Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Suparburoot Jutathep Series | Grate ♥ Pream - Pope ♥ Mew - Jame J ♥

[Lấy địa chỉ]
711#
 Tác giả| Đăng lúc 2-4-2013 11:43:26 | Chỉ xem của tác giả

ig's somrakn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

712#
 Tác giả| Đăng lúc 2-4-2013 11:51:05 | Chỉ xem của tác giả

IG's Prasongsom Koonsombat
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

713#
Đăng lúc 2-4-2013 13:37:22 | Chỉ xem của tác giả

IG's 123_act

Bình luận

phần này ngoài Taew ra, cast ai cũng thấy lạ hoắc :P  Đăng lúc 2-4-2013 02:56 PM
bạn N'rai phần này nhìn lạ quá ^^  Đăng lúc 2-4-2013 01:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

714#
Đăng lúc 2-4-2013 13:38:31 | Chỉ xem của tác giả

Ig's 123_act
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

715#
Đăng lúc 2-4-2013 13:39:33 | Chỉ xem của tác giả

Ig's 123_act
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

716#
Đăng lúc 2-4-2013 13:41:05 | Chỉ xem của tác giả

Ig's 123_act
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

717#
Đăng lúc 2-4-2013 13:58:03 | Chỉ xem của tác giả
hô hô...sau mấy giờ chiến đấu, ta đã chiến xong 9 tập  của part 1...
phải nói phần này thật là nhẹ nhàng và sâu lắng!! lâu rồi ta ko xem bộ phim nào khiến lòng mình yên tĩnh đến thế.
có lẽ vì phim ko có nang rai, chủ yếu là sự dằn vặt tâm lí của nhân vật 9 nên phim ít loãng, có điều nó đôi khi hơi khô vì về đề tài khảo cổ.
phần này ta yêu cả 2 đôi 9 lẫn phụ lun^^hehe, vì với ta họ đóng quá tròn vai.
1 P'Chai Yai, chín chắn, có tinh thần trách nhiệm cao. nhưng lại mang 1 tấm lòng ấm áp, luôn quan tâm và chăm sóc mọi ng, đặc biệt là em Maprang keke. khi biết mình yêu ai thì thẳng thừng bày tỏ. tội cho anh, lúc tỏ tình, nói bao nhiêu lời tha thiết, xong lại bị em nó tạt cho 1 ca nước đá, đơ cả mặt!
vai Maprang cũng ok đó chứ, cô em gái nhỏ cần nhí nhảnh vô tư cũng có, mà cần sâu lắng trầm mặc cũng có. lúc khóc cũng ngọt chả kém ai. yêu anh nhưng phải chôn dấu ty của mình, ko bít nên tôi nghịp hay mắng là ngu nữa.
giáo sư Chinakon thì si tình khỏi phải nói, nhưng anh cũng rất kiên cường, bít ng mình yêu sắp lấy chồng mà còn gửi trang sức tới tặng nữa. buồn cười nhất là anh chàng cứ tưởng mình bị gay, sau bít ra thì nhảy tưng tưng như khỉ í, rồi còn cái đoạn anh mơ về... bánh bao nữa, vui ko chịu đc.
vai Keadsala có vẻ nhẹ so với Mint N, nhưng phải công nhận Mint N ngày càng lên tay, ác hay hiền cũng chơi tuốt. nhờ có kead mà Chai Yai với Maprang mới tới đc với nhau, đúng là 1 cô gái thấu tình đạt lí.
và ta cũng rất thix xem mấy đoạn nói ch của 5 anh em, hay lúc 4 ng còn lại tán gẫu, thấy nó ấm áp và vui vui sao ấy.
mấy tập cuối xem mà fell quá, dù ko có kiss sence nhưng mấy màn skinship của anh em nó cũng đủ làm mình lơ lửng. có lẽ do em Preem còn nhỏ nên đạo diễn ngại. thôi thì chờ Samee xem 2 ng ngược nhau cho đã hehe
nói chung thật là ko uổng công hóng 1 thời gian dài như thế, rất đáng. chờ tới thứ 6 anh chạy theo cầu hôn em nữa là viên mãn hehe.
xem phim xong ko kìm đc phải vào đây luyên thuyên, hy vọng cũng có ng thix phim này như mình^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

718#
 Tác giả| Đăng lúc 2-4-2013 14:06:18 | Chỉ xem của tác giả
luv_lakon gửi lúc 2-4-2013 13:58
hô hô...sau mấy giờ chiến đấu, ta đã chiến xong 9 tập  của part 1...
phải nói phần n ...

đừng có mắng em Maprang ngu tội ẻm chứ,
tại ẻm hiểu lầm Chai Yai với pee Kate có tình cảm với nhau, còn Khun Chai tỏ tình với ẻm vì chịu trách nhiệm vụ lạc vào rừng nên ẻm mới từ chối thôi mà T__T
Từ khi biết Khun Chai có đính ước với người khác ẻm đâu dám đèo bòng.
Bạn thích thì lâu lâu vào đây bình loạn với mình cho vui,
chứ thread này có mình mình tự kỉ cũng hơi chán :P

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

719#
Đăng lúc 2-4-2013 14:36:24 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 2-4-2013 14:06
đừng có mắng em Maprang ngu tội ẻm chứ,
tại ẻm hiểu lầm Chai Yai với pee Kate có tìn ...

vậy nên mình mới phân vân đó...
nhưng từ giờ 2 ng thành đôi rồi, đỡ tức hehehe
xem cặp này mà chết với nụ cười của Great và độ cute của em Preem. chênh nhau mà sao nhìn xứng đôi thế ko bít.
còn 4 cặp nữa, tha hồ mà bình...loạn nàng nhỉ hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

720#
 Tác giả| Đăng lúc 2-4-2013 14:52:43 | Chỉ xem của tác giả
luv_lakon gửi lúc 2-4-2013 14:36
vậy nên mình mới phân vân đó...
nhưng từ giờ 2 ng thành đôi rồi, đỡ tức hehehe
x ...

thực ra ta còn nhiều ức chế lắm à ta muốn nhìn thấy chai yai ghen :v
tình cảm 2 người cái gì cũng có, ngọt ngào cay đắng đủ rồi,
thiếu mỗi vị chua của ghen thôi, tiếc là k thâu bùn
Kết phim Chai yai chạy tới cầu hôn Maprang <3

cr: fb sjch3

Bình luận

ko được, mình muốn anh ghen cơ, k mún em ghen đâu à =)))  Đăng lúc 2-4-2013 03:28 PM
he he chắc chờ qua samee thì tha hồ có màn ghen tuông á n nhưng k biết có phải sẽ là em Pream ghen trước hay k đây :)))  Đăng lúc 2-4-2013 03:19 PM
đấy đấy, chỉ có nàng cv là hiểu ta thôi :v, thêm mấy màn ghen tuông vào có phải phim đỡ bị chê là chán k =))  Đăng lúc 2-4-2013 03:12 PM
hơi tiếc nhỉ sao phần này k thêm mấy bạn học đẹp trai phong độ theo em Prang lúc ấy thì Khun Yai tha hồ mà ăn dấm chứ mấy nam sinh dc chon trong phim này thì .. :)  Đăng lúc 2-4-2013 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách