Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Pan Rai Phai Ruk | Film & Matt

Đóng [Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 2-5-2013 16:48:35 | Chỉ xem của tác giả
thấy phim này có cái tóm lược nội dung hấp dẫn,tình 1 đêm là kiểu ta kết nhất
có xem thử nhưng không thích lắm
hôm qua iheart thấy rating cao cao nên lại mò vào xem tiếp
lại quay ra,...
có lẽ tính mình k có kết kiểu nội dung,nhất là diễn xuất của nam nữ chính
haizzzzzz,k biết tại sao
nhưng năm nay phim nổi thì danh tiếng 2 anh chị sẽ lên
nhất là chị đóng nữ chính á,năm nay có phim nì,với series đóng chung với Margie,Yaya,Aum,Boy,Chakrit đó
cũng coi là 2 phim,k khéo nếu ok cả thì đời lên hương,catse rồi phim chả tới ầm ầm ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 2-5-2013 18:18:58 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 2-5-2013 16:48
thấy phim này có cái tóm lược nội dung hấp dẫn,tình 1 đêm là kiểu ta kết nhất{:540: ...

hì, có lẽ mình ngc lại với bạn, trước thấy nhìu ng khen phim bienoona nên cũng coi thử, cũng thấy ko thuộc gout mình thích nên ko xem nữa.
Gương mặt của Matt ( nữ chính) hợp với kiểu vai đanh đá, chua ngoa, cá tính mạnh& quan trọng 1 là
" gợi cảm"  nên vai này chỉ Matt đóng được :)).
Matt&Film trc khi đóng bộ này cũng có dc chút ít thành công rùi, nhưng đến bộ này mới vang dội ( đoán thế hehe). 2 ng đứng với nhau rất là xứng đôi, hết film chắc sẽ dc ship dài dài =))
Rate phim này cao ngoài lý do cốt truyện đặc biệt, 10ep đầu toàn hài là hài, thì 1 phần cũng do dàn dv phụ đóng hay trong đó  có Esther&Got <--- mềnh cực khoái cặp nhí nhố này =))

Bình luận

hog có tình 1 đêm bạn ơi, tất cả chỉ là hiểu lầm, nữ chính còn con gái, ep11 khám bác sĩ mới biết =))  Đăng lúc 2-5-2013 09:38 PM
cho t hỏi với,cảnh tình 1 đêm tập nào đó,để còn xem.hehe  Đăng lúc 2-5-2013 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
 Tác giả| Đăng lúc 7-5-2013 16:39:15 | Chỉ xem của tác giả

facebook.com/tvmag.drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
 Tác giả| Đăng lúc 7-5-2013 16:40:26 | Chỉ xem của tác giả

facebook.com/tvmag.drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
 Tác giả| Đăng lúc 7-5-2013 16:41:27 | Chỉ xem của tác giả

facebook.com/tvmag.drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
 Tác giả| Đăng lúc 7-5-2013 16:42:44 | Chỉ xem của tác giả

facebook.com/tvmag.drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
 Tác giả| Đăng lúc 7-5-2013 16:43:52 | Chỉ xem của tác giả

facebook.com/tvmag.drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 7-5-2013 18:39:19 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua ep 15 đa phần là chiếu hồi kết của các nv phụ

Tối nay ep 16 ko biết là kết thúc luôn hay kéo tới tuần sau nữa

Ùi mong có cảnh em Kem hành hạ lại Ps đi

P/s: phim này hay mà vietsub chắc cũng mệt ná thở, nhân vật nói dài mà còn nhanh nữa. Hi vọng kites làm phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 7-5-2013 20:00:35 | Chỉ xem của tác giả
phim này đọc nội dung thấy hấp dẫm quá coi được một chút dạo này gần tu thành chính quả rồi coi một lúc mấy phim lun mà phim thái hay thiệt phải công nhận nhìn nữ chính lúc đầu nhìn sơ không đẹp lắm nhung rất hợp vai tóm lại đang xem cũng ok
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 7-5-2013 23:50:25 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay tập cuối , haiza coi mà vui dễ sợ. Ps đau khổ mấy ngày trời chỉ vì tưởng em kemik qua đời bởi tai nạn máy bay.
Coi mà hả dạ làm sao, a chàng thẫn thờ đi vòng vòng chuồng heo, ngồi nhớ lại kỷ niệm với em Kemik, cũng đáng, ai bỉu ng ta tới năn nỉ mà hắt hủi, xua đuổi làm chi
Mấy ngày rầu rĩ, vậy mà nghe tin em kemik đám cưới là 3 chân 4 cẳng chạy cả trăm km chỉ để ngăn đám cưới.
Tới nơi chưa hỏi gì đã đấm chú rể 1 cái, em kemik và cô dâu thật xuất hiện=> liền lật đật xin lỗi bà con
2 ng làm hòa, em hun a 2 cái vào má, a hun lại 1 cái vào má, cảnh này lỡn mợn hết chỗ chê .
À quên còn khúc cuối bế ẻm chạy nữa chứ
Cảnh đám cưới chả bit quay ở đâu mà đẹp quá chừng, có lâu đài, có đồng cỏ, chỉ tiếc là ko phải đám cưới Kemilk và Pisaeng
Cái chị Chompoo đóng đúng hài luôn, mặc đầm trắng chờ tranh hoa cưới cô dâu tung lên, giành giựt sao mà tốc cả váy, lăn lộn dưới đất, coi cười mún bể bụng lun
Phim hết, kết lại ngoài cặp chính thì 2 cặp phụ  cũng iu nhau Neat-Thee, Pit-cindy , tiếc là a bác sĩ thú y Prin ko đến dc với em Kate
Thế là hết phim để theo dõi rồi, haiza. Tuần sau phim p'Ken lên sóng, thấy bối cảnh chủ yếu ở trang trại thôn quê nhìn cũng đẹp. Fan p'Ken có dịp tung hoành rùi nház
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách