Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Danh Chính Ngôn Thuận / Mia Taeng | Chompoo, Rome - Vietsub Ep 14 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 14-8-2013 14:57:37 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong Âm mưa đen tối của CH7 bị nghiềm phim Thái luôn rồi =))
Bây giờ quyết tâm xem tiếp bộ này vì thấy nội dung có vẻ hấp dẫn quá ;))
Xem phim TRung thì có 45p/ tập. Hàn xẻng thì 60p gặp Lakon đứt luôn vì tập nào cũng tận gần 100p, Người Thái sướng thật đấy, chả như phim Việt Nam có 45p mà quảng cáo quá trời =((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 8-9-2013 11:46:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình coi xong ep 5 nhưng không hiểu mạch phim cho lắm T_T
Bed secene diễn ra hơi bất ngờ. Từ đầu phim tới ep 5, Prai luôn chống cự khi Kong Kai đến gần Prai. Nhưng tự nhiên đế đoạn Prai đi làm về, Kong Kai ở trong phòng Prai đợi sẵn. Rồi tự nhiên có bed scene, thiệt sự là không hiểu :( Cứ tưởng Prai sẽ chống cự. Hơi miễn cưỡng! Không biết mấy bạn thấy sao chứ mình thì mình không hiểu nổi =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 7-11-2013 16:04:41 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này xong mình thấy rất không thích nhân vật nam chính tí nào, gì mà tham lam quá , muốn có cả hai người con gái hứa hẹn với người này xong rồi lại chạy sang với người khác , đến cuối mới chọn được một người,
người gì mà tham lam quá.
nhưng với cái kết này thì mình cũng thấy hài lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 10-11-2013 00:05:47 | Chỉ xem của tác giả
coi nhiều bộ phim thái rồi bad boy có, trai hiền có... nhưng chưa có thấy thằng nào dở dở ương ương như thằng này
coi sao mất mặt đàn ông quá, giống như việt nam có bài "người đàn ông tham lam" zậy coi mà ức chế thật
biên kịch tung hô thằng này tài giỏi tự cao nhưng mà sao ngu phết nhiều cảnh con Prung diễn kịch rành rành ra đó mà ko biết, còn nói yêu mẹ nhất nhà mà cứ tối ngày đem con prung zìa chọc tức bà mẹ cho nổi máu lên
haizzzz... tóm lại là anh nam chính này là tui tức nhất từ trc đến nay!{:421:}
PS: nhưng mà bù lại iu nàng Prai nhất, mấy bộ outfit trong film nhìn nàng xinh dễ sợ{:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 15-11-2013 03:32:31 | Chỉ xem của tác giả
nhờ phim này mà mình mới biết đến ss chom, rồi tới thích và đi tìm phim của ss để coi
cơ mà không biết tại sao mà phim của ss ít được vietsub quá
trên T-zone lẫn mấy trang up phim khác đều hiếm thấy phim của ss
ước gì có hẳn 1 ST chuyên làm phim của ss cho đã con mắt của các fan như mình
nếu mà có thì mình đăng ký 1 chân translator ngay và lun

Bình luận

thật chứ :)), lâu lâu mình vẫn vào nhà ss dạo mà k com thôi ^.>  Đăng lúc 15-11-2013 01:09 PM
thật chứ ^^  Đăng lúc 15-11-2013 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 3-1-2014 23:49:22 | Chỉ xem của tác giả
phim này chị nữ chính  thật đẹp và cũng thật giỏi giang nữa nhưng mình thật không hiều sao cô ấy lại chấp nhận lấy một người chồng mình không hề quen biết và không có tình cảm gì cả dù đã biết anh ta là người có tính trăng hoa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 12-1-2014 00:25:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cũng khá hay, tuy nhiên mình tua khá nhiều đoạn có em Prungchat vì ko chịu nổi cái kiểu diễn quá đà phùng mang trợn mắt của em ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
Đăng lúc 18-2-2014 23:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ơi, có bạn nào hảo tâm up lại giúp mình tập 1 được không?
Tất cả các link tập 1 đều die hết cả rồi. Mình mới mò mẫm xem phim Thái lần đầu, xem qua một lượt giới thiệu thì thấy nội dung phim này có vẻ hấp dẫn, đang định tải về để xem thì ai dè tất cả tập 1 đều die hết mới buồn chứ. Bạn nào còn giữ phim này thì up giúp mình nhé! Cảm ơn nhiều!

Bình luận

Thanks bạn nhé :)  Đăng lúc 19-2-2014 01:28 PM
http://www.youtube.com/watch?v=yfOQPMo4b-0....day la link film tren youtube.ban xem film nay se thick ss chom lam.hihi  Đăng lúc 18-2-2014 11:26 PM
minh thi thuong ko tai film trong kites.neu ban muon tai hay xem thi len youtube ah film nay tren day co du nguyen bo luon ban ah.....  Đăng lúc 18-2-2014 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 27-2-2014 21:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Thích Chompoo lắm luôn nghe mọi người đồn phim này hay lắm
chắc phải tải về xem quá, vẫn thích dù mình đi sau thời đại rồi hihih
Cảm ơn st nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

330#
Đăng lúc 2-3-2014 19:57:48 | Chỉ xem của tác giả
Coi tới ep rồi mà sao thấy có chút gì đó bực bực
Anh nam chính không biết đạo diễn cho suy nghĩ kiểu nào mà mình không đoán được ah.
Chạy tới chạy lui, không biết có iu cô "đĩa đói" đó không mà cứ giúp hoài, còn chị Prai thì cũng không biết thế nào lo cho chỉ mà đi bên bà kia. Tình tiết khó nắm quá. Thấy quay cuồng luôn. Cơ mà phim này nhiều cảnh hot lắm nhỉ, mấy phim kia của chị Chompoo mình không thấy còn phim này thì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách