Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: einna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế?) Liệu có kịch bản dành cho các bé?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-4-2013 12:19:54 | Chỉ xem của tác giả
Chắn chắn ko thể nào có kịch bản toàn bộ được, nếu có kịch bản tthì chỉ là địa điểm đến và nhiệm vụ thội
Đố ai bảo được Junsu làm theo ý mình, cậu bé lá đứa lộn xộn nhất và điều quan trọng tôi tin rằng các ông bố nhất định sẽ ko cho con mình học những điều giả dối từ cái tuổi còn bé nạy Điều họ cần là sự vui vẻ của các cọn Mừng một điều là nhà sản xuất đã chọn các bé chưa từng tham gia các gameshow hay đóng phim nên vẫn còn giữ được nét hồn nhiên trong sáng và các bé ko biết diễn trước ông kịnh Lần trước có cô bé nào bị anti đấy, thật sự tôi cũng ko thích bé đó, nếu xem Happy Toghether bạn sẽ nhận ra dù tuổi còn rất nhỏ nhưng cô bé đó đã biết diễn quá nhiều trong 1 chương trình và dường như bị ám ảnh bời sự nồi tiếng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-4-2013 12:46:01 | Chỉ xem của tác giả
tuy không có kịch bản nhưng thực sự ấn tượng,
mình thích bé Yoo Hoo lắm luôn ý dễn thương lại tự nhiên nữa nha.
khép mồm ghê cơ nói nhiều.
có tài năng tương lai cho ngành giải trí đấy,
yêu Hoo lắm luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-4-2013 13:38:23 | Chỉ xem của tác giả
Có kịch bản thì liệu bọn trẻ con này có hiểu đc k mới lạ =)))))))
Mình còn nhớ đọc tin ở đâu là nhà sản xuất còn bảo vs bố các bé là đừng cho các bé xem chương trình này trên ti vi, để các bé có thể thật tự nhiên nhất trc máy quay. Cơ mà bác Jong Hyuk có tâm sự rằng Junsu đã hỏi bố "Có phải con đc lên TV k ?" vì có nhiều ng biết đến nhưng chú trả lời là không :)) 4D thế mà chuyện này nhạy ghê =))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-4-2013 14:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Vì mấy đứa còn nhỏ nên có kịch bản cũng chẳng làm gì được, chính vì thế mà chương trình mới thú vị {:408:}
Xem bị lậm em Hoo + em Joon {:448:}
Em Hoo + bố thì hài không tả nổi, còn em Joon thì lãng tử điên đảo {:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-4-2013 15:29:18 | Chỉ xem của tác giả
thích yooni lạnh lùng, chị cuồng em mất thôi yoon ak {:437:}
nói chứ kịch bản nào mà có chuyện tình tay ba của mấy em tự nhiên như vậy đặc biệt là Hoo lúc nào cũng quan tâm đên Ji Ah còn ôm nồng ấm để bảo vệ cô nàng nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-4-2013 15:59:23 | Chỉ xem của tác giả
mình thật sự rất ấn tượng với các bé trong show này nhé. Mặc dù còn nhỏ tuổi nhưng làm gì cũng rất độc lập, chẳng mấy khi cần đến sự giúp đỡ của các bố.
Theo tuổi ở bên hàn là từ 7 đến 10 đúng ko nhỉ? nhg nếu tính tuổi dương thì các bé cũng chỉ 5 đến 8 thôi. Còn nhỏ mà đã hiểu chuyện như vậy
Túm lại là ủng hộ show này hết mình!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-4-2013 16:04:18 | Chỉ xem của tác giả
với Joon và Min Guk, khi chỉ có 2 người quay cả hành trình thì nói còn có thể vì đầu óc 2 nhóc này già đời....
chứ có thêm Yoon Hoo vs Jun Su thì mình sao tin nổi
Jia trông cũng chững chạc nhưng lại là bé nhỏ tuổi nhất nhóm mà
mình hơi cuồng 2 nhóc Dumb and Dumber nên mình nghĩ đó là bản chất tự nhiên của mấy bé, không thể diễn được
Mong là chương trình sẽ thực hiện thêm thật nhiều, thật nhiều, thật nhiều tập nữa nha , iu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-4-2013 16:16:13 | Chỉ xem của tác giả
đây cũng là 1 lí do lớn khiến mình yêu chương trình này :)
nhiệm vụ thường lúc nào cũng là đi chợ/đi kiếm đồ về cho bố nấu, nhưng không nhàm chán chút nào vì rằng trẻ con mà, luôn có những bất ngờ thú vị :)) ai đời lại vứt tiền trên bus rồi lại mua toàn đồ chơi vs snack về k chứ ;)) bọn trẻ rất tự nhiên và có những hành động bột phát đáng yêu kinh khủng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-4-2013 16:58:33 | Chỉ xem của tác giả
Trẻ con mà, chỉ cần ngồi nhìn mấy đứa nguyên 1 ngày là thấy đầy những điều hay ho dễ thương r{:418:}
Mà nhất là những em bé con của nghệ sĩ,  gia đình khá giả như thế.
Được cái là mình thấy tất cả các bé rất ngoan, lễ phép, bố mẹ giáo dục tốt
Thích Hoo vì cái kiểu hài hước, cái mặt béo béo đáng yêu
Thích cả Joonie nữa, ít nói nhưng nghe lời bố, ngoan ơi là ngoan, lại xinh zai nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-4-2013 17:30:34 | Chỉ xem của tác giả
làm sao mà có kịch bản cho mấy bé được.
Học thuộc 1 bài hát mấy bé còn không thuộc nổi làm sao thuộc được cái kịch bản.
Thích show này lắm, nhất là cặp bố con nhà chú dong il :)) chú ấy vô tâm quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách