cho album lần này ^ ^

Inspirits ~~ hwaiting!

Sungjong
Trước tiên, tôi muốn cảm ơn Chúa. Ba mẹ tôi đã an ủi tôi bất cứ khi nào tôi mệt mỏi và cho tôi thật nhiều tình yêu! Đáng yêu anh chị em trẻ của tôi, Cha của tôi luôn luôn cầu nguyện cho tôi, các hyung và noonas những người giống như bạn bè của tôi, tôi yêu tất cả mọi người ~~

Kyunglim chị là người thân thiện mà tôi luôn biết ơn, BoA noona, thầy Jung Euibong,  good-looking                                Minjoongie, và Soojung noona người đang ngày càng xinh đẹp!

Cảm ơn bạn. Cảm ơn tất cả các nhân viên rất nhiều

Infinite, các hyung của tôi! Hãy sống với nhau mãi mãi ~ ~ ^ ^

Gửi đến Inspirits và tất cả các fan, những người yêu thương chúng tôi,

Tôi yêu các bạn.

Cre: infinitesoul
Vtrans: [email protected]

P/S: Các Inspirit đọc thư của giai có yêu giai hơn không?

Bình luận

Choding viết dài nhất mà chan chứa nhiều tình cảm nữa...  Đăng lúc 19-5-2012 11:30 PM
đọc cái của Zôn thấy thươg :(( chẳg còn nhận ra đó là Choding nữa :((  Đăng lúc 19-5-2012 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1226#
Đăng lúc 19-5-2012 15:16:21 | Chỉ xem của tác giả
[PIC] 120516 Hanryu Pia Magazine Photoshoot – L, SY, WH, DW

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1227#
Đăng lúc 19-5-2012 15:23:41 | Chỉ xem của tác giả
INFINITIZE - HIDDEN TRACKs
Để xem Engsub thì bấm CC màu đỏ ở bên phải màn hình Youtube nhóe.

Cre: Youcantcatchup
P/S: chưa có của em Jong

Bình luận

ss edit cho e cái link zới, huhu :(((  Đăng lúc 19-5-2012 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1228#
Đăng lúc 19-5-2012 16:06:17 | Chỉ xem của tác giả
120519 [Pic] Music Core

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo