Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2181#
Đăng lúc 26-8-2012 13:42:04 | Chỉ xem của tác giả
Rất hay  
Cảm ơn taem đã là sub
Team cố gắng lên nhé

Xem từ đầu đến cuối luôn

Bình luận

http://www.facebook.com/HoiTayChaySohaPhimTayChayMuong14  Đăng lúc 26-8-2012 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2182#
Đăng lúc 26-8-2012 18:01:26 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ! koi xong ep 12 mà tức mún lộn ruột , quả thật mẹ Pin trong fim này có đầu mà ko có não , pà ấy ko hề biết suy nghĩ và nhìn xog đâu mới là sự thật .Cứ mù quán tin theo một người đàn bà độc ác ma mãnh như bà Nai. Thậm chí khi Pin yêu cầu bà ấy nói sự thật thì bà ta vẫn cúa ôm khư khư cái suy nghĩ trung thành với chủ of mình . Tức chịu ko nỗi .Coi xong ep này tội nghịp Yai ko chịu nỗi ,coi mà còn có thể thấy a dành cho Pin  nhìu tình cảm lắm . và sẵn sàng tha thứ cho cô ấy .Nhưng có lẽ sự hiểu lầm và quá nhìu rắc rối xảy ra đã một lần nữa đẩy họ ra xa. Nhưng trên tất cả tôi tin rằng vs tình yêu of mình họ sẽ thuận lợi đến vs nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2183#
Đăng lúc 26-8-2012 18:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Ôi t đau đầu vì Y-P quá đi thôi!!!!!! Yêu ->hận - >lo lắng -> ghét bỏ-> làm tổn thương ng mình yêu => tổn thương chính bản thân mình... khi nào thì mới thoát khỏi vòng luổn quẩn này đây???{:436:}
xem khúc đầu mà t cứ loạn hết cả lên.  Pin ơi là Pin! sao lại đi hy vọng Bà Nai đưa ''thuốc giải '' chứ!!!!! 500.000 bạt để đổi  lấy thuốc giải cho Yai  nó ko phải là ít đối với Pin nhưng để cứu Yai thì ko là j cả. Nhờ thế mà Pin hiểu rõ hơn Bà Nai, và cũng nhờ thế mà Yai càng hiểu lầm Pin hơn !!!!
Khi Parn chính thức ''giới thiệu bản thân'' với mọi ng , ai đấy đều ngạc nhiên, nghi ngờ, và cả mừng vui nữa... Khi cậu Brot xuất hiện để cứu Yai & hỏi tội Bà Nai 2 mẹ con Pin tranh nhau nhận tội thay khiến Yai ko biết phải làm thế nào. Ôi Pin ơi sao lúc nào cũng để Yai lo thế!!!
TRước mặt cậu thì Yai mạnh miệng nói ko coi Pin là vợ nhưng trong lòng lại luôn lo lắng và hy vọng vào Pin, khi nghe thấy cậu nói phái tra tấn 2 mẹ con Pin,  Yai đã bí mật đi tìm Pin để mong Pin thú nhận với cậu Brot để 2 ng lại đc HP bên nhau... Khi thấy mọi người đuổi bắt Pin và Mẹ, Yai đã bấm còi báo động để Pin thoát. Lúc này trong Yai đang bị mâu thuẫn, yai muốn trả thù nhưng lại ko muốn Pin bị đau, và khi gặp Pin anh lại làm Pin tổn thương.

Bình luận

Nếu t ức chế quá thì quay lại ep11, thế là hết liền!!!!  Đăng lúc 27-8-2012 12:59 PM
coi xong ức chế luôn ....  Đăng lúc 26-8-2012 09:44 PM
hình như ko fai bầu mà là bị ij đó  Đăng lúc 26-8-2012 07:54 PM
Nhưng hình như tập sau Pin có bầu thì phải!!! Sau này khi mọi chuyện sáng tỏ thì Pin chắc sẽ hiểu Yai yêu Pin thế nào mà, ko sóng gió thì đâu còn là TY đẹp nữa!!!!!   Đăng lúc 26-8-2012 07:34 PM
xem xog tập này chẳng pik nói ij lun ...  Đăng lúc 26-8-2012 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2184#
Đăng lúc 26-8-2012 20:29:12 | Chỉ xem của tác giả

Weir ơi ! Tình hình là em có nên mơ mông nữa không ? Anh cứ bảo hãy tưởng tượng đi , rồi anh đập 1 phát em rớt xuống đất vì Cat yêu dấu !

Nhưng nhìn pic này , nó đâu pải là pim , nó là hậu trường mà , nàng đứng trước anh đứng sau , anh cầm dù mà sao anh che hết cho nàng thế ? Cái nụ cười đó nữa . càng nghĩ đến càng bùn

Công nhựn tình anh em của 2 ng thân thiết thật đó , thân thiết đến mức ta ko phân biệt đc đâu là anh em đâu là couple , nếu mà anh ko nói anh có ng yêu á , em cứ nghĩ anh thik bạn Min thôi , thậm chí h anh có nói em vẫn nghĩ là 2 ng chí ít cũng có cảm giác chứ ? lại dối lòng

Bụp , tự đâm đầu vào gối  để quay về với thực tại vợi {:432:}

p/ s : ep này thật đau lòng , Yai và Pin đều khổ sở vì con mẹ Nai

Bình luận

@elise200: thế thì càng tốt . Min có cơ hội hơn rồi !!!  Đăng lúc 27-8-2012 01:01 PM
nếu nói vậy thì tội ku W rùi ... bắt đầu bất động sản ij đó để có niềm tin lỡ có chiện ij wow chịu sao nỗi .. lỡ cô Cat thấy vậy ngoảnh mặt làm ngơ th   Đăng lúc 26-8-2012 09:16 PM
cao, mà sự thật thì có ai biết rõ được gì đâu nào, như cái vụ mắm Pan trước kia ấy => ku Weir sẽ còn dại gái dài dài^^  Đăng lúc 26-8-2012 09:13 PM
bởi dzậy tui mới nói là những phát ngôn của ku Weir nó làm sao sao ấy, kiểu như giơ đầu ra chịu báng, kiểu như ku Weir rớt giá thảm hại trong khi em Cát chót vót trên   Đăng lúc 26-8-2012 09:12 PM
nek người càng nói càng làm ta sợ đó người  Đăng lúc 26-8-2012 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2185#
Đăng lúc 26-8-2012 21:04:14 | Chỉ xem của tác giả
Banner này{:308:}

Poster này{:290:}

by me

P/s: vừa mới down xong Ep12{:311:} , mà chưa xem đâu{:292:}

Bình luận

@Bánh: ặc ặc, có phải chồng Yai vợ Pin đâu nà^^  Đăng lúc 27-8-2012 07:46 PM
@ngohathuylinh: sub còn tới 10 tập nữa lận, còn đu dài dài^^  Đăng lúc 27-8-2012 07:17 PM
dễ thương quá :)))  Đăng lúc 27-8-2012 02:49 PM
Ôi poster đẹp quá!!! Ơ mà cái này ko có trong phim !!! Lại để t đu nữa rồi matkieng ơi!!!!!!  Đăng lúc 27-8-2012 01:05 PM
hổng phải làm biếng mà để dành máu,tình hình bây giờ sub ra chậm lắm á^^  Đăng lúc 27-8-2012 08:45 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 đè ngửa ra hun:))
phuongminh.122 + 5 Đáng yêu quá :x Đi thay banner và .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2186#
Đăng lúc 27-8-2012 00:03:17 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là coi xong ep 12 này thì vô cùng ức chế mẹ của Pin, mù quáng vô cùng, đã bị lợi dụng như vậy rồi mà vẫn còn trung thành theo bà Nai nữa chứ....
Rồi anh Yai thì chỉ được cái mạnh miệng thôi chứ yêu vợ như vậy mà, toàn âm thầm giúp đỡ thôi :). Không biết Pin biết chuyện này thì sẽ thế nào nhỉ??
p/s: Có ai coi preview ep 13 thấy cảnh Pin nôn ko?? giống như là đang mang thai ấy nhỉ???

Bình luận

ko pik đó là ij nhưng fai đợi mới pik dc  Đăng lúc 27-8-2012 12:25 AM
ko có mang thai đơu bợn à ^^  Đăng lúc 27-8-2012 12:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2187#
Đăng lúc 27-8-2012 14:47:39 | Chỉ xem của tác giả
behind sence Pin Anong

Bình luận

vid1: nhìn W thì nghiêm túc, còn M thì tí tởn => de thương hết sức ^^  Đăng lúc 27-8-2012 09:31 PM
trông bợn na cũng ku tè gớm=)) cơ mà ghét em gif!  Đăng lúc 27-8-2012 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2188#
Đăng lúc 27-8-2012 17:32:27 | Chỉ xem của tác giả
ghét cái ep 12 này vô cùng, vì thế nên t đã cầu trời khấn phật ep 12 ko về vào sáng thứ 6=))
nói chung thì 1 phần là cũng muốn lưu lại ký ức 11 ep tốt đẹp trước bằng 1 game show cho 1 người được thể vui thả ga đi, chứ hôm đấy ep 12 về thì đúng là :((
ep này càng thêm căm mụ nai, nói chung thì yai á, ep này cũng ghét nốt, chưa biết đúng sai thế nào đã nghi em pin rồi, nếu cẩn thận ra thì giết thêm con bò hoặc hy sinh thêm con chó, ko thì lấy mẫu đem đi xét nghiệm cho sáng tỏ rồi hãy kết án, mới chưa chi nghe ra dăm câu 3 điều thế mà đã vội nghi Pin
mà yai còn chưa rõ cái tính pin sao, có bao nhiêu tội nợ pin từng ôm trọn về mình rồi còn đâu, hết mẹ đến bà nai rồi thì cu na giờ đến lượt cả chồng nữa, ep này muốn oánh yai nhiều hơn là thương :((
nói thật nếu ở vào hoàn cảnh của chú brot t cũng điên tiết muốn giết ng lắm, yai đã tốn bn tiền để cưới pin về rồi thế mà chính miệng pin còn nói muốn giết yai thì pin xứng khép vào tội chết ko đk oán thán gì cả:((

thôi mà càng nói càng bực à:((
chuyển đề tài

trong vụ em két
điều duy nhất t ko ủng hộ weir đó chính là mở công ty bất động sản động sẻo gì đó
thật lòng mà nói nếu yêu 1 người mà đem thước đo vật chất ra thì t ko khoái chút nào
cho dù cat có là hiso hay chỉ giống em pin làm 1 người hầu, thì nếu weir nhìn thấy cat xứng để yêu rồi yêu cat chẳng ai ngăn cấm được giống như yai yêu pin vợi
còn nếu như weir nghĩ rằng cái địa vị nông rân hiện thời của anh với ko tới cat thì cũng ko nên đem tiền của anh ra đánh cược làm gì, t bít là con gái thì sợ chết, anh là con trai anh có chí đầy mền
cơ mà t nghĩ sau lần với pan weir cũng phải tự lượng giá được cái vụ đem tiền ra đặt cược cho tình chứ, mất 1/2 cửa hàng gấu teddy rồi mà chả khôn ra đk tẹo nào là sao?
t ko nghĩ lần này weir dại gái, vì xét cho cùng thì ưu thế về tình cảm sau 4 cái lakorn của pan t nghĩ nó cũng phải gấp em min vài lần, chưa kể đến em cat, nếu xét trên thang tình cảm, thì việc dễ nhầm lẫn với tình yêu  nhất đối tượng là em pan đứng hàng số 1 (em ý có thời gian đủ nhiều ở bên weir để khiến weir lẫn lộn tình cảm thực sự của mình là tình yêu hay tình đồng chí), tiếp sau đó đến min sau pin anong fan còn nhầm lia lịa, người trong cuộc là weir nếu ko tỉnh táo lầm tiếp lần 2 cũng là chuyện rất có khả năng, nhưng còn cat em này xét về thời gian, mới chưa được bao lâu, xét về cơ hội để weir lầm cũng ko nhiều bằng min và chẳng dám nhắc đến pan làm gì,
Weir yêu Pan mấy năm mà mới chỉ dám đầu tư an toàn bằng một nửa cửa hàng gấu teddy và một căn hộ chung cư gần đấy, mà yêu cat chưa đầy mấy tháng đã dám mạo hiểm bất động sản, thì t nghĩ lần này weir đã xác định mục tiêu 1 cách khá nghiêm túc rồi.

Riêng cá nhân t thấy em cat ổn, ngoại hình ok, học thức thì khỏi bàn, em ý tốt nghiệp cái gì mà mỹ thuật ứng dụng liên quan đến phim ảnh thì phải, nói chung cùng ngành ngoại hình hơi tàu tí, đúng gu của weir.
Em ý mới chia tay bạn trai được 2 năm, em ý lại còn  là fan weir nữa mà h weir tán hoài chưa ưng thì

nếu như ko phải em ý chưa mún yêu (cũng ko chắc em ý có bạn trai cũ rồi cơ mà)
ko phải em ý kiêu,(cũng có khả năng nếu em ý là hiso nhưng t ko nghĩ em ý kiêu)
ko phải em ý còn đang thất tình (còn đang thất tình thì càng tốt, đồng cảm được với weir vụ pan)
thì chứng tỏ em ý cũng ko đến nỗi là người yêu hời hợt,

chả như mấy em teen teen bây giờ, mấy anh tán cho mấy câu đã gật đầu cái rụp, mà nhất lại là thần tượng tán nữa chứ, nói thật đối tượng là người dưng thì ko nói, đối tượng lại là thần tượng nữa, fan girl nào đứng trc thần tượng chả tim đập chân run, thề chứ nếu mà tim ko vững là thần tượng có bảo die chắc cũng đi die nốt chứ chả đùa,
thế mà tim em này lại vững, hâm mộ thì vẫn hâm mộ, mà weir tán thì vẫn chưa thấy đổ=))

chứng tỏ
1 trong mắt em weir là 1 người đáng hâm mộ,
nói chung là ấn tượng tốt xét trên phương diện khách quan (là 1 fan yêu tá lả zai t nghĩ m tỏ vụ này)
nhưng việc làm người yêu weir,
1 bé thấy mình chưa xứng (t rơi vào tình trạng này, bảo t thần tượng thì được chứ thần tượng nào tán, là t còn phải vò đầu bứt tai ít nhất dăm bữa nửa tháng đấy:((),
2 bé thấy weir chưa xứng (khả năng này ko cao, weir là thần tượng của bé cơ mà)
3 bé đang sợ việc yêu 1 người nổi tiếng (có khả năng lắm) nhưng mờ bé cũng là ng trong ngành mà
4 bé đang co kéo để thêm thời gian xác định rõ bản chất của weir (nếu thế thì t ủng hộ bé)

nói chung là bé cat t chưa dám nhận xét gì hết, cũng chưa biết chi nhiều ngoài mấy thông tin cơ bản tên tuổi học thức, weir chắc tỏ vụ này hơn t :(( thôi thì cứ chờ thời gian đi, tốt xấu gì, phải đến lúc có biến may ra mới hiểu đk:((

Bình luận

dăm bữa nữa tháng thôi xao???  Đăng lúc 27-8-2012 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2189#
Đăng lúc 27-8-2012 18:21:05 | Chỉ xem của tác giả
ÔI cái vid về tình anh em của anh chệ nhà ta Cute thật đó ! Toàn mí ảnh hậu trường làm ta mất máu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2190#
Đăng lúc 27-8-2012 20:10:16 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 27-8-2012 17:32
ghét cái ep 12 này vô cùng, vì thế nên t đã cầu trời khấn phật ep 12 ko về vào sáng ...

1/. Chỉ là Cát chưa đưa Weir ra mắt bố mẹ Cát theo lời Weir nói và cũng chưa chính thức công khai với dân tình thôi! Chứ m i người xung quanh 2 người đó đều biết cả rôi! Đang tình hình gf hiện tại của Weir là vấn đề lớn ai ai cũng quan tâm, thế mà 2 anh chị lại tung tăng ôm mèo dạo phố rồi còn shopping nữa thì là như thế nào đây? Nếu là Cát cùng bất kì 1 trai nào đó (bạn bình thường, bạn thân thiết, bạn của bạn,....) thì chẳng có gì đáng bàn, đằng này là Weir nhá! Thế thì là sao đây? Không lẽ Cát nói với Weir là: em yêu anh, em ở bên cạnh anh, anh là bạn trai của em NHƯNG em chưa là bạn gái của anh, đợi em suy nghĩ kĩ đã!

2/. Rồi còn cái Vid ấy nữa! Nếu rõ ràng và chắc chắn CHỈ LÀ VẤN ĐỀ CÁ NHÂN CỦA WEIR & CÁT thì khi lần đầu tiên cái Vid ấy được đem ra khè dân tình thì Weir hoàn toàn có khả năng ngăn chặn nó mà! Nếu Cát thật sự là đang phân vân chưa biết tính sao thì Cát có thể yêu cầu Weir hoặc yêu cầu thẳng cái show ấy đừng bao giờ đả động tới cái Vid ấy nữa!

3/. Rồi còn cái cách Weir phát ngôn toàn bộ về chuyện này, chỉ có mỗi Weir lên tiếng thôi là sao? Mà cũng toàn là nhận hoàn toàn lí do - nguyên nhân... về phía mình nữa là sao?

4/. Và cả cái cách mà Weir đang nỗ lực để có Cát là sao? Cứ như 1 cuộc mua bán không bằng! Không lẽ bên ấy thách thức Weir như thế nào à?

5/. Còn chuyện nhập nhằng cảm xúc phim - đời - đời phim ấy, nếu mà nói Weir có thể nhầm cảm xúc dành cho Pan để rồi xác định rõ cái cảm xác dành cho Min (nếu có) chỉ là cảm xúc phim, thì cũng do đó mà Weir đã có thể nhầm cái cảm xúc dành cho Min - đó chỉ là phim - chứ Wier không thể biết được đó là tình cảm thật sự, rung động thật sự!

6/. Hơn nữa, sau vụ mắm Pan, có thể Weir đã đặt ra 1 mục tiêu cụ thể và an toàn và khi phát hiện ra 1 dấu hiệu dù nhỏ nhất của mục tiêu đó, thì khi đó, có thể Weir đã hoàn toàn quên đi con tim mà chỉ chăm chăm vào lí trí của mình - rằng đó là YÊU - rằng đó là NGƯỜI PHỤ NỮ DÀNH CHO MÌNH

....

Không phải là mình yêu MIN mình yêu WEIR - MIN mà mình cảm thấy thế! Ở đây chỉ là những ý kiến cá nhân của mình thôi! Mình thấy có quá nhiều mâu thuẫn - nghi ngờ và khúc mắc trong những phát ngôn về Cát gần đây của Weir!
Dù sao đó cũng là chuyện của Weir, Weir quyết định và sẽ có trách nhiệm với nó, vậy thôi!
Min của mình vẫn cứ tưng tửng như thường là ổn rồi!{:262:}

Tự sướng 1 chút: Min Weir mỗi năm tái hợp 1 phim lại hay, có đủ thời gian và không gian để xác định lại cảm xúc dành cho đối phương{:309:}

Bình luận

vào chơi game Pin anong nhá http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=115620&page=225#pid3717492  Đăng lúc 6-9-2012 08:51 PM
chỉ cần Weir chưa cưới là đc, hehe, đời còn dài, mỗi năm gặp 1 lần trong khỏang vài tháng, diễn cơ số cảnh ngọt ngào.z là ok r. còn lại duyên trời sắp đặt   Đăng lúc 28-8-2012 03:05 PM
mình đồng ý theo matkieng thì cứ đợi đi mọi người ơi  Đăng lúc 28-8-2012 03:46 AM
ko bit sao chu linh tinh ta bao som muon cung chia tay =))  Đăng lúc 27-8-2012 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách