Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Bi Tình Song Sinh / Sood Sai Paan | Toomtam Yuthana, Vill Wannarot | Vietsub E17 End

[Lấy địa chỉ]
511#
Đăng lúc 8-10-2013 18:36:13 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay thấy phim ra hết mình mới mò xem.
Công nhận phim hay, các tình huống không bị nhàm chán.
Cô em Ni thật quyến rũ nhưng cũng tham vọng và nguy hiểm.
Mình đặc biệt thích váy áo của Gan, đẹp thật là đẹp, hợp gu của mình, nhìn mãi không thấy chán.
Cảm ơn subteam lắm lắm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

512#
Đăng lúc 8-10-2013 22:00:43 | Chỉ xem của tác giả
*lắc mông lắc mông*{:262:}
iu sub time quá {:299:}
ra 2 tập end luôn, tốc độ tên lửa quá {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

513#
Đăng lúc 8-10-2013 23:44:46 | Chỉ xem của tác giả
Cúi cùng cũng luyện xong bộ này rồi.
Có chút cảm tưởng hơi ko giống mấy bạn ở đây lắm, mình thấy phim có gì đó vô lý sao sao ấy.
Cứ kiểu nhân vật ác thiệt là ác và một người thì hiền thiệt là hiền, trai mới đầu tơ tưởng đến bạn người xấu kia nhưng cúi cùng vẫn về đội bạn tốt. :3
Cơ mà đc cái diễn viên diễn hay thật, nhất là chị vai chính ấy, vai nào biểu cảm nhìn ra ngay vai ấy, chắc chỉ có Tít mới nhầm mờ thoai. Thêm cái nữa là mác 19+ nhưng ko xi nhê lắm, chắc vì mấy cảnh bạo lực đâm chém xịt máu này nọ chứ vụ giường chiếu hôn hít gì gì ấy rứt là bềnh thường nhưng cảm xúc nó cũng dạt dào lớm, nhất là cảnh kết phim ấy, dễ thương cực!
Thanks ST đã hoàn thành dự án, chúc mọi người nhiều sức khỏe để tiếp tục các dự án sau nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

514#
Đăng lúc 9-10-2013 18:43:36 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim me mỗi màn động phòng =))
Ầy bị thích cái màn Tit hù 1 cái bạn Gan chạy té vào phòng tắm =))), xong ngủ luôn trong đó
Mình thì mình phái áh, bạn S&M Wit bắt đc bé Gan vào hành hạ =)), ây trời từ khi mà thấy Wit nhìn Gan ta nói ta mong cái cảnh đó mỏi mòn mà không có, rất là bức xúc
Được thì anh Wasun nhìn cũng khá đẹp trai, thích Gan luôn càng tốt :))
Còn đâu thì không ý kiến, phim cũng cố gắng mà đậm chất Thái quá

Bình luận

Chưa nói mà có người hiểu luôn =)) =)). Nhưng chấp nhận d0c, chấp nhận đc :))  Đăng lúc 9-10-2013 10:33 PM
phim Thái là vậy mà bạn.có chỗ vô lí,đôi lúc hơi kịch .kẻ ác.người xấu đều cực điểm  Đăng lúc 9-10-2013 10:15 PM
Ây dza đồng chí, bắt tay kịch liệt, mình đang bị cuồng So Gong lắm =))  Đăng lúc 9-10-2013 07:03 PM
So Gong couple ? Bạn này cũng fan Master's Sun hả, ui me toooooo, chạy qua chạy lại 2 nhà luôn nè hehe  Đăng lúc 9-10-2013 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

515#
Đăng lúc 10-10-2013 14:29:48 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi. Không khen không được. Dàn viễn viên xinh, đẹp lắm.{:290:}{:301:}. Cả nữ diễn viên chính và nam diễn viên chính nữa, diễn xuất khỏi phải nói, {:295:}{:297:}. Diễn viên chính thì 1 lúc đóng 2 vai luôn, còn diễn viên nam thì theo từng phiên đoạn, có đoạn thì làm mặt lạnh lùng, có đoạn thì làm mặt  dễ thương. Kịch bản thì khỏi phải chê vào đâu được, sáng tạo. {:309:}{:301:} Mình chưa xem 1 bộ phim nào hay như bộ phim này, mình mong sẽ có bộ phim nào như hay như thế này nữa {:310:}{:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

516#
Đăng lúc 10-10-2013 20:55:05 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub team đã hoàn thiện bộ phim này :x Dù chỉ có 17 tập xem ko có bõ, ko có gì 19+ hết ah...
Bản thân mih thick Gan, và mih thick diễn xuất của Vill, đóng 2 vai mà nếu ko giới thiệu cùng là 1 ng thì ko tin được ^^ nhg mà nhìn ngoài đời Vill lại có vẻ hướng sang Nee hơn nên là hơm có thick lắm.
Cơ mà mấy cái tình tiết cuối phim là ko có ưng lắm, vì nó cổ tích quá... nhất là đoạn Nee tự đâm mih rồi cho Gan rồi đoạn Nee cầm súng dọa cảnh sát cho đến đoạn 2 ce bị xe tông... mih là mih ưng từ đoạn Nee giả Gan đấy, và quả thật bạn nam chính đã ko làm mih thất vọng, đã rất sáng suốt nhận ra chứ ko có cứng đầu ko nghe Gan gthick mà cứ coi Gan là Nee như ban đầu để mà yêu ko dứt ra được. Hahaa
Dù sao thì, mih thick Gan nhất <3 Dịu dàng, có học thức, cứng đầu, tự trọng cao nhg cũng rất ngoan ngoãn, hiền lành <3 Ai mà ko yêu cho được *chụt chụt*

Bình luận

cả 2 tay 2 chân với bạn luôn. Love Vill....for Gan and Nee  Đăng lúc 2-12-2013 05:23 PM
"Dù sao thì, mih thick Gan nhất <3 Dịu dàng, có học thức, cứng đầu, tự trọng cao nhg cũng rất ngoan ngoãn, hiền lành <3 Ai mà ko yêu cho được"....yes, mình đồng ý   Đăng lúc 2-12-2013 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

517#
Đăng lúc 10-10-2013 23:25:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình vứa mới xem phim này xong, phải nói nội dung rất hay, hoàn toàn mới mẻ. Phải khâm phục cô diễn viên chính đóng một lúc hai vai với hai tính cách trái ngược nhau, đôi khi mình nghĩ là hai người hoàn toàn khác.
Nhất là biểu lộ nét mặt chủa cô ấy khi đóng vai Ni, rất là dữ dằn. Xem phim mình có hơi tức ông chồng, ban đầu đối xử với Nee thật nhẫn tâm và lại không còn phân biệt được ai là Nee ai là Ni nữa chứ.
Tuy nhiên mấy tập cuối có vẻ thông minh ra và nhận rõ chân tướng sự việc. Cám ơn subteam về bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

518#
Đăng lúc 11-10-2013 00:28:29 | Chỉ xem của tác giả
minh coi het 2 tap roi phim hay lam phai down tiep de coi  nu tai tu dong 2 vai rat hay going nhu 2 nguoi khac nhau vay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

519#
Đăng lúc 11-10-2013 07:56:06 | Chỉ xem của tác giả
Thế là xong, hết hóng hixhix
{:174:}{:174:}{:174:}{:174:}{:174:}{:174:}
Tới phút cuối mà vẫn còn xảo quyệt thế không biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

520#
Đăng lúc 11-10-2013 08:02:18 | Chỉ xem của tác giả
Will cộng nhận đóng khá tốt,