Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
1981#
Đăng lúc 14-8-2012 22:25:47 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình sôi nổi thật. Negi đang tìm bản eng mà thất bị delete hết rồi.
Ngồi xem vietsub thì cái filefactory taajp7+8 chỉ xem đc part 1 thôi.
hic!{:302:}

Bình luận

dùng phần mềm HJSplit hoặc File Splitter  Đăng lúc 14-8-2012 10:53 PM
join kiểu gì bạn minhphuong?  Đăng lúc 14-8-2012 10:49 PM
Link Filefactory bạn down cả 3 file về rồi join lại với nhau nhé ^^  Đăng lúc 14-8-2012 10:36 PM
hic! tớ lên youtube ko có thấy!Nhảy qua chỗ xem online xem sao vậy  Đăng lúc 14-8-2012 10:36 PM
ko down đc thì chuyển qua xem online vậy. giờ mới EP7 cơ mà  Đăng lúc 14-8-2012 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1982#
Đăng lúc 15-8-2012 07:31:56 | Chỉ xem của tác giả
Hình này nhìn vui thật hai chị ngồi hai bên anh ngồi giữa

facebook.com/min.pechaya

Bình luận

bạn ơi, mình có ấn vô link facebook thấy trên fan page có mấy hình liên quan đến 2 ng á nhưng = tiếng thái, có ai có thể dịch dc ko ta? mình thấy tò mò ghê!  Đăng lúc 15-8-2012 01:33 PM
Ôi Yai đẹp zai quá !!!!!!  Đăng lúc 15-8-2012 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1983#
Đăng lúc 15-8-2012 09:38:45 | Chỉ xem của tác giả
Nghiền xong EP10 từ hum qua nhưng khuya quá nên ko com nữa !!!!
Tập này thấy Pin đã bắt đầu yêu Yai rồi. Khi Yai ko về thì lo lắng, hỏi Noi , Pan và cungx đi tìm. Chẳng qua là ko giám để mọi ng bit thui. Khi P nhận đc ảnh Nee gửi. lúc đó Pin rất tức nhưng lại ko thể làm j vì giận Y mà !!!!!!!!
Yai lại nhĩ là Pin ko ghen ko hề quan tâm đến mình , Ôi khổ ghê!!!!!!!!
Khi thấy P đau, Y còn đau hơn, Tuy P có làm Y nổi điên nhưng thây Noi lau vết thương cho P thì ko yên tâm. Wow đoạn Y thổi vết thương!!! lúc đó t cam đoan là P đã bị hạ gục rồi = chứng là khi Yai quay đi P mỉm cười rất HP ! {:301:}
Thấy Pin làm yai cũng muốn giúp nhưng P lại làm Y nổi ghen. Mềnh rất khoái câu nói của Yai : Cái cây nó quá lớn rồi , ko cần phải bón phân nữa, nếu không tự sống đc thì chêt quách đi (Haha hay quá)
Yai nổi diên với P là thế nhưng khi thấy P bị choáng thì lại lo chết đi đc.  Xem cảnh 2 người vờn nhau mà thấy HP quá !!!!!{:308:}
Quả thật TY mà Y dành cho P quá lớn, Y luôn chờ đợi P thật lòng với mình, và khi P thú nhận việc cho bà Nai mượn bộ trang sức Y như trút đc gánh nặng trong lòng ! Nhưng cũng vì TY quá lớn nên Yai càng dể bị tổn thương, luôn sợ mình sẽ giống  bố.
Chỉ mún nghĩ đến cảnh HP của 2 ng thui !!!!!!!

Bình luận

ukm! mình đồng ý là Pin đã thick Yai nhưng có lẽ bản thân Pin vẫn chưa biết đâu! chắc đến ep 11 thì Pin mới rõ tình cảm của mình  Đăng lúc 15-8-2012 08:42 PM
Haiz,P yêu Yai rõ rồi mà,khi biết Yai ngủ với Nee cô đã rơi nước mắt còn gì..khi biết Na bị lừa k lo lắng cho Na mà lo sẽ k lấy lại dc vòng của Yai, rõ yêu Yai rồi   Đăng lúc 15-8-2012 10:24 AM
Haiz,P yêu Yai rõ rồi mà,khi biết Yai ngủ với Nee cô đã rơi nước mắt còn gì..khi biết Na bị lừa k lo lắng cho Na mà lo sẽ k lấy lại dc vòng của Yai, rõ yêu Yai rồi   Đăng lúc 15-8-2012 10:24 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +4 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 2 Ủng hộ 1 cái!
phuongminh.122 + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1984#
Đăng lúc 15-8-2012 09:47:01 | Chỉ xem của tác giả
Bàn về độ ngọt ngào của ep.10

Tình yêu là điều khó có thể nào lý giải được. Pin đã luôn là nỗi bận tậm của Khun Yai. Trong lòng Khun Yai đã từ rất lâu luôn tồn tại hình bóng người con gái ấy. Khun Yai là người vẫn luôn âm thầm quan tâm đến Pin, luôn bên cạnh Pin vào những thời khắc nguy hiểm nhất.

Trước khi hai người lấy nhau, Khun Yai không bao giờ muốn thừa nhận tất cả những điều đó luôn tìm ra lý do nào đó để tự lừa dối bản thân và đánh lừa Pin.

Parn đã từng nói với Yai rằng “ Tao nghĩ rằng mày trở về trang trại là để gặp Pin Anong”, đúng vậy Khun Yai trở về trang trại ngoài chuyện báo thù còn là để dành lại người con gái mình yêu.

Vì thế sau khi cưới nhau, Khun Yai đã muốn chứng minh tình yêu của mình dành cho Pin là có thật không phải chỉ là những lời vui đùa cợt  nhã như lúc trước.

Khun Yai đau lòng khi nghĩ rằng Pin lừa dối mình ( nhưng có lẽ tận sâu trong lòng Khun Yai vẫn tin tưởng Pin ), hờn dỗi khi thấy Pin không ghen tuông khi biết chuyện chồng mình và người con gái khác ( nhưng thật ra là Pin có ghen đấy chứ chỉ có điều Khun Yai không nhìn ra thôi), tức giận rồi lại vỗ về, đau lòng khi thấy Pin bị thương.

Cảnh Khun Yai nhẹ nhàng chăm sóc vết thương cho Pin , từ từ thổi vết thương ôi sao mà ân cần chu đáo quá, người xem chúng ta còn cảm thấy rung rinh thì làm sao mà em Pin không xao xuyến cho được, bởi thế Pin mới đỏ mặt, thẹn thùng thế kia sao khi Khun Yai đi ra ngoài.

Cảnh trong nhà kho là cao trào sweet sence  của hai người, Khun Yai lo lắng theo sau Pin vào nhà kho muốn giúp Pin lại bị phán một câu phũ phàng “ Pin muốn chuẩn bị phân bón cho cây sồi”

Nghe thấy những lời thế kia, Khun Yai không điên tiếc sao được khi Pin lúc nào cũng nghĩ đến cây sồi ( mà nghĩ đến cây sồi tức là nghĩ đến bạn Na )

Sau đó Khun Yai đã có một hành động thật trẻ con khi đá vào cửa tự làm đau chắc là muốn có cơ hội làm nũng với Pin . Cảnh khun Yai nhỏng nhẽo với Pin sao mà đáng yêu thế

Khi Pin định bỏ đi ra ngoài thì Khun Yai thì lại đòi hôn tạm biệt, lúc Pin định hôn má thì lại bất ngờ đổi hướng => thủ đoạn thật cao tay làm cho Pin thỏ đế không thể ngờ được nên mới sững sờ ngơ ngác mấy giây. Vậy mà Khun yai còn nháy mắt cười  điểu đòi kiss thêm mấy cái nữa chứ. Mà Khun Yai cũng biết giữ gìn sự trong sáng của vợ Pin đấy chứ. Trước khi cưới có kiss thì chỉ kiss má, sau khi cưới thì mới tìm mọi cách được kiss thêm chổ khác.

Lúc hai người rượt nhau trong kho kiss cái thứ hai mình thấy Pin đâu có phản đối gì , rất tự nhiên đón nhận kiss nữa chứ, nếu anh Piak  không bất ngờ xuất hiện làm Pin thẹn thì không biết còn bao nhiêu cái kiss nữa đây ( thế nên Khun Yai mới tức đòi đá mông anh Piak )

Trong ep.10 chắc chắn Pin cũng đã cảm nhận được tình cảm của Khun Yai dành cho mình và con tim cô cũng đã bắt đầu rung động, thế nên cô đã không còn có thái độ xa cách với Khun Yai như trong ep.9 .

Pin ơi nếu cảm nhận được Khun Yai chính là người con trai dành cho mình thì hãy dũng cảm yêu và trân trọng anh ấy Pin nhé. Mọi người đều chờ câu nói “ Pin rak Khun Yai “ của Pin  Anong. {:291:}

Bình luận

=))  Đăng lúc 15-8-2012 12:37 PM
yen tam di neu tien do phim ra deu thi cai cau do ko con xa dau a=))  Đăng lúc 15-8-2012 12:24 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +17 Thu lại Lý do
eels.cricri + 5 bài hay ^^
•Mia• + 5 ^^
ichigo_daifuku + 5 may qua van con du xeng=))
phuongminh.122 + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1985#
Đăng lúc 15-8-2012 11:14:40 | Chỉ xem của tác giả
coi ep 10 thương Yai hơn

Yai đã nói yêu Pin rất sâu đậm nhưng lại ko biết cánh nào để nói cho Pin biết

Yai khổ tâm khi nghĩ ràng người mình yêu đáp lại tấm chân tình của mình bằng sự lừa dối , căm ghét

có nỗi đau nào bằng nỗi đau bị chính ng mình yêu thương phản bội chứ ?

Sau khi thổ lộ nỗi khổ tâm Yai dặn Piak đừng kể với bất kì ai ? trời , Piak bị câm sao mà kể chứ ?

Làm ta đang chìm đắm trg dòng tâm sự miên man , lại 1 phen bề bụng =)) chỉ ~ chi tiết nhỏ gây cười nhưng rất hay và mới mẻ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1986#
Đăng lúc 15-8-2012 12:07:57 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà,

Xin lỗi vì làm phiền cả nhà vì tin quảng cáo sự kiện mới của Kites nhé.

Có thể là... ngọt ngào như kẹo?

... lung linh như nến...
                                ...nhẹ nhàng sâu lắng...
                                                                   ...hài hước ngây ngô...
                                                                                                     ... hay ngộp thở rụng rời?

Cảm xúc của bạn khi thưởng thức những tác phẩm của nghệ thuật thứ bảy dạt dào thế nào?

Hãy gói trăm ngàn xúc cảm ấy vào 15 giây intro của kites

Hãy để phút thăng hoa ấy dạt dào trong ý tưởng intro độc đáo của bạn

Hãy cùng chia sẻ với chúng tôi trong cuộc thi INTRO CONTEST

Còn chần chờ gì nữa, cùng click để tham gia vào cuộc thi hấp dẫn nhất từ trước tới nay của Kites

Click nhanh tay, quà thật hay

Hi vọng nhà mình có thể tham gia cùng cuộc thi đông đông nha!

Cám ơn các bạn nhiều nhé!

[email protected]

Bình luận

cuộc thi này ở đâu thế? cho xin cái link để nhào vô ủng hộ cai nào  Đăng lúc 15-8-2012 02:11 PM
Cám ơn em rất nhiều ichigo à :))  Đăng lúc 15-8-2012 12:27 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
•Mia• + 5 Ủng hộ 1 cái!
ichigo_daifuku + 1 Ủng hộ 1 cái!.........................

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1987#
Đăng lúc 15-8-2012 14:10:19 | Chỉ xem của tác giả

ai có thể dịch hộ mình tin j dc ko? theo mình đoán thì về tin đồn tình cảm của 2 cặp phải ko?
mà sao dạo này thấy mọi người nghiền phim ko nhỉ? vậy chuyện hi vong về cặp này đi tong oy hả? có tin tức j mà mình chưa cặp nhật ko nhỉ?

Bình luận

thế còn cái ảnh to đùng ở góc bên trái thì sao hở???  Đăng lúc 15-8-2012 04:11 PM
với boy 35 á=)) min với boy chắc thành 1 cặp hyper được á=)) cả 2 người này đều điên2 như nhau=)) boy với min làm bạn thôi=)) yêu đương là chuyện impossible=))  Đăng lúc 15-8-2012 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1988#
Đăng lúc 15-8-2012 14:11:00 | Chỉ xem của tác giả
mới xem xog lại ep.9 mò mẫm hoài mà ko thấy lỗi chỗ nào tức chết dc {:430:}
chắc h phải xem kỹ lại mới dc eo sao nhà vắng thế không có ai ah {:418:}
thấy mọi người bình luận ep.10 hay gê .. văn thơ trào phúng mình thì ngu văn
ko pik viết ij thui đành ngồi coi mọi người viết rùi đọc cho xướng {:410:}

Bình luận

thiệt tình khổ sỡ gê đang ngồi coi lại lần nữa xem sao  Đăng lúc 15-8-2012 02:35 PM
mình cũng mò mà ko kiếm thấy lun. hi hi  Đăng lúc 15-8-2012 02:13 PM
mình cũng mò mà ko kiếm thấy lun. hi hi  Đăng lúc 15-8-2012 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1989#
Đăng lúc 15-8-2012 15:05:16 | Chỉ xem của tác giả
elise200 gửi lúc 15-8-2012 14:11
mới xem xog lại ep.9 mò mẫm hoài mà ko thấy lỗi chỗ nào tức chết dc
chắc h phả ...

có ta này
ta cũng chạ biết viết giè
toàn vào phá làng xóm  thui
có  mún chơi gì  ko
mà cu xem ep 10 chưa?
ta chữa có xem vẫn còn lưu luyến chú rể đập chai trong ep 9 nên chưa mún xem ep 10
chú rể mặc đồ đúng mào ta thik
bị chết trong lòng 1 ít

Bình luận

down mãi mà chưa down nổi ep 9 để mà mần ! T_T  Đăng lúc 15-8-2012 09:08 PM
phần cuối tập 10 Chú Rể yai bị thương đấy. !!! mau qua xem ntn đi !!! Rồi bình loạn với mọi ng!!!!!!!  Đăng lúc 15-8-2012 05:04 PM
tưởng bị chết trong lòng 1 lít=))  Đăng lúc 15-8-2012 03:38 PM
lị còn chưa chịu xem ep.10 sao .. ko xem là uổng cuộc đời đấy nhé  Đăng lúc 15-8-2012 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1990#
Đăng lúc 15-8-2012 15:19:44 | Chỉ xem của tác giả
Từ hôm qua giờ mà mọi người mới xây được 1 tầng nhỉ
Tem tầng 2 nè :D

Không bít trước khi ông Paisan chết. Lúc cãi nhau í, ông ấy có kịp để lại chứng cứ gì buộc tội bà Nai không.

Bình luận

chết đọt quỵ như thế thì làm j có chứng cớ !!!!!! đến khi chết mới bit đc sự thật cơ mà  Đăng lúc 15-8-2012 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách